[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

ok a1

2. thecongfan

thecongfan Dân đen

@ Mod16: Nguyễn Tuấn Vũ: anh đã tìm lại trong lịch sử đã mua năm 2015 nhưng bản này đã close ở trên App. Anh không download đc.

Các tệp đính kèm:

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Dạ vậy mong anh thông cảm và sử dụng phiên bản mới giúp em anh nhé.

4. hoangtuyenbv

hoangtuyenbv Dân đen

Chào MOD
    Hiện tại tôi không tìm thấy game chắn sân đình trên App Store. Nhờ MOD hướng dẫn cách tải. Xin cảm ơn.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Dừa ngon quá :D

6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại để tải chắn về máy anh vui lòng xóa bỏ game chắn cũ đang tồn tại trên máy và làm theo hướng dẫn theo link bên dưới anh nhé. Nếu gặp khó khăn khi cài đặt anh vui lòng gọi số 0988.15.3993 để bên em hỗ trợ.
    Chúc anh chơi game vui vẻ.
    https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-va-choi-chan-tren-mobile-ban-moi.16477/#post-338515

7. kenthuilokhe

kenthuilokhe Dân đen

Đang chơi tự dưng ko vào dc nữa là sao ad

8. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Anh có thể để lại số điện thoại hoặc gọi số 0988153993 để bên em hỏi thêm thông tin về trường hợp của anh để hỗ trợ được không ạ. Em cảm ơn.

9. Guti242

Guti242 Dân đen

Tự nhiên chơi trên ip sáng vẫn được. Chiều vào yêu cầu xác minh ứng dụng mà k xác minh được bị dis ra ngoài

Mod22 thích điều này.
  10. Mod22

Em chào anh. Anh vui lòng gọi đến số 0977.99.3553 để được hỗ trợ trực tiếp một cách nhanh nhất anh nhé. Hoặc anh add zalo em theo số trên để em hướng dẫn anh cài game nhé. Em cảm ơn anh!

11. soccon11

soccon11 Dân đen

Mình dùng ipad mà sao vào tìm trong app store lại k có chắn sân đình đê

12. Mod22

https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-va-choi-chan-tren-mobile-ban-moi.16477/
    Chào anh! Anh vui lòng tham khảo bài viết này để biết cách tải game trên Ipad anh nhé. Nếu anh gặp trục trặc trong quá trình thao tác, anh vui lòng gọi đến số điện thoại của Sân Đình là 0988.15.3993 để được hỗ trợ anh nhé. Chúc anh thao tác thành công!

13. lee82

lee82 Dân đen

Nhờ ad chỉ mình cách tải game trên ios, mình tải theo hướng dẫn xong vào cài đặt chung thì ko có mục quản lý thiết bị

14. lee82

lee82 Dân đen

Ko biết đã khắc phục đc chưa ad ơi?

15. Mod13

Mod13 Moderator

Bạch Thủ Trì 82 HN thích điều này.
  16. cuong86891

cuong86891 Lý trưởng

Ipad ko cập nhật đc 2.11.6, nhờ mod hỗ trợ với. Tks!

17. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Em chào anh,
    Bản cài cho các thiết bị dùng hệ điều hành IOS (Iphone/ Ipad) vài hôm nữa mới sẵn sàng để tải về anh nhé. Khi có app mới Sân Đình sẽ có thông báo để các chắn thủ nắm được ạ.

Trân trọng.

18. Lão Ngoan Đồng

Lão Ngoan Đồng Dân đen

Lâu rồi em k chơi.giờ muốn chơi lại mà k tải dc nữa.a chị nào biết vì sao chỉ giúp e với ạ.
    E đang bên hàn !
    E cảm ơn!

Mod06 thích điều này.
  19. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình chưa biết bạn dùng điện thoại hệ điều hành IOS/ Android hay chơi trên PC để tư vấn cụ thể.
    Bạn có thể vào bài viết sau làm theo hướng dẫn để cài app Chắn dân gian Sân Đình bạn nhé!
    https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-va-choi-chan-tren-mobile-ban-moi.16477/#post-338515

Hoặc một cách nhanh hơn nữa là bạn vào trình duyệt web (safary / Cốc Cốc / Chrome) ==> vào trang chanphom.com ==> chọn Chắn 4.0 để chơi ngay mà ko cần cài app.

Zalo_ScreenShot_28_8_2019_945938.

Chúc bạn giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.
    Trân trọng.

20.