Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Anh vui lòng kiểm tra kết nối mạng trước khi chơi để tránh xảy ra những sự cố đáng tiếc nhé.
    Trân trọng!

2. tuanlcbg33

tuanlcbg33 Lý trưởng

Gửi mod ván bài này.
    1675342756787. chi lên cửa của mình, mình có ấn ù mà sao nhà trên lại đc xướng.

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sự cố bạn gặp phải đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra. Sân Đình sẽ phản hồi lại bạn ngay khi có kết quả nhé. Thông tin đến bạn!

tuanlcbg33 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Hi bạn
    Bộ phận kỹ thuật xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống trong sự cố bạn gặp phải. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số bảo bạn bị thiệt hại cũng như số bảo đúng ra bạn được hưởng nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

tuanlcbg33 thích điều này.
  5. tuanlcbg33

tuanlcbg33 Lý trưởng

Tks bqt sđ.
    Chúc toàn thể ace nv cty luôn dồi dào sk.

Mod01 thích điều này.
  6. bachudaosanho

bachudaosanho Dân đen

đang chờ ù thập thành ở sân đình, bàn 29 cược 100, lúc 23h53' thì bị đẩy ra. đề nghị sân đình xem lại

7. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Kiểm tra theo thời gian bạn báo cáo, Sân Đình nhận thấy xung quanh thời điểm đó bạn có 2 ván chơi nhưng cả 2 ván đến khi có người gọi ù bài bạn chưa từng có thế bài chạm chờ ù Thập Thành bạn nhé.

Thông tin đến bạn.

screenshot_1675994203.

Chắn Pro 4.0 - 2023.02.09.23.52.35.

Chắn Pro 4.0 - 2023.02.09.23.55.31.

8. bachudaosanho

bachudaosanho Dân đen

Ván chờ thập thành nhị văn là ngay sau ván lúc 23h52 , đang chờ ù thì bị đẩy ra, vào lại thì đã hết ván đấy rồi (hình như hòa, 3 nhà còn lại ko ai ù) . Vào lại được thì mới đến ván lúc 23h55. Mình kiểm tra lịch sử mà cũng ko thấy. Mode muốn xem lịch sử thì xem lịch sử 3 nhà còn lại sẽ thấy

Mod01 thích điều này.
  9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Kiểm tra lịch sử 3 nhà chơi cùng bạn là các tài khoản Thaythe22 - ID 707091421 , typnhn - ID 3373855 và nguyên v đông - ID 5201851 sau thời điểm 23h52 không có ván bài nào bạn chờ ù 2 văn thập thành mà không ù được bạn nhé.
    Trước đó có 1 ván bài bạn chờ ù 2 văn nhưng chưa có quân 2 văn nào được mở lên. Nhà chéo chíu cây 8 vạn trả cửa cây 2 văn nên bạn không thể ù được nhé.

a1.

a2.

Bạn có thể xem lại ván chơi của mình trong phần lịch sử hoặc xem trực tiếp theo link sau:
    https://sandinh.com/replay3?l=l1rpto0k_fgc_pr
    Thông tin đến bạn!

10. bachudaosanho

bachudaosanho Dân đen

Okie, thank mod

11. vanhaiba5

vanhaiba5 Dân đen

Ù Bòn Hai Lèo

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình nhận thấy bạn gọi ù quân 9 sách chứ không phải là ù quân 9 vạn bạn nhé. ( Quân 9 sách được bốc lên trước). Do đó bạn xướng cước Ù Bòn là sai - Hệ thống bắt lỗi bạn, bắt báo bạn là đúng bạn nhé:
    a1.

Bạn có thể xem lại ván bài đó trong phần lịch sử của bạn hoặc xem trực tiếp Tại đây
    https://sandinh.com/replay3?l=l1rpx3k9_ep_9q
    Thông tin đến bạn!

13. bachudaosanho

bachudaosanho Dân đen

mod xem lại mình ván chì bt chi nhé. Ấn ù rồi mà ko xướng cước được do lỗi. Ván chơi 2 người lúc 19h51

14. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Em có kiểm tra thì ván bài lúc 19h51 là ván hòa. Do đó không có lịch sử xem lại ván chơi để kiểm tra. Lần chơi sau anh chú ý kiểm tra kết nối của mình trước khi chơi để tránh gặp sự cố. Có thể lúc đó mạng anh có vấn đề dẫn đến lỗi ván chơi đó. Các ván khác anh vẫn đánh bình thường. Nếu lỗi game thì không xảy ra lỗi 1 ván đâu anh ạ. Thông tin đến anh.

15. bachudaosanho

bachudaosanho Dân đen

mod có thể xem lại lịch sử ván bài của người chơi cùng minh Traj Nha Que là biết mà

16. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em có trả lời bên trên rồi anh. Ván bài anh báo lúc 19h51, 2 người rời bàn, gà được chia. Những ván bài đó sẽ không có lịch sử ván chơi. Chứ không phải là ván bài hòa. Do đó không thể kiểm tra ván bài đó được anh ạ. Em viết nhầm là ván hòa, mong anh thông cảm ạ.

17. tnut003

tnut003 Dân đen

Có lỗi : cây bị chíu rơi vào cửa của ai thì người đó bị văng ra ngoài bắt đăng nhập lại,trong khi vào lại thì chậm không thể ăn cây trả cửa dẫn đến nhiều ván bài bị treo không thể ù, mong Mod sửa chữa lỗi này ở bản cập Nhật tới vì lỗi này xảy ra 1 thời gian cũng khá lâu rồi mà chưa được sửa !

Mod01Mod06 thích điều này.
  18. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Chính xác đang có lỗi như anh phản ánh. Bộ phận kỹ thuật đã nắm được thong tin và tiến hành sửa nhanh nhất có thể & sẽ khắc phục sớm nhất ở các phiên bản chắn tiếp theo.
    Cám ơn anh đã góp ý để Sân Đình có điều kiện hoàn thiện game chắn dân gian hơn nữa.

Trân trọng.

19. 3xule

3xule Dân đen

tôi vừa bị lỗi không xướng được 1 ván thông chì tám đỏ. do không xướng được nên tôi đã bị báo đền và ván đó mất bảo? xin hỏi rõ lý do tại sao?

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn bị bắt báo lỗi Bỏ Ù chứ không phải là do không Xướng Ù được mà bị bắt lỗi bạn nhé.
    Lên bài bạn đã thiên ù, bạn xé bài ra đánh tiếp rồi ăn 8 vạn xé chờ 3:
    a1.

a2.

a3.

a4.

Bạn có thể xem lại ván chơi của mình trong phân lịch sử hoặc xem trực tiếp Tại đây
    Thông tin đến bạn!