[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Gialang

Gialang Dân đen

Ù hẹp thì Ù thập thành đợi Chi thế nào được.
    Luật ù tại chanpro mâu thuẫn quá.
    Tại chắn pro đã chơi ù hẹp rồi, lại chơi ù Chi có gà. Trong khi đó lại không báo khi lọc lên con Chi Chi khi bài thừa chắn, tròn bài lẻ Chi Chi.
    Tôi thấy người ta chỉ chơi theo kiểu nhà khác đánh cho ăn thì được, hoặc buộc phải xé què ra. Chứ ai lại chơi theo kiểu lọc lên không thèm ù lại còn ăn vào. Đúng là quá mâu thuẫn khi con đó không phải là con Chi Chi mà ù theo ví dụ mà bạn Tép nói thì chắc chắn bắt ù Báo rồi.

2. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

cho mình hỏi mình cấp độ 60 muốn tạo phòng chơi cược 520.000 bảo thì làm cách nào?

3. chipchip

chipchip VITCON

ở Chánh hiện nay mỗi lvl sẽ tăng thêm được 5k tiền Cược max!
    Như vậy bạn lvl 60 thì số Bảo cược MAX= 60x5000=300.000 Bảo :)
    Bạn không thể tạo cược cao hơn mức 300k được

4. khanhtep6789

khanhtep6789 Dân đen

Tôi cũng không hiểu chỗ ông chơi thế nào nhưng đã chơi chi ù hẹp mà ván bài 6 chắn tròn bài què chi đấy không báo thì tôi thấy không hợp lí ,lọc chưa bốc lên chi thì kg sao có thể ăn cây khác và đánh chi đi nhưng đây là lọc lên chi cửa chì ăn vào rồi xé cây khác ù 8 đỏ lèo ván bài tôi thấy mâu thuẫn....Tôi thấy ông có vẻ hài hước khi nói 2 trường hợp thập thành ù cây chi ,tôi thì chịu:-<

5. Mod01

Mod01 Administrator

Các bạn phải hiểu kỹ lỗi bỏ Ù là như nào chứ? Bỏ ù là trường hợp bài Ù được nhưng lại không ù . trường hợp 6 chắn 3 cạ què chi ( không chơi ù chi rộng ) thì có ù được đâu mà bảo là bỏ Ù được
    Đây là bác khuongtunha muốn nói đến nếu ai không biết mà cứ ù chi thập thành như vậy thì sẽ bị phạt rất nhiều điểm ( sơ qua 42 điểm =(( )

6. đỗ thành chung

mình vẫn thấy có bàn chơi cược 1000.000 ở chánh tổng.Mình muốn tạo phòng chơi 1000000 thì làm cách nào hả devmaster?
    thanks....

7. Thành Nam SĐ

Thành Nam SĐ BQT Thành Nam SĐ

bàn cược 1tr hiện giờ chỉ có các Mod tạo được thôi bạn ạ

8. Mr_Tiger

Mr_Tiger Dân đen

Hi;
    Các Sếp ơi cho mình hỏi chút, khi lang thang ở diễn đàn thấy BQT Sandinh.net có Note như sau (xin trích nguyên văn):
    Note: Khi nào chính thức mở game chúng tôi sẽ thu hồi lại số tiền đã tặng các bạn về định mức khi mở game, nhưng các bạn yên tâm chúng tôi sẽ tặng thêm Bảo cho các thành viên đã đăng ký và tham gia trong giai đoạn này.
    Theo tôi hiểu ý này là:
    - Sau giai đoạn Test thì tất cả công lao của các Chắn Thủ đều về cát bụi à (trở về ở mức Định mức), những vấn đề như: Cấp độ, số lượng Bảo, kinh nghiệm,... sẽ giải quyết thế nào?
    - Mức định mức của BQT Sandinh.net đưa ra sẽ là bao nhiêu?
    Sau khi đọc xong mình cảm thấy không yên tâm khi ngồi Gò Chắn nữa, mong BQT Sandinh.net cho ý kiến giải tỏa.
    Thanks./.

9. trinhquang

trinhquang Dân đen

sao toi vao choi mai khong duoc

10. chipchip

chipchip VITCON

Xin bạn hãy nói thêm chi tiết tình huống tại sao không chơi được!??
    như không cài được FLASH Player hay vào nhưng lại không chơi được!?
    Bạn hãy thử bấm vào liên kết này để vào trang chơi chắn!

11. chipchip

chipchip VITCON

Em xin được trả lời bác một số ý như sau:
    • Về kinh nghiệm của các Chắn thủ sẽ được giữ nguyên, kể cả thành tích nhưng Chắn Pro sẽ tính lại điểm để lên được 1 cấp do cách tính hiện tại để phục vụ trong giai đoạn thử nghiệm này!
    • Định mức của BQT Sandinh.net đưa ra thì sẽ sớm được công bố trên bản tin chính thức và sẽ được đưa vào hotline ở trang chủ cho mọi người cùng biết.

12. đỗ thành chung

vậy em muốn nhờ Mod tạo giúp em 1 phòng có bàn cược 1 triệu được k ạ?
    vì em thấy ở chánh tổng có 2 bàn 1 triệu mà.

13. đỗ thành chung

giúp em tạo phòng 1000.000 bảo với.........Vừa nãy đang chơi lại cập nhật nên mất rồi
    ????

14. chipchip

chipchip VITCON

Hệ thống bây h để x10k tiền cược rồi bạn! Không cần đến Mod phải set nữa đâu! Các bạn cứ thoải mái đi ;))

15. đỗ thành chung

Mod ơi tôi đang chơi tai bàn 17 tửu lâu cược 1tr tự nhiên k chia đc bài...Mod tạo phòng khác giúp tôi với?

16. đỗ thành chung

lỗi gì như vậy?

17. anhtuan765

anhtuan765 Dân đen

k trery dc la sao anh em oi

18. anhtuan765

anhtuan765 Dân đen

anh em nao biet chi dung toi voi k rtry dc

19. chipchip

chipchip VITCON

Bạn hỏi thế này ko ai giúp dc bạn đâu #:-SBạn phải mô tả chi tiết lỗi gặp phải chứ!
    Những câu hỏi tại sao tôi ko chơi được Chắn Pro? ( đại loại như thế này) thì ko ai giúp dc8->

20. chipchip

chipchip VITCON

>:D< Bản hướng dẫn chơi Chắn trên chanphom.com đầy đủ:

chơi chắn online, đánh chắn online, http://chanphom.com/

Last edited by a moderator: 25/1/14