[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Mod có thể làm một bài nói về việc tăng điểm kinh nghiệm và lên lever trong Chắn Pro được không? Ví dụ mỗi ván chơi điểm kinh nghiệm tính như thế nào, bao nhiêu kinh nghiệm thì tương đương lever mấy...? Theo mình thấy thì nếu chơi đủ 4 người, ù bao nhiêu dịch thì được bấy nhiêu kinh nghiệm, không ù thì được 1 điểm kinh nghiệm; còn nếu chơi 2, 3 người thì không biết kinh nghiệm được bao nhiêu!
    Nhân tiện cho mình hỏi qua alpha test thì có close beta không, khi đó có giới hạn tài khoản tham gia ko vậy?

2. Mod01

Mod01 Administrator

Các vấn đề về kinh nghiệm , các chế độ hậu mãi sau giai đoạn test ,chúng tôi sẽ có thông báo chính thức cho các bạn trong tuần sau .

3. doccocaubai485

doccocaubai485 Dân đen

mod oi sao loi an ko dungcay ma ko bi bat a? vi du cay 3s an cay 5v ma ko bi bat la sao

4. chipchip

chipchip VITCON

:(Trong Chắn Pro không cho phép ăn không đúng cây!

5. Obama

Obama Chắn hội Lèo Tôm

minh dang choi ban 1.500.000tr. sandinh cap nhat phien ban moi
    gio mat ban choi. nho DEV lap lai guip minh mot vai phong 1.500.000tr voi

6. chipchip

chipchip VITCON

#:-S các pac ham hố quá, trc là 1tr bây h là lên 1,5tr <:-P Oánh từ từ cho anh em khác oánh với

7. Obama

Obama Chắn hội Lèo Tôm

DEV giup do minh voi
    cho mai moi den chu nhat de duoc danh ban to
    cam on dev

8. Mod01

Mod01 Administrator

Hiện lỗi không chia được bài đã sửa xong rồi bạn nhé !

9. Obama

Obama Chắn hội Lèo Tôm

xin dev pass khu tuu lau ban 9, va vuong phu ban 17

10. chipchip

chipchip VITCON

các bạn sử dụng 1 trong 2 pass sau: abcg hoặc 3355

11. doccocaubai485

doccocaubai485 Dân đen

the ma hom vua roi co nguoi an nhu vay day, minh cung ko de y dau co nguoi ngoi trong choi noi minh moi nhin dung la cay 8van an cay 4v ma

12. chipchip

chipchip VITCON

Nếu có như thế chắc là do trong quá trình chạy chương trình gây ra lỗi hiển thị quân bài đó bạn!
    Lần sau nếu có bạn nào gặp phải xin gửi ảnh lên diễn đàn để chúng tôi phân tích lỗi tránh trường hợp như bạn vừa nói, gây hiểu nhầm cho người chơi!
    Xin cám ơn bạn đã báo lỗi!

13. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

xin hỏi mod? tôi không muốn mỗi lần có tin nhắn đến nó lại gửi vào địa chỉ gmail của tôi. giờ tôi muốn bỏ không cho gửi nữa thì làm thế nào?
    mong mod trả lời nhanh nhé?

14. chipchip

chipchip VITCON

Bạn làm theo hướng dẫn ở cuối thư! Sẽ có hướng dẫn bạn bỏ không nhận thư nữa

15. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

mình vào mà chả thấy phòng trống nhiều, thấy nhiều bàn mà thấy đông quá, toàn bàn cược to thôi, nhìn mà thấy chạnh lòng? cứ thấy cược to lại muốn to hơn, đúng là lòng tham con người không đáy? mong muốn cuối cùng sau dòng này là mong mod tạo nhiều nhiều phòng có cược to chứ cứ để thế không thấy hợp lý cho lắm.
    còn 1 ý nữa là mong mod chỉnh những ai k chơi thì phải thoát khỏi bàn, tức là có lệnh bắt đầu chơi cho tất cả mọi người (giống các game khác) tuy có hơi bất tiện là cả 4 người cùng phải ấn nút đồng ý (nhưng xét thấy hợp lý vì nhứ thế cũng là công bằng mà) vì tôi thấy hiện tượng có người không ngồi bàn và chủ bàn ấn chọn thế là cứ đến lượt người không chơi là phải đợi chạy hết số thời gian, nếu để 20s thì chắc sẽ mệt lắm (viết nhiều nhưng cô đọng lại chỉ có 2 ý nhỏ, mong mod hiểu cho nhé)

16. mod05

mod05 Administrator Ban quản trị

Vấn đề người ngồi trong bàn nhưng không chơi ,khi có tính năng kick hết ván các bạn kich ra khỏi bàn luôn nhé ! kể cả là chủ bàn vẫn bị kick
    Tuy nhiên chúng tôi sẽ xem xét lại về vấn đề này cho hợp lý hơn .
    Cảm ơn bạn !

tien loi 78 thích điều này.
  17. chanvagai123

chanvagai123 Chắn thú chơi tao nhã của người quân tử

tôi có ý kiến thế này bạn hiểu răng đang trong giai đoạn test chạy thử nên bảo miễn phí các bạn k chơi mới cứ để thế thôi.hỏi bạn khi hết test các bạn có giám vào phòng mà để thế k?nếu bạn nào để thế thì gặp mình để mình xin nhé kể cả đội 1 phút luân.các bạn nghĩ đúng k?đừng phức tạp quá các bạn ạ!:-?:-?:-?

18. MAITRANG05

MAITRANG05 Dân đen

MOD vào Khánh Điếm tạo hộ bàn 1,5tr với, Cam ơn nhiều, tôi đợi ở đó nhé

19. duydong_1

duydong_1 Chánh tổng

đồng ý là text nhưng cũng nên hợp lý chút chứ, đây là giai đoạn thử nên có ý kiến đóng góp cho no hợp lý, chứ bao hay tiền trong đó cũng có ý nghĩa gì nhiều lắm đâu? đã là sân chơi thì cũng nên tương đối thôi, còn bạn bảo gặp bạn để bạn xin thì thấy không hay lắm, phương pháp đấy là tránh tình trạng cho người chơi vô tình cứ để mất tiền. ý kiến vẫn là ý kiến

mod05 thích điều này.
  20. haupec08

haupec08 Dân đen

mod tạo hộ mình mọt phòng 1.000.000k ở nhà Lý trưởng bàn 4 với.