Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. gàmo3a3

gàmo3a3 Dân đen

cảm ơn mod. nhưng còn ù là con đánh ra chứ không phải bốc nọc?

2. gàmo3a3

gàmo3a3 Dân đen

nếu chíu mà ăn thường bị treo tranh là đúng. bởi về nguyên tắc, ăn chíu bạn phải trả cửa. nếu con chíu ở của trên của bạn, ban ăn thường, vậy con tiếp theo bạn sẽ đánh xuống cửa dưới, nếu có chỗ khó tính còn bắt bạn đền chứ không phải chỉ nghỉ ăn tiền đâu

Mạnh Đức thích điều này.
  3. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Bạn này chơi chắn chiếu nhưng chưa biết thế nào là khái niệm " Một Ly Ông Cụ " :D:D:D

4. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Trường hợp này bạn bị treo tranh khi ù , đánh 1 ly ông cụ khi ù phải vứt cả 5 binh thất xuống và hô chíu ù.
    Chia sẻ thêm các cước trong chắn bắt buộc phải hô khi ù , đây gọi là các cước chết như : Ù bòn, chíu ù , bạch thủ , bạch thủ chi.

Khi đánh chắn nếu cửa của bạn mà bảo dưới rồi là không được ăn lại nữa. " chứ không có chuyện, dưới xong từ từ" vi phạm luật chắn 1 ly.

Khi Ù phải rõ , không có chuyện Chíu Ù, bạch thủ ù chi có lèo , nếu hô như vậy là phạm luật chắn. " 2 lần hô ù"

Nếu bạn học đánh chắn giỏi bạn sẽ sẽ người điềm đạm, suy nghĩ trước sau , tính tình từ tốn, khiêm tốn , biết kìm chế cảm xúc bản thân.

P/s : với trường hợp trên của bạn mình sẽ phạt bạn không cho ăn tiền làng, nếu bạn vẫn cố cãi kiểu cù nhầy thì lần sau nếu chơi không ai rủ bạn nữa.

Tào Tháo thích điều này.
  5. gàmo3a3

gàmo3a3 Dân đen

cám ơn bạn đã góp ý. với trường hợp bốc nọc mình không ý kiến. chỉ hơi thắc mắc vì nếu đánh không trúng chíu ù thì mình làm sao mình ù được

6. hkt789

hkt789 Dân đen

7. hkt789

hkt789 Dân đen

8. hkt789

hkt789 Dân đen

Mong các mod giúp
    Mong các mod giúp mình

9. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể nói rõ hơn tình huống mình gặp phải là gì ko ạ?

10. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã kiểm tra lại, anh gặp lỗi hiển thị ván chơi dẫn đến hệ nhìn thấy hệ thống sắp xếp nhầm chỗ. Thực tế thì trong bàn chơi này chỉ là bàn chơi 3 người. Trước hết em sẽ đền bù lại 700.000 Bảo trong 2 ván chơi liên tiếp anh bị thua. Sau này nếu có gặp lại lỗi như thế này anh thoát khỏi bàn chơi vào lại là bình thường ngay nhé.
    Rất mong anh thông cảm.

Tào Tháo thích điều này.
  11. nhanhb

nhanhb Dân đen

mod kiem tra giúp giao dịch nạp bảo hộ
    nạp hộ id 427718 thì báo đã thanh toán, nhưng kiểm tra lại không thấy nick chem chet het
    Screenshot_2018-06-08-22-34-00.

12. nhanhb

nhanhb Dân đen

Các tệp đính kèm:

13. nhanhb

nhanhb Dân đen

Screenshot_2018-06-08-22-24-53.

14. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình đã hỗ trợ lại cho sau1102 rồi nhé.

nhanhb thích điều này.
  15. gacon1978

gacon1978 Dân đen

Đang chơi chắn thì có nick vuâchntbinh vào và ko chơi dc , ko kick dc , ko thể chơi ở chỗ khác dc ... nhờ add can thiệp dùm . xin cảm ơn !

Mod09 thích điều này.
  16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Nếu hiện tại bạn vẫn còn bị treo nick, bạn vui lòng vào đúng bàn 3 khu nhà tranh trong TLMN để chơi 1 ván rồi thoát ra là hết bạn nhé.

17. HOÀI AN 17

HOÀI AN 17 Lý trưởng

Các tệp đính kèm:

18. ThemChưa

ThemChưa Dân đen

Mod cho mình lấy lại avatar .ok

19. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn vào game rồi ấn vào avatar là có thể đổi được nhé :D Bạn muốn lấy avatar gì thì tải lại lên.

20. xuanphuong0002

xuanphuong0002 Dân đen

Cách 40 phút trước tôi có tham gia thì hội. Vòng 1 tôi nhất đc 133 điểm, vòng 2 về nhì 16 điểm. Nhưng khi tiếp tục tham gia vòng 3 thì báo là chưa tham gia, yêu cầu tham gia từ đầu. Vì chưa từng gặp tình huống này nên không thể chụp lại ảnh, rất mong ban quản trị kiểm tra lại xem sao