Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Sau bài viết này mod07 xin thông báo khóa tài khoản với nick chơi duongz179. Duongz179 đã đi ngược lại văn hóa mà Sân Đình đang xây dựng, không những không nhận ra lỗi của mình khi vi phạm mà có những bài viết mang tính chất cãi cùn, coi thường luật lệ. Sân Đình tuyệt đối không chấp nhận những thành viên như vậy.
    Xin thông báo thêm kể từ giờ phút này bất kì nick nào của duongz179 có ý kiến về vấn đề này sẽ bị khóa không báo trước.

2. Ga du1983

Ga du1983 Dân đen

Hóa ra cũng là trò trẻ con sân đình là nơi chơi sống đẹp ko cười đểu nhé vì mình lót lá Screenshot_20180813-144805.

3. Ga du1983

Ga du1983 Dân đen

Mod7 cho hỏi níck duongz179 có lỗi gì nhỉ mn chào như nào mình chào lại như vậy . Là quản lý lên làm công tâm con người làm việc chỉ theo cảm tính như bạn thì sân đinh sẽ khá lên nhiều đấy

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Những trường hợp viết tắt chúng ta ko nên tranh luận xem nó là gì anh. Tuỳ từng hoàn cảnh mình sẽ phân biệt được chính xác nghĩa của câu. Trường hợp duongz179 Sân Đình đã ra quyết định cuối cùng và không bàn lại nữa ạ.

Mạnh Đứchoang0973988737 thích điều này.
  5. Văn Điệp Nguyễn

Văn Điệp Nguyễn Thành Nam SĐ

Đề nghị Mod xử lý trường hợp này, ăn nói thiếu văn hóa, phát ngôn bừa bãi và đặc biệt là quy chụp cho Hội yêu chắn là nơi cờ bạc, vân vân TienLen2018.8.13.15.35.6.WEB. cong ... và mây mây bay...

hoang0973988737 thích điều này.
  6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@Văn Điệp Nguyễn Chào anh! Em đã khóa tài khoản dragon6868 7 ngày vì phát ngôn của mình. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

Last edited by a moderator: 13/8/18
    Văn Điệp NguyễnMạnh Đức thích điều này.
  7. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Chào tất cả các bạn ham mê môn chắn trên Sân Đình chắn phỏm.Com.
    Mình cũng là một chắn thủ đến với Sân Đình từ một niềm đam mê chắn cạ, theo mình chúng ta đến với Sân Đình là vì mục đích gì nhỉ?. Ngoài việc vui chơi giải trí sau những giờ làm việc vất vả và vui vẻ với chúng bạn thì chúng ta được cái gì nào, dù có là cự phú tốp đầu có đến hàng trăm tỷ bảo chúng ta có thể mang về làm giàu cho gia đình được không?. Hoặc giả dụ ta chả có một mét bảo nào, ta vẫn có thể nhận hộp quà và giải quyết thú chơi ham thích của mình cơ mà. Vì thế sao lại có những người
    Chơi xấu và hay trêu tức và nói năng thiếu văn hoá trên sân chơi vậy nhỉ?. Khi ta làm xúc phạm người khác thì ta có được người khác tôn trọng lại mình không.
    Bài lá lúc đỏ lúc đen, cô thương nọc chiều ù rền như sấm vồ gà như cáo thì ai chả thích, lúc đen người đì nọc hãm cây ù cắp tráp rồi thì trên đè dưới cỡi thì rõ ràng là chả ai mong. Nhưng cũng không vì thế mà cáu kỉnh rồi chửi bạn chơi không ra gì, còn những trường hợp do bạn chơi oánh thấp hoặc vì gò bài mà để người khác ù to thì ta cũng chỉ nên nhắc bạn khéo léo còn nếu cảm thấy không thoải mái thì chờ hết gà rồi ta tìm bàn phù hợp mà chơi có hay hơn không. Còn nếu nghĩ ngờ bạn chơi bơm bài đánh cặp thì chúng ta nhờ Mod xử lý cơ mà.
    Tôi năm nay gần 50 tuổi nhà có điều kiện về thời gian lại ham thích chắn phỏm trên Sân Đình nên tham gia cho vui, vậy mà khi chơi ngoài những lúc ngồi với bạn bè quen biết mà ngồi với mấy người lạ là hay bị các bạn chả biết tuổi đời nhiều hay ít hễ thấy tôi oánh cho nhà dưới ù to là lại nói tôi " mày oánh ngu thế"
    hoặc " mày bị mù màu à".... Thật là những câu chữ chả có chút tế nhị nào. Nhưng tính tôi là người chả muốn tố cáo ai và ở nhà có khả năng bị vợ con mắng mỏ nhiều nên cũng quen rồi nên tôi cũng chả để tai và lẳng lặng bỏ đi bàn khác cho xong chuyện.
    Trên đây là những điều tôi tâm sự thật lòng, không mang tính chất ám chỉ ai, chỉ mong có được một sân chơi dạt dào tình cảm đầy tính nhân văn, ace biết tương thân tương ái và nín nhịn nhau, vậy nên mong ace đừng ném đá ạ, mà có ném đá thì cho mình thêm ít xi măng và cát để còn dùng được nhé
    Trân trọng tất cả ace chắn thủ!

