[Sự kiện] Vương Gia Đại Chiến 2018

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod16, 23/8/18.

1. Bùi Văn Chiêu

Bùi Văn Chiêu Dân đen

Cho Tôi Xin Chân Được Không Vậy ?

2. Bùi Văn Chiêu

Bùi Văn Chiêu Dân đen

Thủ Tục tham gia như nào vậy mod ơi ?

3. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Giải này dành cho các chắn thủ ăn ngủ trên Vương phủ nên BQT Sân Đình sẽ liên lạc mời từng người bạn nhé! Chia sẻ của 1 người muốn tham gia mà ko đc

Mod07Chắn Hạng Pro thích điều này.
  4. Quyẹt Quyẹt

Quyẹt Quyẹt Dân đen

Dịp nào tôi ra alo ae mình hàn huyên chút, mấy năm rùi còn giề hehe

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. vaoday990

vaoday990 Dân đen

thich choichanvoimoinguoi

6. vaoday990

vaoday990 Dân đen

choi vui la chinh chinh la vui

7. dedoivao909

dedoivao909 Học chơi

choi vui la chinh .chinh la vui

8. Hieupham2007

Hieupham2007 Dân đen

Mình xin một chân nhé ?

9. Chia sẻ thông tin về giải đấu Vương Gia Đại Chiến .

Hôm nay mình dảnh nên có xem lại buổi like trym bốc thăm chia bảng giải đấu Vương Gia Đại Chiến của bạn Bách Bé Bỏng Mod04 thấy 1 bạn comment là Sân Đình không công bằng. Đây cũng là câu hỏi mà rất nhiều người quan tâm vậy nay mình xin chia sẻ :

Xin thưa với các bạn là Sân Đình là trang mạng công tâm, bình đẳng và minh bạch nhất hiện nay mà mình được biết .

Để tham gia giải đấu này các chắn thủ tối thiểu phải có 250 giờ chơi Online trên Vương Phủ và tối thiểu phát sinh là 50 ngàn điểm công thần / 01 năm . Khi bạn đủ 02 tiêu trí trên bạn phải thể hiện là người chơi vui sống đẹp, chơi lịch sự và được cộng đồng chắn thủ Vương Phủ chấp nhận. Tôi may mắn có tên trong danh sách giải đấu lần này cùng với 32 chắn thủ.

"Đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho bạn mà hãy hỏi bạn đã làm gì cho tổ quốc". Tôi và 32 người trên xứng đáng có tên trong giải đấu lần này. Chúng tôi xứng đáng được Sân Đình Vinh danh và tri ân trong giải đấu lần này .

Hãy bằng lòng những gì mình đang có các bạn à, đừng đòi hỏi những gì không thuộc về mình, mình chia sẻ rất thẳng và thật, các bạn cứ tin ở mình Chắn Sân Đình rất công bằng, bình đẳng và minh bạch.

Trân Trọng

quản bạ quê tôi1234, Mod16, QTTG785 others thích điều này.
  10. gia ham vui

gia ham vui Lý trưởng

cho gia ham vui xin 1 xuất nhé