Xin hỏi Chắn Hội Lèo Tôm thế này là sao??

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi vipmap, 22/10/14.

1. kienbeo811

kienbeo811 Lý trưởng

em đồng ý với anh nhưng không đồng ý ở việc:1 cá nhân nào đó không thích các bạn ( cũng cần phải xem lại vì sao họ không thích) mà có những hành xử không đẹp ( chứ không phải phạm luật của sandinh hay nội quy của CH bạn nhé.Vì việc cá nhân nào đó không thích em là từ khi em post bài này,còn trước đó thì vẫn nói chuyện bình thường,không hề đá hay đôi co gì cả.vậy em nên hiểu ntn ạ

2. Hải_dớ

Hải_dớ Học chơi

Thất vọng

vipmapkienbeo811 thích điều này.
  3. Hải_dớ

Hải_dớ Học chơi

Thất vọng cách ứng xử này

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/14
    2103s, vipmapkienbeo811 thích điều này.
  4. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

E Thấy Mỗi C nói Là Nghe Vào Tai . Còn ai Cũng Bảo Thủ :D

mrgiang2010a, nick75, pdhien1 người khác thích điều này.
  5. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Vì chị là người ngoài cuộc mà nên bao giờ cũng nhìn nhận sự việc dễ hơn người trong cuộc :D

Thân tặng anh em CHLT 1 trong số muôn vàn lời dạy của nhà Phật mà mình cũng luôn áp dụng để hoàn thiện bản thân :
    "Chúng ta không sợ sai, chỉ sợ là mình không chịu sửa sai".

Chuyện hôm qua chớ nhắc lại hôm nay :)>- lại tiếp tục chơi vui vẻ oánh cho nhau bay thì mới tha ae nhé L-) >:/

6. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

zêêê.............. "Chúng ta không sợ sai, chỉ sợ là mình không chịu sửa sai". A sẽ nhớ câu này của Chị :-P

mrgiang2010anick75 thích điều này.
  7. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:D Em cũng đóng góp mang tính xây dựng và cởi mở.
    Trong câu chuyện này & của phamhao80.Có lẽ 2 AE phải dắt tay nhau lên diễn đàn,sai thì xin lỗi,không sai thì phải giải thích ...abc gì đấy.Toàn AE quen biết,xin nhau cũng được vài chục m bảo,đơn giản như thế mà 2 Bạn lại ko chọn.Ở đây các Bạn lại chọn sự im lặng.[-( Để BQT phải ''đứng mũi chịu sào'' là không được.
    Em còn nhớ có lần cũng chơi trên Chánh,cược rất to.Nhà dưới ù bđ,mình bấm cho vui nhưng nó lại ưu tiên chíu ù mới chết chứ.Bảo mất thì nhiều,Xin lỗi luôn & Cảm giác lúc đó rất xấu hổ.:">
    Đóng góp,xây dựng rất chân tình,có gì AE bỏ qua nhé!

8. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Toàn chuyện không đáng có mà các bạn cứ phải lôi nhau lên điễn đàn, mình cũng không bênh vực ai cả, nhưng mình thấy toàn ae chơi với nhau suốt mà có mỗi chuyện này các bạn nói quá nhiều, ngay lúc đó trong bàn chơi các bạn có thể nói với nhau tại sao lại vậy được mà, toàn người lớn cả, chuyện bé xé ra to.

HàNộiMùaThuVàng, mrgiang2010a, nick755 others thích điều này.
  9. kienbeo811

kienbeo811 Lý trưởng

Bạn tìm hiểu đi rồi hãy nói nhé Vas83. Bạn hootal có 2t vào chơi ,ngay ván đầu tiên đã ù láo,lại nói cứu mọi người,bạn ý chấp nhận đền mỗi người 4 trăm nghìn để cả làng không bị mất tiền ván to,mà trong khi bàn chơi có 4 người,3 người là lèo tôm,vậy tớ nên hiểu ntn đây?bạn ý ù láo xong thì out luôn,vậy tớ nên kêu ai?bạn ý sai,nhưng khi tớ post bài ở đay,bạn ý ko vào nhưng chắc chắn bạn ý có đoc bài này,tại sao bạn ý không trả lời,mà đe cho 1 ban não ngắn đi khóc thuê.bạn nên tìm hiểu kĩ nhé,trước khi nói rằng nên như thế này,nên như thế kia.nhân đây tớ cũng nói luôn,bạn nguyentuanviet bạn ý bảo tớ tiểu nhân,ý thức kém,ko đc học hành.tớ cân lời xl tư chính bạn ý,bạn ý tư khi tớ post bài về hành vi chơi xấu của hoo_tal đã liên tục đá và nói tớ thiếu tư cách,mà trước đấy thì vẫn nói chuyện,chơi bình thường,trước và sau khi xảy ra chuyện này,chính bạn là người khơi mào gây sự,bạn tỏ ra là người có đạo đức có tư cách mà bạn xử sự như thế à,bạn xem tôi đã đa bạn hay chưa??đa nói thì phải nói cho rõ,rồi đung lấy lí do là tôi lăm chuyện,tôi đã muốn chuyện này dừng lại lâu rồi,nhưng 1 số người lại muốn nổi tiếng,vác tù và hàng tông.lần cuối cùng tôi đề cập đen chuyện này,ai nói gì tôi cũng chịu,muốn biết rõ chuyện ntn,hãy xem lại từ đau.tôi sẽ chỉ trả lời khi BQT lên tiếng.đừng ngồi sau cái bàn phím để chứng tỏ mình là anh hùng[/QUOTE]

nick75, pdhien, khánhblue3 others thích điều này.
  10. vipmap

vipmap Chánh tổng

Trước hết cho tôi xl tới tất cả ace CHLT vì đã gây ra vc đáng tiếc này.Cũng qua đây thành thật xl đến nick vipmap. Thật lòng mà nói ván đấy tôi chỉ có ý chọc bạn cho vui thôi:D, sau nghỉ lại thấy mình dại quá:((. Dù sao mọi vc cũng xảy ra rồi, bạn trách mình mình ghi nhận. mình sẽ sữa chữa k để những vc đáng tiếc như thế xảy ra nữa. Qua đây mình cũng mong bạn bỏ qua cho mình và hãy chấm dứt chuyện này tại đây đc k.^:)^^:)^^:)^.[/QUOTE]

Ok bạn.

nick75, pdhienkhánhblue thích điều này.
  11. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

Ok bạn.[/QUOTE]
    ok là ok mà ok :D

nick75thuongpro_gamethu thích điều này.
  12. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

#-oX-(:-?:-w[-(:|:-j>-)

khánhbluenick75 thích điều này.