Xin hỏi Chắn Hội Lèo Tôm thế này là sao??

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi vipmap, 22/10/14.

1. vipmap

vipmap Chánh tổng

Em xin up vài ảnh góp ý với chắn hội lèo tôm.mong rằng chắn hội lèo tôm nhăc nhở anh em.mọi người đọc và xem giúp em thành viên chắn hội lèo tôm này chơi như vậy đúng hay sai nhé.em cảm ơn

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      305.5 KB
      Lượt xem:
      2
    • image.
      Kích thước File:
      307.4 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      320 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      324.8 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      327.2 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      335.2 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      339.6 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      351.7 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      306.3 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      258.4 KB
      Lượt xem:
      1
    pdhien, thuongpro_gamethu, khánhblue4 others thích điều này.
  2. vipmap

vipmap Chánh tổng

Nào,ai là ngưoi nói lẽ phải ở chắn hội lèo tôm,giải thích hộ em cái,nick nammmt33 gọi em và nói gơ ngay bài này xuống,nếu không không có cửa lên chánh chơi sau đó em chưa kịp nói j thì đá em ra ngoài,ở đâu ra kiểu người chơi bẩn,người doạ nạt và đa người như thế vậy.em cần lời giải thích rõ ràng từ chắn hội lèo tôm.em up bài lên đay để mng rút kinh nghiệm chơi nhé,ko hề có ý gì khác,hôm nay nói chuyện với anh hero e đang định gỡ bài thì gặp ngay anh nammmt33 này.sợ các anh thật đấy.liệu rằng uy tín chắn hội lèo tôm ở đau nữa

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      272.9 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      272.4 KB
      Lượt xem:
      1
    thuongpro_gamethu thích điều này.
  3. vipmap

vipmap Chánh tổng

Em vừa vào hỏi lại anh nammt33 sao lại đá thì anh ý bảo ko đas,anh kenday ko đá,vậy lythuong hay quyhoi đá đây?ko ai nhận ạ.haizzzz.trong khi 3 nick đeu logo chắn hội lèo tôm.dám làm không dám nhận.ngày hôm nay khó chịu thật đấy,các anh người lớn mà cư xử kém quá

langtudepzaihnthuongpro_gamethu thích điều này.
  4. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

Xin thưa với Vipmap nhé
    Thứ nhất : mình ko thừa thời gian và ko trẻ con để đi chơi cái trò đá đấm trên sân chơi này nhé .
    Thứ hai : Tôi ko muốn tên tôi bị đặt trước dấu chấm hỏi trên diễn đàn của chắn hội .
    Cảm ơn .

5. vipmap

vipmap Chánh tổng

E nói để ae rút kinh nghiệm lần sau chơi toàn Ae đừng làm thế thôi.chứ e lấy tiền của ae làm gì.Thôi chuyện này dừng ở đay nhé.e nhờ mod chuyển giúp xiền lại rồi.Đàn ông ko nói nhiều chuyện này nữa nhé.ok các ace

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      269.3 KB
      Lượt xem:
      1
    • image.
      Kích thước File:
      260.9 KB
      Lượt xem:
      1
  6. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

:-<:-<:-<:-<:-<:-<

7. Anh có theo dõi và chứng kiến toàn bộ sự việc trên , anh cũng ở trong hoàn cảnh của em rồi .trước đây anh ngồi không ù 15 ván bay gần tỷ bảo, đến ván thứ 16 ù chi thì bạn ngocminh72 kick ù .
    không phải vì số bảo bị mất mà vì tiếc ván ù đấy , vậy nên anh hiểu tâm trạng và bức xúc của em đặc biệt đó là thành viên của 1 bang hội lớn trên trang mạng.

Gặp trường hợp của anh mà ở trên vương mà xảy ra trường hợp này thì anh thù suốt đời . hận suốt kiếp . và anh chửi nhau luôn kể cả bị khóa nick chứ không nhẹ nhàng chia sẻ với em thế này đâu .

Anh không phải bênh bạn Hoo_tal đâu . nhưng bạn này tư cách chơi được , chỉ vì 1 phút suy nghĩ ngắn của 1 ván bài, nhìn thấy cái lợi trước mắt mà quên đi cái lợi lâu dài mà ảnh hưởng đến danh dự của 1 chắn hội .

Bỏ qua em nhé . chín bỏ vào mồm . toàn anh em cả.

