Báo Cáo - Phản Ánh gửi BQT chắn hội Hải Phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Tào Tháo, 6/12/15.

1. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Chào bạn: bạn có thể cung cấp bằng chứng cho CHHP được ko? ( hình ảnh) . Chỉ có như vậy BQT mới có căn cứ để xử lý được. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

thanhtuan67, loiquanghp, xulyCTNH6 others thích điều này.
  2. loiquanghp

loiquanghp Chắn hội Hải Phòng

chào bạn @HajDang9x ! giờ cho dù tôi có nói gì thì bạn cũng chỉ cho là ngụy biện, nhưng tôi vẫn phải nói với bạn thế này. thường những buổi tối tôi bận lên chỉ lang thang chém gió cùng AE, HÔM QUA TẠI QUAN KHẨU BÀN 12 tôi vào bàn gặp và solo cùng bạn 1 ván, may mắn tôi ù cụ tại cửa thêm tí hải sản. sau đó tôi bị mất mạng ( lag) vì ở nhà tôi sử dụng 3G, khi quay lại bạn kh còn ở đó và tôi lại lang thang chém gió. còn tư cách chơi của tôi thì ACE và bạn bè ở sân đình đều biết và có đánh giá tư cách chơi của tôi riêng của từng người. quan điểm chơi của tôi chỉ là vui, giải trí và giao lưu chứ không mang bảo về mua vàng bạn nhé. cá nhân tôi thì không sao nhưng bạn đừng vì việc đó mà nói một chắn hội là nhóm. Thân gửi bạn!@};-@};-@};-

3. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

loiquanghp, ANH HYExulyCTNH thích điều này.
  4. HajDang9x

HajDang9x Dân đen

ok. nếu vậy thì tôi xin lỗi bạn và chắn hội hải phòng.

hangchip102, thanhtuan67, hoangcaloc5 others thích điều này.
  5. Hải___Bánh

Hải___Bánh Dân đen

image. image. image. Gửi a @hoangcaloc và ae HP!
    Hnay tôi chơi cùng nick @TuấnTiềnTỉ009 thì bạn ý có chửi bậy tất cả mọi ng trong bàn chơi dù chưa biết đúng sai hay chuyện ntn? Sau đó thì mới biết răfng người đá bạn của tuấn là ai. mong bạn lần sau ăn nói suy nghĩ kĩ,chơi trên sđ đá nhau là bình thường,đừng có vơ đua cả nắm rồi chửi tất cả.

ANH HYEhungcua219239 thích điều này.
  6. Hải___Bánh

Hải___Bánh Dân đen

image.

ANH HYE thích điều này.
  7. Hải___Bánh

Hải___Bánh Dân đen

image.

ANH HYEhungcua219239 thích điều này.
  8. Hải___Bánh

Hải___Bánh Dân đen

9. akahuy

akahuy Chánh tổng

Nick tuấn tiền tỉ có chơi cùng bàn nhưng tôi đã nói là ko phải chủ nick từ đầu:nick tôi là akahuy tôi chửi đấy muốn biết lý do đúng ko ( tôi điên lên thì chửi)

hangchip102, Nobitaviet05hungcua219239 thích điều này.
  10. akahuy

akahuy Chánh tổng

Xin lỗi bqt vs ae hậu quả của việc này e xin chịu trách nhiệm và ko liên quan zì đến bạn tuấn cả

hangchip102hungcua219239 thích điều này.
  11. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Chào bác @Hải___Bánh .
    1. Cảm ơn bác đã báo cáo về hành vi chơi của thành viên CHHP.
    2. Ban pháp chế sẽ đề xuất BQT để có hình thức xử lý @akahuy vì phát ngôn không đúng mực trong bàn chơi.
    3.BQT CHHP cảm ơn tất cả các ace trên cộng đồng trang chanphom.com luôn quan tâm và dành tình cảm cho CHHP, mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp hơn nữa để CHHP hoàn thiện, phát triển hơn nữa.^:)^^:)^^:)^

vũ đình vinh, ANH HYE, Hải___Bánh8 others thích điều này.
  12. cr71987

cr71987 Chánh tổng

Cho em gửi thành viên chắn hội HP 1482905471419.

namdinh0022, heromediapro, Nobitaviet052 others thích điều này.
  13. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

lâu ghê ko thấy chú, thôi theo anh chú gỡ bài xuống đi, anh Loiquanghp này chơi mạng 3g lên không được ổn định. Hay ao lắm :bz:bz:bz

14. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Gửi anh Hội trưởng @hoangcaloc và trưởng ban pháp chế @hungcua219239 .

