[Cập nhật] Chắn hội MU: Nơi tiếp nhận các thông tin từ chắn hội bạn

Thảo luận trong 'Chắn hội MU' bắt đầu bởi Chắn Hội M.U, 14/3/18.

1. Lâm Phú Bình

Lâm Phú Bình Thổ địa

BTC rất cảm ơn vì phát hiện này. . Thực tế là hôm nay chắn thủ tham gia thi đấu tại bảng M là mod7. tuy nhiên do mod7 k có mặt tại bàn đấu sau 15p nên BTC đã gọi dự bị. Nhưng do không kiểm tra. Sau khi có ý từ @TCSK_TDH . BTC đã cho kiểm tra và chắn thủ dự bị đã thay nick và không thi đấu đúng nick đăng kí.
    Dựa vào kết quả kiểm tra. BTC giải đấu quyết định
    1. Hủy kết quả của chắn thủ @Phương Tuệ Anh.
    2. Chắn thủ @ngocdiep2810 xếp thứ 3 sẽ được xếp nhì.
    - Vậy kết quả bảng M như sau:
    + Xếp thứ nhất : chắn thủ @habep75
    + Xếp thứ nhì : chắn thủ @ngocdiep2810
    + Xếp thứ 3: Chắn thủ @Lộc Phong Lan>
    BTC một lần nữa rất cảm ơn các bạn đã phát hiện ra sai sót này. BTC sẽ hết sức rút kinh nghiệm cho những giải tiếp theo.

QUỐC TRUNG, vanmanh18, trai nguyenbac4 others thích điều này.
  2. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

Kính gửi BQT TIÊU DAO HỘI và các anh chị em
    Tiếp nhận thông tin phản ánh của Tiêu Dao Hội trên diễn đàn ...https://chanphom.com/…/chan-hoi-mu-noi-tiep-nhan-cac…/page-3
    Trước hết với tư cách là Hội trưởng Chắn Hội MU tôi xin nghiêm túc thẳng thắn nhận khuyết điểm đã chưa sát sao quan tâm đến công tác tổ chức... Để xảy ra sự việc này sẽ là 1 điểm trừ rất lớn của Chắn Hội MU khi các Chắn Hội khác nhìn nhận công tác tổ chức giải của CHMU.
    Tránh trường hợp tạo tiền lệ xấu, làm việc vô trách nhiệm, thiếu tâm huyết cho những giải đấu lần sau tôi quyết định:
    1. Kỷ luật Trưởng ban TCSK Lâm Phú Bình , phạt toàn bộ thành viên BTC giải đấu Quốc Trung, Lâm Phú Bình, Vu Hong Son, Binh Nguyenthai, Quang Dũng Đặng mỗi thành viên 100m sung Quỹ Hội MU vì tinh thần thái độ làm việc chưa nghiêm túc làm ảnh hưởng đến uy tín của CHMU.
    2. Giao Hội phó - Trưởng ban pháp chế Quốc Trung hỗ trợ TRƯỞNG BAN TỔ CHỨC GIẢI ĐẤU Lâm Phú Bình và phân công các Trọng tài có trách nhiệm thông báo đến các chắn thủ trước ngày thi đấu, sau mỗi vòng đấu thông báo cho người đạt số điểm về 3 cao nhất làm dự bị cho các vòng tiếp theo.
    Thành thật xin lỗi anh chị em BQT TIÊU DAO HỘI và các chắn thủ @habep75, chắn thủ @ngocdiep2810 và chắn thủ @Lộc Phong Lan...mong các bạn tiếp tục ủng hộ Chắn Hội MU để Giải đấu thành công tốt đẹp.
    Trân trọng cảm ơn ./.
    xin-loi.

Chỉnh sửa lần cuối: 9/1/19
    quyettimvo, Hà_ Hồ, Lâm Phú Bình9 others thích điều này.
  3. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

Mời chắn thủ dự bị mà không kiểm tra kỹ là lỗi của BTC. Đã để ngta thi đấu và về nhất thì lên chấp nhận kết quả. Giờ đã thi xong lại hủy kết quả thi của ngta. Em thấy không hợp lý lắm. Em góp ý trên tinh thần xây dựng. Chứ cũng ko quen bạn tuệ anh kia BTC nhé. @hailam2009

4. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

1 người ko thi đấu V1 giờ ông đòi giữ nguyên kq V2, chưa kể đã vi phạm quy chế, chưa đủ điểm kinh nghiệm, hài vcd luôn đấy ông .

moachaptat10, longzenđa, Mạnh Đức2 others thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Thư xin lỗi

Chào toàn thể anh chị em của chắn hội MU cũng như toàn thể anh chị em tham gia sinh hoạt trên Chắn Sân Đình.
    Trong ngày hôm qua tức ngày 8/1/2019, em (mod07) có lịch thi đấu trong giải đấu Chắn hội MU mở rộng lần 2. Tuy nhiên do thiếu sót không nắm bắt và không bám sát theo chương trình nên bị lỡ mất trận thi đấu. Thật sự anh Bình cùng anh em MU rất nhiệt tình, đã gọi ngay tại thời điểm xảy ra sự việc nhưng do điều kiện không cho phép, em không thể tham gia được và đã thay dự bị.

Với tư cách là mod đại diện cho Sân Đình, đồng thời là một người em, một người bạn của chắn hội MU. Em xin nhận lỗi trước toàn thể anh chị em vì đã để xảy ra việc này. Đặc biệt em gửi lời xin lỗi đến chắn hội MU, đến anh Bình. Mong rằng anh chị em sẽ tha lỗi cho em, em hứa đến hôm off MU sẽ xin lỗi anh chị em 1 lần nữa.