Qua đây cũng mong muốn các bạn trong BQT chắn hội lèo tôm hãy có câu trả lời chính đáng cho bạn nick vipmap (đặc biệt lại là con gái chân yếu tay mềm) và trường hợp Nick phamhao80 chơi bài chộp giật do Nick NhuPhat77 phản ánh .

Thân.

leotom1. leotom2.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/14
  8. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:@) chân ngắn thì đá được ai #-oKhi nào muốn đá kẻ xấu thì alo c cho chú mượn cái Càng ;)

9. vipmap

vipmap Chánh tổng

Vừa phải thôi nhé,toi vừa lên chánh lại bị hội lèo tôm đang chơi bàn 1 cược 121 đa 2 lần.đã nói là bỏ qua hết,sao còn tính toán thế hả mấy ông lèo tôm,sưc chịu đựng của tôi có giới hạn thôi nhé.cậy đông bắt nạt 1 mình tôi à,công nhận là lèo tôm đoan kết đấy,sai lè lè ra lại còn hò nhau gặp tôi ở đaau là đa à,anh ha noi mua thu vang,anh nói giúp em hieu vơi

10. vipmap

vipmap Chánh tổng

Nói có sách,mách có chứng nhé..tổng cộng 4 lần đa.cảm ơn ae chắn hội lèo tôm.đã cho tớ thấy ae chlt là người ntn.(nick chibachthu là mơi vào choi nhé,ko phải ng đa toi,4 lan da toi deu la nh nguoi co logo leo tom kia kia).cảm ơn,đây là lần cuối tôi post bài ở đaay.mọi việc tôi sẽ không nhắc đến nữa.còn những ai đá hay chơi bẩn,tôi nhớ.ok

Các tệp đính kèm:

• image.
      Kích thước File:
      261.9 KB
      Lượt xem:
      2
    • image.
      Kích thước File:
      263.1 KB
      Lượt xem:
      2
    langtudepzaihn, pdhien1 Duyên 2 Nợ 3 Tình thích điều này.
  11. nguyentuanviet

Xin hỏi bạn chanphom.com làm ra nút Đá để làm gì??? bạn có hiểu ý tôi ko??? Còn riêng con người bạn, ko đủ để nhận xét CHLT hay ai đó như thế nào đâu! 4 lần trên bạn bị đá là Tôi đá đó, biết bị đá 1 lần, rồi 2 lần thì đừng có vào. Có vào thì cả trăm lần nữa tôi cũng đá bạn, hiểu ko

langtudepzaihn, Hảitây_90, SON_NET_BN6 others thích điều này.
  12. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Anh có theo dõi và chứng kiến toàn bộ sự việc trên , anh cũng ở trong hoàn cảnh của em rồi .trước đây anh ngồi không ù 15 ván bay gần tỷ bảo, đến ván thứ 16 ù chi thì bạn ngocminh72 kick ù .
    không phải vì số bảo bị mất mà vì tiếc ván ù đấy , vậy nên anh hiểu tâm trạng và bức xúc của em đặc biệt đó là thành viên của 1 bang hội lớn trên trang mạng.

Gặp trường hợp của anh mà ở trên vương mà xảy ra trường hợp này thì anh thù suốt đời . hận suốt kiếp . và anh chửi nhau luôn kể cả bị khóa nick chứ không nhẹ nhàng chia sẻ với em thế này đâu .

Anh không phải bênh bạn Hoo_tal đâu . nhưng bạn này tư cách chơi được , chỉ vì 1 phút suy nghĩ ngắn của 1 ván bài, nhìn thấy cái lợi trước mắt mà quên đi cái lợi lâu dài mà ảnh hưởng đến danh dự của 1 chắn hội .

Bỏ qua em nhé . chín bỏ vào mồm . toàn anh em cả.

Qua đây cũng mong muốn các bạn trong BQT chắn hội lèo tôm hãy có câu trả lời chính đáng cho bạn nick vipmap (đặc biệt lại là con gái chân yếu tay mềm) và trường hợp Nick phamhao80 chơi bài chộp giật do Nick NhuPhat77 phản ánh .

Thân.

leotom1. leotom2.
    [/QUOTE]
    Em cũng không hiểu anh là phụ nữ hay đàn bà. Một khi anh đã rút khỏi CHLT thì anh không đủ tư cách đòi hỏi hay yêu câu. Việc ai người ấy làm thì tốt hơn.

13. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Chỉ cần tử tế với người tủ tế mà mình biết. Còn lại xã hội nhiều thành phần, cần gì phải tủ tế với bọn vớ vẩn.

Hảitây_90 thích điều này.
  14. kienbeo811

kienbeo811 Lý trưởng

tÔi phục bạn thật,bạn là 1 thằng đàn ông,ở trong chắn hội có tiếng ở sân đình,bạn không phải nguười làm sai,ko liên quan gì đến bạn.mà bạn cư xử kém thế,bạn làm thế càng làm CHLT mang tieesng xấu vì những người như bạn .nick vipmap chồng tôi không cho tôi đôi co với mọi người nữa,nhưng bạn càng như thế tôi càng muốn đôi co,ngườii như tôi không đủ tư cách để phán xét CHLT.,ok tôi có phán xét CHLT đâu,.tôi đang góp y' mà??? việc j bạn phải cay cú,ăn thua với 1 đứa con gái như tôi,mặc dù sự việc này tô i không sai???hay là vì sự ngu dốt,bảo thủ ,hay tinh thần đoàn kết không đúng cách ma các bạn bênh nhau.xl cho tôi nhổ toet vào.tô i khinh.,tôi đã nói j sai,tôi post bài sai,hay tôi chửi bới,hay tôi đá người của hội lèo tôm,tôi đã nói rồi,mục đich tôi post bài là để mọi ngườii rút kinh nghiệmm,toàn ae với nhau,không nên như thế??chứ tôi đòi các bạn phảii làm gì cho tôi đâu,mà các bạn hùa nhau vào làm trò đá người như thế?? tôi đã muốn im lặng,.,nhưng chính các bạn đã ép tôi phải nói lên ntn?nếu các bạn vẫn cho rằng mình lich sự thì qua đây moi ngườii thấy được các bạn lịch sự ntn rồi đấy,không cân tôi phải nói ra,ai cũng hiểu các bạn ntn.chẳng qua vì cùng CHLT nên phải bênh nhau.bây giờ các bạn chơi xấu,chơi bẩn? cũng chả có ai dám post bài lên nữa đâu,.các bạn vừa ăn cướp vừa la làng,cậy đông bắtt nạt tôi a,xl nhé,nhầm ngườii rồi.nếu là 1 thằng đàn ông,dám làm dám chiu,đừng hùa nhau kéo CHLT đi xuống vì những thành viên như thế.

15. nguyentuanviet

Gửi bạn!
    thực sự tôi đang cố kìm nén đọc những ý nghĩ vô lý và ngu xuẩn của bạn. thực sự tôi đang thấy đời mình phí đi 5 phút đó bạn biết không. Xin nhắc lại cho bạn biết mấy điều như thế này:
    Thứ nhất: bạn học hành và ý thức bạn kém quá, quy định của điễn đàn LT là phải viết tiếng Việt có dấu. Nếu bạn biết điều này tôi khuyên bạn viết lại bài của mình cho nó đàng hoàng.
    Thứ hai: xã hội bình đẳng, nam nữ không phân biệt... Tôi thừa nhận trong mọi giao tiếp, ko phải tôi mà ai cũng vậy, vẫn ưu tiên phái nữ hơn. nhưng tôi nói riêng với bạn, bạn không phải là đàn bà... còn bạn tự hiểu bạn là gì;). Đừng có mở mồm là lấy giọng nào là bắt nạt một đứa con gái như tôi, nào là đi đôi co với 1 người con gái như tôi.. thế nhé
    Thứ 3: ok mọi việc nick hool_tal làm như vậy tôi thừa nhận là có sai . khi đó tôi ở trong bàn, quyhoi , Godllion6 đã nói là thôi có sai xót ae bỏ qua. nói như vậy để bạn biết rằng chúng tôi cũng thấy cái sai của thành viên chắn hội mình chứ, nên mới đứng ra hòa giải và mong bạn bỏ qua. Vậy mà bạn thấy những bài bạn post có liên quan gì, hay chỉ là những bức ảnh bạn chụp để đi rình mò người khác như tôi ko kìm đc ,chửi bạn rồi bạn lu loa lên. Xin lỗi dạng tiểu nhân!
    Thứ tư: tôi hỏi bạn, luật game này có cấm đá người không? sinh ra nút đá để làm gì?? Là tôi đá bạn, tôi không thích chơi với những người thiếu văn hóa và ý thức như bạn. Tôi nhận đó sao phải chối. khuyên bạn lần sau khi vào bàn nào mà đã bị đá 1 lần rồi đến 2 lần, đừng nên vào nữa..
    thứ năm: cũng là điều cuối cùng tôi nói với bạn. Bạn không đủ tư cách để nhận xét về CHLT hay về 1 thành viên nào đâu, hiểu chứ? Còn ok bạn góp ý chúng tôi ghi nhận, nhưng bạn nghĩ lại mình xem những lời lẽ của bạn góp đc những gì cho chắn hội của chúng tôi? hay chỉ là những lời lẽ mang tính khiêu khích bần tiện? Xin lỗi bạn diễn đàn của LT không bao giờ chào đón bạn đâu.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/14
    dongvanquan, Hảitây_90, bin chuot10 others thích điều này.
  16. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

