Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Chết dở..bác ko về nhất thì tôi ...teo :D ... @ Có cả giải nhì , ba , tư nhé..các Bác thi đấu đến hơi thở cuối cùng...làm một trận chắn thật hay cho mọi người xem nhé.

2. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

Chắc đang chiến rồi mà k phóng viên nào đưa tin thế :-O
    ChanPro2012.12.15.11.9.52.

3. thuyvipbn1

thuyvipbn1 Chánh tổng

Đơn giản là toàn bộ khán giả và phóng viên xem trực tiếp nên chưa đưa tin kịp bác à

4. Tuan1974

Tuan1974 Lý trưởng

Sao không thấy thông tin gì về chung kết ngày hôm nay nhỉ???????????????????

Hoahongvang15_12 thích điều này.
  5. ha noi vừa đi dự buổi offline hôm nay .
    chumso về nhất thưởng 1 tỷ, crow nhì thưởng 500m , thuyvipbn ba. 300m, tao duy nhat 200m khuyến khích. "mình vừa mới ngủ dậy vì hôm nay vui quá nên uống nhiều rượu" anh em mod thì chắc bây giờ đang lăn quay tại 123 nguyễn phong sắc thì phải !!!!
    nhưng hôm nay mình ngưỡng mộ nhất là tinh thần nhiệt huyết của các cổ động viên bắc ninh. tôi yêu các bạn BẮC NINH

ali33vn, CrisRonaldo_No2, doc_co_cau_bai28 others thích điều này.
  6. congaidangyeu

congaidangyeu Chánh tổng

Chúc mừng CHÙM SÒ

Hoahongvang15_12 thích điều này.
  7. Boom3s

Boom3s Chánh tổng

Sân đình tối nay vắng bóng 1 số cao nhân, lý do rất đơn giản.....
    cho mấy a ấy lên Chánh xếp bài, có mà toán sờ loạn hết mà xem :D

8. Củ khoai lang

9. soivo

soivo Chánh tổng

chào các bác
    em giờ mới online được.Hôm qua vui quá nên tối về mới phê, ngủ mê vẫn nghe thấy Mod6 tường thuật "anh chumso đã ù chì bt con 3 vạn.giật mình.:)). Chức mừng các anh đã tham gia trận chung kết. và đặc biệt chúc mừng anh chumso.

10. Củ khoai lang

Xin giới thiệu mọi người hai chắn thủ Hà nội
    Anh Ngọc ( ha noi mua thu vang ) và Bác nic name Ông giáo làng Hồ =D>

hanoi_muathuvang.

MOD06, ali33vn, toanxuan3 others thích điều này.
  11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đoàn Bắc Ninh quả thật hôm qua rất đông và hung hãn !
    Cầm đầu là bác xuanhip , E nghe được phong thanh đâu đó AE Bắc Ninh có bàn nhau là sẽ cướp cup về Bắc Ninh .
    Rất đáng tiếc cho thuyvipbn ván cuối anh mà ù được ván chì bạch thủ chi lèo hay hoa rơi , cá lội là AE Bắc Ninh đã cướp cup thành công , anh chỉ ù ván chì bạch thủ bỏ cả thông =((

Offline lần trước Đoàn Hà Nội về thăm đoàn Bắc Ninh , đã bị đoàn Bắc Ninh khủng bố rượu cho tí quên đường về và có tặng cho đoàn chắn Hà Nội 1 chữ "Nhẫn"
    Offline công thần đại chiến ngày hôm qua đoàn chắn Bắc Ninh lại tiếp tục tặng đoàn Hà Nội chữ "Tâm"
    Như vậy là hội chắn Hà Nội đã nhận được quà tặng từ hội chắn Bắc Ninh với lời chúc là "Nhẫn Tâm"
    Các bác cứ yên tâm là lần sau lời chúc này sẽ thành hiện thực : đoàn Hà Nội sẽ Nhẫn Tâm để cho các bác say hết đường về nhà >:)

MOD06, ali33vn, _Thu Hương_7 others thích điều này.
  12. MONKEY_80

MONKEY_80 Dân đen

16/12/12 12:31 Tặng cho lần đăng nhập đầu tiên trong ngày +40.000 50.719.750
    15/12/12 09:50 Đặt cược Mod10. chumso = 5M, thuyvipbn = 5M, Tào Duy Nhất = 5M -15.000.000 50.679.750

Hôm qua Mod10 không uống rượu mà cũng say hả các bác :-/ Giờ này mà em vẫn chưa thấy trao giải :-S Lần này em lên sàn CK không lãi mà cũng chẳng lỗ #:-S

doc_co_cau_bai2Đỗ_thành_chung thích điều này.
  13. Đỗ_thành_chung

Đỗ_thành_chung Chánh tổng

k chơi hả chị?

14. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

chú đang ở đâu :D

15. Đỗ_thành_chung

Đỗ_thành_chung Chánh tổng

em chơi chánh từ sáng đến giờ:D

16. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

C vào tìm có thấy chú em đâu, trốn kỹ thế :))

17. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

vừa choi vs a mỹ anh ấy bắt gà chạy mất nên em ra theo:D

18. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

19. Củ khoai lang

nhìn chữ Tâm của Bác xuanhip tặng anh rất thích ..đấy là chữ Tâm hóa rồng rất đẹp, Chúc bác vui, thành đạt hơn nữa trong cuộc sống, là anh cả xứng đáng cho chắn hội sandinh Bắc Ninh. Trân trọng cám ơn bác.
    Lần này đội Hà Nội trưa có quà thật ý nghĩa tặng lại Bắc Ninh thật là thiếu sót... :">

20. soivo

soivo Chánh tổng

an