Rất mong anh chị em tha lỗi cho em.

6. Vợ Là Nhà

Vợ Là Nhà Chắn hội MU

Hoa hậu đoạt vương miện dính phốt còn bị tước vương miện nữa là vi phạm quy chế của giải

QUÂN HÀ 77, hailam2009, Mạnh Đức2 others thích điều này.
  7. vinhnguyen19672

vinhnguyen19672 Chánh tổng

@hailam2009 ,a có theo dõi chuyên mục tường thuật giải đấu và nhận thấy nếu làm thêm 1 bảng tổng kết ghi rõ những người lọt vào vòng tiếp theo ( ví dụ : danh sách 64 người vào vòng 2- theo nick và vị trí đạt được ở vòng 1cũng như số lượng dự bị ) thì tốt hơn.

8. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

Quan trọng là người ta có khai man không, hay do BTC không kiểm tra. Đó là lỗi cơ bản, không đủ điều kiện rõ mười mươi mà vẫn để thi đấu.

Mạnh Đức thích điều này.
  9. kienlongbank

kienlongbank Chánh tổng

Thế tại sao ko thi đấu vòng 1, không đủ tiêu chuẩn thi đấu lại để người ta ngồi thi. Chả nhẽ là lỗi của người ta. Ông lên nhìn nhận góc độ khách quan

Mạnh Đức thích điều này.
  10. hailam2009

Vâng anh, e sẽ cho anh em làm ngay ạ

11. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Em cũng thấy quá tiếc cho bạn Pháp chế nhà em.. Người có trách nhiệm với tập thể, xảy ra sự việc phải đứng ra gánh vác, không làm thì thôi - làm thì cho hết mình.
    Bài viết đúng chức trách, đầy sự hào sảng do mình viết lên lại âm thầm xóa đi để tất cả các comment còn lại thành vô nghĩa.
    Đấy ko phải là tác phong của người mà em quý trọng chỉ 1 chữ Ngạo trong nó... ​

11.

Lâm Phú Bình, hailam2009, Ken_ars110 others thích điều này.
  12. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

hic... chưa kịp like,.. đêm qua được sự nhờ vả đã chuẩn bị đồ nghề đầy đủ rồi.. cuối cùng ế...:-<:-<:-<

13. hailam2009

Anh đã có lời xin lỗi anh em TDH rồi chú cũng rộng lượng mà bỏ qua cho anh em MU nhé, many thanks

vinhnguyen1967, dangbotot, Ken_ars11 người khác thích điều này.
  14. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Vâng anh... Chỉ là quan điểm của em với bạn Cán bộ nhà em thôi.
    Chúc giải đấu thành công tốt đẹp ạ!

quyettimvo, Hà_ Hồ, Lâm Phú Bình5 others thích điều này.
  15. hailam2009

Cảm ơn em thân yêu !!!

Mod07vinhnguyen1967 thích điều này.
  16. HỘI BÔ LÃO: CÂU ĐỐI TẾT

BÔ LÃO SÂN ĐÌNH mời làng

“Đố vui có thưởng” tính bằng Bảo nha

Mỗi Giải có “Nhất Nhì Ba”

Mỗi câu một tháng ắt là chấm luôn

“Ba-Hai-Một”: CÂU ĐỐI XUÂN

Nay trình ra để cả làng đối nghe....

- Vế đối một:

Sân Đình “Sống đẹp, chơi vui”, chơi rất đẹp để người người vui sống.

-P/S: Giải Xuân 300,200,100 M (Nhất, Nhì, Ba) và khuyến khích không giới hạn 10M/1 câu. Hội Bô Lão SĐ mời cả làng đối ạ, Rằm Tháng Giêng sẽ trao giải. Bài thi đưa vào Mục Đố Vui Có Thưởng / Hội Bô Lão Sân Đình.

NgocLaSat9x, namdinh0022, Vợ Là Nhà5 others thích điều này.
  17. Cho mình xin slot vào hội nhé

Cau Le Chi thích điều này.
  18. namdinh0022

namdinh0022 TB Pháp Chế Chắn hội MU

Chào bạn!
    Mời bạn vào mục đăng ký hội viên của CHMU để đăng ký. Sau khi có đăng ký của bạn, Ban pháp chế sẽ phản hồi và tiếp nhận theo đúng quy chế của chắn hội MU!
    Trân trọng!

kieneuro1993, hailam2009Cau Le Chi thích điều này.
  19. kienDola93

kienDola93 Chánh tổng

20. Hội chắn_Bắc Ninh

Hội chắn_Bắc Ninh Ban Quản Trị HCBN

THƯ MỜI

BTC giải đấu “Hội Chắn Bắc Ninh mở rộng lần thứ nhất” xin trân trọng kính mời Chắn Hội MU tham gia giải đấu!

Thời gian diễn ra giải đấu từ 18/03/2019

Sự góp mặt của các bạn là nguồn động viên rất lớn giúp cho giải đấu thành công tốt đẹp.

Chắn Hội MU vui lòng cho BTC giải đấu xin thông tin “Nick thi đấu + ID thi đấu + Số điện thoại” của 02 chắn thủ.

Thể lệ thi đấu, bảng đấu, lịch thi đấu sẽ được BTC cập nhập trên group facebook HYC và thông báo qua messenger hoặc qua nick chắn SĐ hoặc qua số điện thoại của các bạn. Mời các bạn chú ý theo dõi.

Trân trọng & Thân mến!

BQT Hội Chắn Bắc Ninh