Tưởng Thế Nào ..... ( lắc đầu )...............................

thuongpro_gamethuvipmap thích điều này.
  17. kienbeo811

kienbeo811 Lý trưởng

tôi không cần đôi co,hay tranh luận gì với ai ở đây hết,cái tôi cần là sự công bằng,ai là người nói lẽ phải ở CHLT thì lên tiếng đi,xem các thành viên của CHLT như vậy là đúng hay sai.

thuongpro_gamethu thích điều này.
  18. kienbeo811

kienbeo811 Lý trưởng

nguyentuanviet:tôi nói cho bạn rõ vài chuyện nhé.để bạn mở cái óc bé và ngắn của
    Vì sao tôi chụp lại:để ae và mọi người rút kinh nghiệm
    Bạn nói tôi không học hành đàng hoàng và ý thức kém:bạn biết tôi à,tôi ý thức kém hay bạn ý thức kém,tôi đã đá người của lèo tôm chưa,hay là bạn thấy thành viên của hoi choi xấu bị post len diễn đàn và bạn phản ứng như thể đó là bạn.tôi không đc học hành đàng hoàng(theo như bạn nói),nhưng ít ra tôi cũng đỗ cao đẳng y hà nội với bằng tốt nghiệp loại khá.như vậy có đc gọi là thất học không hả bạn.và dù con người ta có làm nghề quét rác,bốc vác hay ăn xin,bạn cũng không có quyền nói nhé.
    Bạn nói tôi không phải đàn bà,không lẽ con trai tôi 3t là do tôi nhặt về nuôi.các giấy tờ tôi mổ đẻ ở bệnh viện tôi cũng up lên cho bạn biết nhé.bạn ăn nói cẩn thận,kẻo lại tội nợ vào con trẻ nhé
    Bạn nói nick hoo_tal sai,mọi người đã nói bỏ qua,sao tôi còn chụp ảnh post đúng không?vậy bạn xem kĩ ảnh tôi chụp chưa,các bạn nói tùy mà???
    Bạn nói bài tôi post không liên quan gì ư?vậy như thế nào nữa mới được cho là liên quan đến CHLT.tôi đã nói rồi,mục đích của tôi không phải là ăn thua,hơn kém gì ca?tôi chỉ mong ae rút kinh nghiệm,không nên có lần sau như vậy.tôi nói thế sai à,tôi chửi bậy,.nói tục,gây hiềm khich với ai à.hay chính bạn đang là người vác tù và hàng tổng,đổ thêm dầu vào lửa.bạn xem lại cách ứng xử của bạn đi,bạn có thể góp ý với tôi mà,sao phải đá tôi và bù lu bù loa lên như 1 thằng não ngắn thế.nếu bạn cư xử khác,có thể tôi và mọi người sẽ cảm phục cách ứng xử của hội và các thành viên khác.đằng này,bạn tự cho mình cái quyền cao nhất,phán xét và vén váy lên nói tôi thế nọ thế kia.không cần phải thế đâu,vì sau chuyện này.bạn là người của công chúng rồi.
    Bạn nói tôi khiêu khích bạn,vậy bạn dẫn chứng cho tôi nhé(hay chính bạn là người đã lam như thế)
    Bạn nói nếu bị đá thì đừng có vào à,tôi cũng muốn thế lắm,nhưng tôi vào lại là để các bạn biết tôi không hề có ý gây thù với các bạn,chuyện qua thì đã qua,không cần phải đá,chỉ cần nói tôi ra là ok mà)nhưng từ khi tôi post bài,5 lần 7 lượt các bạn k nói năng j,đá luôn ra khỏi bàn,chánh tổng cũng là khu chơi của tất cả mọi người,các bạn tự cho mình có cái mác đồng đội LÈO TÔM với nhau để cấm tôi chơi à.ĐẤY LÀ CÁI MỤC ĐÍCH TÔI VÀO LẠI ĐỂ NÓI CHO CÁC BẠN BIẾT ĐẤY,CHỨ KHÔNG PHẢI TÔI HAM HỐ VÀO CHƠI CÙNG CÁC BẠN KHI ĐÃ BỊ ĐÁ 1 LẦN RỒI 4 LẦN ĐÂU.
    Bạn nói CHLT không hoan nghênh tôi.cái đó bạn không có quyền nhé

19. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Trước hết. mình xin phép được lên tiếng ở đây vì mục đích tập thể, chứ CHƯA vì mục đích cá nhân ( xin khẳng định lại từ CHƯA này).
    Về việc bạn vipmap (hay 2 vợ chồng nhà bạn, như các bạn tự giới thiệu) có đưa lên diễn đàn của CH Lèo Tôm chúng tôi một số hình ảnh để chứng minh về một vụ việc nào đó mà ngay bản thân tôi cũng chưa được rõ lắm. Có rất nhiều anh em chứng kiến câu chuyện này, và với tư cách là 1 thành viên BQT CH, tôi xin hứa sẽ tìm hiểu và trả lời cho các bạn trong thời gian sớm nhất.
    Về việc đôi co giữa các bạn và 1 vài thành viên CH Lèo Tôm, xin lỗi tôi dùng từ ĐÔI CO có thể khiến các bạn không hài lòng, thì tôi xin thay mặt BQT CH trả lời các bạn như sau:
    CH Lèo Tôm được thành lập và xây dựng với những tiêu chí rất rõ ràng ( các bạn muốn tham khảo, xin vui lòng bớt chút thời gian vào xem). Chúng tôi luôn hoan nghênh và chân thành đón nhận những đóng góp mang tính xây dựng và cởi mở của tất cả mọi người. Nhưng suy cho cùng, CH Lèo Tôm cũng chỉ là 1 tập thể của những con người. Mà đã là con người thì phải có đầy đủ cảm xúc hỉ, nộ ,ái, ố. Nếu bắt các thành viên trong 1 tập thể ấy phải cùng chung 1 cảm xúc trước 1 sự việc, thì chẳng khác nào tự chúng tôi khai tử cái tập thể mà chúng tôi đang từng ngày vun đắp.
    Nói dông dài cũng chỉ đưa tới 1 ý mà tôi cũng như các anh em của tôi chắc chắn đều muốn nói, đó là : 1 cá nhân nào đó không thích các bạn ( cũng cần phải xem lại vì sao họ không thích) mà có những hành xử không đẹp ( chứ không phải phạm luật của sandinh hay nội quy của CH bạn nhé) thì chúng tôi không thể can thiệp, cũng như không thể đem họ ra xử lý trước BQT CH được. Vì sao thế bạn nhỉ? Vì họ cũng là con người , bạn ạ.
    Qua đây cũng xin nhắc lại tới các thành viên CH Lèo Tôm. Chúng ta đã tham gia vào 1 tập thể, có nghĩa là chúng ta phải đặt lợi ích tập thể lên trên lợi ích cá nhân. Các bạn muốn làm gì cũng đừng để ảnh hưởng đến lý tưởng mà anh em chúng ta đang theo đuổi.
    Trân trọng.

20. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

image.

Trường hợp ván ù đè này em vipmap tức giận cũng đúng thôi, chẳng mấy khi được ván ù to mà. Anh em đôi lúc xin nhau còn cho gấp nhiều ván đó, nhưng đã vào bàn chơi cược to hay nhỏ là phải chơi đứng đắn :-bd.
    @vipmap: Không nói nữa em nhé, anh em chơi lâu biết nhau cả, còn gặp nhau nhiều, giờ nói nhiều lại làm xấu hình ảnh của nhau. Có nhiều cách để mình giải trí lắm, gặp anh em vui vẻ thoải mái thì chơi cùng, người nào không hợp không thích thì mình ghi nhớ bỏ qua, không muốn bị đá thì cứ làm chủ bàn là không ai đá được mình (kinh nghiệm của c đấy). Mỗi người 1 tính nên ta cứ chọn bạn mà chơi em ah. Phụ nữ mà tức giận là mau già lắm ;)