Bạn nick @caothuchanhaiphonghp có nộp đơn xin tham gia vào Chắn Hội Hải Phòng nhưng hôm nay em chơi trên Vương Phủ cùng với bạn ý canh bài 1 gà em nhận xét thấy bạn này không đủ tư cách tham gia vào chắn hội Hải Phòng .

Em là người lập bàn chơi, trước khi chơi em đã nói rõ là chơi hết bảo mới nghỉ, ai chơi ít thì ra, em thì không đá ai bao giờ, là chủ bàn em có quyền chọn bạn chơi lúc đó bạn này không nói gì.

Cứ có đủ bảo là cho vào chơi kể cả có 300m gà lên đến vài tỉ cũng OK. Bạn này chơi được 1 lúc thì xin nghỉ, ngồi Vương Phủ mà chơi vài ván thì chơi làm gì, chơi là phải thể hiện đẳng cấp Vương Gia, chơi là phải giao lưu kết bạn. Ngồi Vương Phủ là phải mút chỉ tàn canh, chơi phải tàn canh chắn, lom dom chục ván xuống làng mà chơi. đó là luật bất thành văn của Vương Phủ.

Vấn đề mấu chốt ở chỗ nếu bận thì xin nghỉ thì OK nhưng khi nghỉ rồi vẫn mò sang các bàn khác hóng chuyện và vào lại chính bàn mình đang chơi để hóng. Bài lá là đỏ đen, canh đỏ thì chơi canh đen thì chạy, chơi khôn vặt thế không xứng đáng đứng trong hàng ngũ của Chắn Hội Hải Phòng.

Em chia sẻ thông tin mang tính xây dựng chắn hội, quyền quyết định vẫn là của anh và trưởng ban pháp chế cùng các bạn trong BQT Chắn Hội Hải Phòng.

Trân trọng.

a. aa.

hp.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/18
    hangchip102, Hoàng Bích, cuongmah09113 others thích điều này.
  15. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

bạn này trước đã bị loại khỏi chắn hội rồi em lên không bao giờ dc kết nạp lại
    Cám ơn em đã chia sẽ

hangchip102, thanhtuan67, ANH HYE5 others thích điều này.
  16. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

H ba chưa ngủ vẫn còn rep phản ánh . Ba thức khuya quá ạ k tốt cho bao tử ba hiện h đâu

hangchip102, thanhtuan67, Hoàng Bích2 others thích điều này.
  17. hangchip102

hangchip102 Chánh tổng

Anh @hoangcaloc sướng thật, có cô bé này săm soi và quan tâm nhắc nhở khéo nữa :">:">

Hoàng BíchNgố Xinh Xinh thích điều này.
  18. Ngố Xinh Xinh 1

Chú cứ đùa , ba cháu cháu phải qtam là đúng r hì

Hoàng Bíchhangchip102 thích điều này.
  19. hangchip102

hangchip102 Chánh tổng

Mình đi thi hay gặp bạn lắm đấy :D:D:D

Hoàng BíchNgố Xinh Xinh thích điều này.
  20. Ngố Xinh Xinh 1

Ủa zị hả cháu hem để ý ah

hangchip102Hoàng Bích thích điều này.
  21. Gửi anh Hội trưởng @hoangcaloc và trưởng ban pháp chế @hungcua219239 .

Bạn nick @Phan Đức Vinh có vào giao lưu với Hà Nội bên môn TLMN, căn cứ vào hình ảnh các bạn có thể thấy vào chơi lúc 21g08 và nghỉ lúc 21g15 .

OK vấn đề thắng thua vài chục triệu bảo không quan trọng, vào giao lưu vài ván rồi nghỉ cũng không sao nhưng trước khi đi nói với nhau 1 câu là tôi bận hay tôi có việc đột suất rồi đi cũng được. "Vào không nói năng gì và ra cũng không nói năng gì. " " Ông đút người ta thì cũng phải để cho anh em đút lại với chứ"

Ok. Không chào nhau cũng được, có quen biết nhau đâu mà chào, vấn đề đó không quan trọng . Ăn non hay ăn mỏng không quan trọng. " Ếch nào cũng là thịt, thịt nào cũng là ếch nhưng đang chơi mà bị gẫy gẫy chân cảm giác rất ức chế"

Vấn đề mấu chốt ở chỗ nếu bận thì nghỉ thì OK nhưng khi nghỉ rồi mò sang khu Chắn để chơi, các bạn có thể xem hình ảnh minh họa dưới đây.

Hà Nội chia sẻ thông tin mang tính xây dựng chắn hội, quyền quyết định vẫn là của anh và trưởng ban pháp chế cùng các bạn trong BQT Chắn Hội Hải Phòng.

Trân trọng.

Phan Duc Vinh. phan duc vinhh. Phan duc Vinhhh.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/18
    hangchip102, namdinh0022, ANH HYE1 người khác thích điều này.