[Chắn] Xử lý lỗi thi hội ngày 8/12/2016

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 9/12/16.

1. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Thông Báo
    Các sĩ tử thân mến, trong ngày thi hội 8/12/2016 tối hôm qua, thì khoa thi của chúng ta có gặp 1 số trường hợp các sĩ tử bị mất kết nối khi đang dự thi.
    Các sĩ tử nào bị lỗi như trên vui lòng vào viết bài và báo cáo ở đây.
    Sân Đình sẽ vào xem xét và tìm cách xử lý vấn đề sao cho công bằng nhất với các sĩ tử:

- Nếu các sĩ tử bị đẩy ra ngay vòng đầu tiên sẽ được Sân Đình hoàn lại 1.000.000 Bảo dự thi.

- Các sĩ tử bị đẩy ra ở các vòng trong thì Sân Đình sẽ tìm ra vòng cao nhất mà sĩ tử bị đẩy ra để xét lại vòng dự thi mới cho các sĩ tử.

Mong các bạn hết sức thông cảm.
    Cảm ơn các bạn.
    BQT Sân Đình kính báo;

Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/16
    Nguyễn Ngọc ThưNamChinh2236 thích điều này.
  2. tuancaugianh

tuancaugianh Dân đen

hôm qua mình bị đẩy ra không vào lại được, mình thì hội kỳ 2 lúc 9h30,xong lúc 22h10 mình lại vào thì lại kỳ 1 thì cũng bị như vậy, mong BQT xem xét

NamChinh2236Mod09 thích điều này.
  3. choicctt60

choicctt60 Trưởng Lão Tiêu Dao Hội

Hôm qua, tôi thi hội bàn 54 bị đẩy ra ở bài 11 khi đang dẫn đầu. Vào bàn 71 thi tiếp bị đẩy ra ngay vòng 1. Vào bàn 79 thi kỳ 2 sau khi thắng kỳ 1 ở bàn 73 vẫn bị thu lệ phí.

Mod09 thích điều này.
  4. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

Anh đang thi hội kỳ 3 ván thứ 9 thì bị đẩy ra (đang ở vị trí thứ 2) sau đó thì đc xếp thi ở kỳ 1 đến ván thứ 5 thì có bảng thông báo bạn đã trượt với điểm số âm 8 bằng đúng số điểm lúc đang thì kỳ 1

Mod09 thích điều này.
  5. HDanh1376

HDanh1376 Lý trưởng

tôi bị out ra ko vào lại đc, đang thi kỳ 1

Mod09 thích điều này.
  6. voices

voices Dân đen

sao mình đỗ kỳ 1 rồi ko tham gia tiếp dc có đc đền bù ko?

7. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

Nick Dấu Ấn29 thi hội kì 1 bàn 4 lúc 9h kém mong mod xem giúp lúc đó đang dương điểm chơi đc hơn 10 ván rồi

8. Xem hộ mình nhé đang thi kỳ 2 bị uốt ko vào lại được. Thi kỳ 1 3 làn uốt cả 3

9. Trungbn9x

Trungbn9x Dân đen

tôi thi 3 hội bàn 35 đang thi thì bị out không vào lại được, bàn 55 đang thi thì người thi cùng bỏ cuộc và được tính thắng ở kỳ thi đó, sau đó lại thấy báo là ở bàn 55 tôi bị thua dù đã không vào lại được và bàn 67 đang thi thì bị out không vào lại được và kết thúc thi vì lúc đấy là 22h33 phút. Rất mong BQT Sân dình lưu tâm xem xét cả 3 lần tham gia thi của tôi. Thanks
    https://chanphom.com/bank#/log/coin

10. tuancaugianh

tuancaugianh Dân đen

sao không thấy giải quyết gì thế mod ơi

11. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Hết ngày hôm nay, mình sẽ vào tổng hợp và xem xét lại tất cả các trường hợp bạn nhé.

tuancaugianh thích điều này.
  12. EmLykute

EmLykute Dân đen

Trước hết tôi xin lỗi toàn thể ACE chắn thủ và các thành viên BQT. Tôi thường online nickname ''lililinh'', ngày 07/12/2016 đang thi Hương Kỳ 4 do đang chơi gặp sự cố '' tự out ra và không vào lại được'', do đang chơi ván thứ 7 và đứng đầu thì gặp phải sự cố trên, nên rất bức xúc và đã có những lời lẽ không hay do gần 20 phút ko vào được game, sau đó Hệ thống tư nhiên xếp tôi vào 1 bàn mới cũng là Kỳ 4, khi đang chơi thì thây Hệ thống thông báo kết quả của Kỳ 4 bàn cũ và bàn mới từ Kỳ 4 chuyển thành Ky 1. Sau khi chơi kỳ đó thì thấy thông báo bị khóa nick 7 ngày.
    Một lần nũa mình xin lỗi vì đã có nhưng lời lẽ xúc phạm BQT và mong BQT mở khóa lại giúp mình !!!! Chân thành cảm ơn.

13. Lexus450h

Lexus450h Dân đen

Tôi không nhớ thi vòng mấynhưng 2 lần bị mất kết nối BQT xem xét

14. Cuong Thien Hai

Cuong Thien Hai Hội chắn Hải Dương

Đang chơi lại bị đẩy

15. Lexus450h

Lexus450h Dân đen

Này thì Hương tôi lại bị một lần nữa

16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bạn,
    Rất xin lỗi các bạn vì đã sảy ra sự cố lỗi Khoa Cử dẫn đến các tình trạng bị đẩy sang bàn chơi khác hoặc đẩy lệch các kỳ thi. Bộ phận kỹ thuật SĐ đang gấp rút khắc phục lỗi này.
    Khi bị lỗi rất mong các bạn phản ánh vào mục này để bpkt kiểm tra và cộng bù bảo lệ phí, đồng thời set up các kỳ thi của từng thí sinh theo đúng vị trí nhé.
    Trân trọng cảm ơn.

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Trước tiên, việc sảy ra lỗi là sự cố không mong muốn của Sân Đình. Trong các trường hợp xảy ra lỗi do hệ thống của Sân Đình thì chúng tôi đều nhận lỗi và có những biện pháp khắc phục. Tuy nhiên, ở đây bạn lại có các phát ngôn thiếu chuẩn mực ở trên diễn đàn và đã vi phạm vào quy định.
    Việc khóa nick của bạn là dựa vào các quy định đã được đề ra từ đầu khi chúng tôi lập trang web. Vậy nên, đã có thông báo khóa thì sẽ thi hành đúng như những gì SĐ thông báo tới bạn. Rất mong bạn thông cảm vì một sân chơi trong sạch.
    Trân trọng cảm ơn.

ANH HYEHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. tuancaugianh

tuancaugianh Dân đen

sang ngày khác rồi mod ag

19. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Vẫn chưa bù bảo cho các nick đang thi hội kì 1 ngày 8 bịn lỗi sao các mod

voices, tuancaugianhHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. Cuong Thien Hai

Cuong Thien Hai Hội chắn Hải Dương

E đang thi Hội kỳ 2 đánh được 6 ván đang đứng nhìn lại bị đẩy ra a ơi