Last edited by a moderator: 13/8/18
  8. JBond007

JBond007 Chánh tổng

Chào anh, e biết a là 1 chắn thủ có chút tiếng tăm trên SD, là 1 người luôn đc ae bạn bè quý mến vì luôn chơi vui , sống đẹp , hay giúp đỡ anh em. Với lại a cũng là 1 cây thơ được nhiều người biết tới, e rất hâm mộ anh, mong có dịp được tiếp anh trên bàn chắn SD hoặc ngoài đời....

Vạn lý tầm hoa, Mạnh Đứcquanguoc1970 thích điều này.
  9. 1TIÊUDAOHỘI1

1TIÊUDAOHỘI1 Dân đen

ai cũng như bác thì sd vui quá. Nhưng cũng buồn cho Tiêu Dao Hội quá. Một CH có tiếng tăm như vậy mà lại kết nạp TV như duongz179 vào chắn hội thì thật buồn. @Duongz179 Làm hoen ố hình ảnh của cả một chắn hội.

Mạnh Đức thích điều này.
  10. Tửu Thần

Tửu Thần Chánh tổng

:-$

11. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Chào bạn!
    Những gì đã qua thì theo mình không nên nhắc lại nữa, nhất là khi bạn lại lôi cả hình ảnh của TDH ra đây. Thiết nghĩ ở đời không có gì là hoàn hảo cả "Ngọc còn có vết" bạn Duongz179 không thể làm cho một TDH bị hoen ố được bạn nhé. Việc bạn ấy sai phạm đã có BQT SD xử lý, và TDH cũng không hoan nghênh những việc làm đó. Vậy nên TDH vẫn có một chỗ đứng bền vững trên Sân Đình và hình ảnh của TDH vẫn được tất cả các bang hội bạn bè yêu quí và tôn trọng bạn ạ.

12. Tửu Thần

Tửu Thần Chánh tổng

Anh là anh, a còn để ý chấp nhặt các em làm gì, nốt lần này thôi đấy, sau thì em ko muốn lq đến a nữa.

13. Tửu Thần

Tửu Thần Chánh tổng

Gửi @JBond007, a coi em như người trong nhà, em cũng chơi lâu rồi, thừa biết tính z nó như nào, ko thích thì tắt chát đi, quá lắm sang bàn khác chơi. Chuyện chát bậy trong bàn giờ chẳng có j là mới, khác với xúc vào chỗ phạm người khác, nên cân nhắc trước khi lên bài. OK???

14. nguyen truong80

nguyen truong80 Dân đen

@1TIÊUDAOHỘI1 theo bạn như nào là hoen ố tay bạn đừng nhanh hơn não như thế bạn có đọc hết cmt từ đầu ko bạn có thấy níck duongz179 chửi ai ko hay chỉ là vào bl .

Mod07HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Mod xem vào thi hội tự nhiên bác này chửi em như vậy

Các tệp đính kèm:

16. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Mod xem chửi em như vậy có được ko

Các tệp đính kèm:

17. Mod22

Chào anh! Em đã khóa nick ngoty19772 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi rồi anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ!

Vuong gia Bin thích điều này.
  18. babasamsam

babasamsam Dân đen

em nói thật từ hồi chơi đến giờ em chưa bjo gặp thể loại như cụ này. hôm trc vào chơi cụ chửi thằng ăn cắp( em chưa chơi cụ ván nào). hôm nay vào phải bài cho người ta ăn 1 cây cụ phát ngôn ca

Các tệp đính kèm:

19. babasamsam

babasamsam Dân đen

em thù oán j cụ hieu bv1010 làm luôn câu dmm. hôn trc em vừa vào bàn lần đầu đánh chung chửi ngay thằng ăn cắp. ad kiểm tra lịch sử nhắn hộp thoại

Các tệp đính kèm:

20. Mod22

@babysamsam Chào bạn! Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh có các phát ngôn thiếu văn hóa để Sân Đình xử lý bạn nhé. Cảm ơn bạn!