yeu cau btc phat nhung chan thu danh an non nhe

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi anhhungtho69, 3/2/13.

1. anhhungtho69

anhhungtho69 Học chơi

minh yeu cau btc xem xet lai nhung chan thu danh an non

2. nguyen tin

nguyen tin Dân đen

sân đình ngày càng ít người chơi vì luật chơi vô lý. tôi bị mất hơn 500tr cũng vì luật ù láo của sân đình, khi chơi ở nhà vương đấy, ae nên cẩn thận.

3. nguyen tin

nguyen tin Dân đen

do bấm nhầm chứ cố ý đâu. luật ù láo ko khả thi đâu. Sân đình nên xem lại luật chơi,dể ae chơi vui vẻ hơn

4. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Bác này đã lên Vương ngồi thì chắc cũng biết chắn có luật 1 ly ông cụ nhỉ, chả cần biết bác nhầm hay cố ý, cứ hô ù là phải ù, hô chíu là phải chíu, hạ quân xuống là phải ăn.

Lỗi do mình mà lại cứ đổ tại cho game là sao? Không bắt lỗi ù láo thì ngta ù 8 đỏ vs bạch định rồi bác ù láo đè thoải mái à? Muốn k bị bắt ù láo thì bác cứ xuống Làng vs Lý mà chiến, muốn ù láo cũng không được đâu

súng_thần_công123, duan_china80, quang727 others thích điều này.
  5. CHINHTHAIBINH

CHINHTHAIBINH Chánh tổng

:-bdquá chuẩn

quang72, phuongthao14122007, KGB_041 người khác thích điều này.
  6. KGB_04

KGB_04 Lý trưởng

Hê hê.
    Sory. nguyen tin quá non nớt.

7. 1. Sân đình càng ngày càng có nhiều người chơi bạn à . đó là điều mà Hà Nội dám khảng định với bạn .

2. Luật ở trên chánh và trên vương là cứ ù láo là bị phạt tám đỏ 2 lèo bạn à .
    Hà Nội xin tâm sự cùng bạn 1 chuyện mà trước đây mình cũng gặp phải như bạn .
    Lúc đầu khi mới ti toe vào sân đình , cậy mình có tý bảo , mình đã mò hẳn lên Vương xem thế nào , thế là cũng bị kích nhầm 1 ván mất 510m như bạn . lúc đầu mình giận lắm , điên lắm , muốn kiện , muốn đòi lại công bằng cho mìnhX-(X-(X-( .
    Nhưng sau 1 đêm ngủ dậy mình mới thấy rằng mình vô lý . chưa hiểu luật đã mò lên vương , mình chỉ là ếch ngồi đáy giếng mà thôi ( quốc có quốc pháp , gia có gia quy )
    Nhưng qua chuyện đó mình cũng ngộ ra rất nhiều điều thú vị là trong cuộc sống cũng vậy nếu mình mà làm sai 1 ly là mất cả sự nghiệp và gia đình , và bây giờ khi quyết định 1 vấn đề gì đó , hay làm 1 vấn đề gì đó mình đều cân nhắc và phải hiểu thấu đáo mọi vấn đề mới đi đến quyết định .
    Cảm ơn Sân Đình nhá .

súng_thần_công123, ngocha1511, ducthudo6 others thích điều này.
  8. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Bác à, mình chơi ở đây là 1 sân chơi online, mà khi đã online thì tất cả mọi người đều có quyền được chơi được đánh, và tất nhiên sẽ có những người thế nọ người thế kia, cái đấy khó kiểm xoát hết được bác ạ. Có thể với người bác họ đánh non nhưng với người khác họ ko thế thì sao. Tất nhiên là với những trường hợp như thế sẽ tạo cho người chơi 1 tâm lý ko thoải mái. Em nghĩ bác nên bỏ qa và đừng suy nghĩ qá nhiều về những người chơi đó. Những trường hợp như thế MODS sẽ cảnh cáo và có những biện pháp để khắc phục. Bác cứ yên tâm mà chơi vui vẻ bác nhé. >:D<

phuongthao14122007CHINHTHAIBINH thích điều này.
  9. mod12

Ui zời bác thật là ;)), ở sân đình nhà mình có 2 khu cơ mà bác :), 1 khu chuyên tự động xếp bài ko ù láo ko ăn láo, 1 khu thì tự xếp bằng tay, tự ù, tự ăn (khu này nguy hiểm đấy bác), bác sợ bị ù láo mất xiền oan thì có thể vào khu LÝ đánh chả sợ ù láo. Còn bác tự tin thì có thể lên CHÁNH hoặc Pro hơn là lên VƯƠNG cho hoành :), đó chính là sự khác biệt rõ rệt giữa 2 khu này. Vậy nó mới thú vị chứ bác phải ko ạ. Chúc bác chơi chắn bình tĩnh hơn >:D<

10. duydong_4

duydong_4 Dân đen

mod 12 hay Ui zời vậy? trả lời ai cũng vậy???

11. mod12

chắc do thói quen thôi bác à :) ...

12. quang72

quang72 Dân đen

hay qua ngoc oi

13. R_Tinto

R_Tinto Học chơi

noi hay lam

14. R_Tinto

R_Tinto Học chơi

Lúc đầu khi mới ti toe vào sân đình , cậy mình có tý bảo , mình đã mò hẳn lên Vương xem thế nào , thế là cũng bị kích nhầm 1 ván mất 510m như bạn . lúc đầu mình giận lắm , điên lắm , muốn kiện , muốn đòi lại công bằng cho mình .:)) hay, hay lam. kien ai, doi lai cai ji:))

15. quang72

quang72 Dân đen

khó lắm bạn ơi vì cái này chỉ có tư cách ng chơi mới quyết định đc có ăn non hay ko thôi.bị thế thì tức rồi nhưng chơi nũa hay ko là quyền ng chơi mình ko có lý do bắt họ phải chơi đũng ko..mình nghĩ vậy mọi ng nghĩ sao...??????????

16. nguyen tin

nguyen tin Dân đen

Ý
    tôi muốn bỏ chức năng ù láo đi, khi chưa đủ điều kiện được ù bạn bấm nhầm vào đó thì không sao cả, không phá bài, không ảnh hưởng đến bạn chơi khác, như là các sân chiếu dưới thôi. Chúc sân đình ngày càng phát triển và hoàn thiện hơn.