Trưng cầu ý kiến

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Mod04, 6/11/11.

?

Bạn sử dụng hình thức thanh toán nào?

Poll closed 6/12/11.
  1. Chuyển khoản trực tiếp tại ngân hàng

17.9%
  2. Nạp qua thẻ điện thoại ( Viettel, Mobicard,..)

71.4%
  3. Tin nhắn SMS

50.0%
  4. Nạp qua thẻ VTC, Gate, ...

32.1%
  5. Sử dụng các hình thức thanh toán điện tử (eBanking, Onepay.vn, nganluong.vn, SmartLink.vn,..)

7.1%
  6. Khác

7.1%
Được phép bình chọn nhiều mục.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn Anh đã báo lỗi !
    Bên em se kiểm tra và sửa lại lỗi này . Lần sau nếu có gặp lỗi nào mong Anh và mọi người hãy chụp màn hình và gửi kèm theo nhé !

2. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

toi mot lan cung bi bai tu dong danh mat con 1 trong khi do bai toi dang muon cho vi tren bai co leo san roi nhung tu lan do de gio chua thay lap lai len toi nghi do chi la loi hiem say ra

3. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

toi cung da gap truong hop tuong tu .khi moi an dc toi chua kip tinh bai thi tu dong bai danh ra con 1 trong khoang 2s bai toi co leo va du dieu kien de cho bt.toi chi gap 1 lan chua thay lap lai len toi nghi day la loi hiem say ra thoi .choi qua nhieu van ma gap 1 van nhu vay ca nhan toi cho la ko dang tiec 1 van bai vi loi do len toi ko co kien nghi gi ve loi

4. thechien

thechien Dân đen

tôi xin góp ý như sau:
    ở phòng chơi chánh tổng có khu cung đình thì có thể thêm khu phủ thừa tướng,vương phủ,phủ chúa vv không lên để khu tửu lâu vì đó là lơi uống rượu.

5. pqk294

pqk294 Dân đen

can phai co nut kick vi hay chui nhau qua. chu ban ko lam gi duoc.bang danh sach xuong cuoc nen viet bang chu in cho de nhin viet the nay ko de y de nham lam.khi nguoi choi dang choi thoat ra vao lai van dc danh, cai nay phai sua di.

6. BACH_THU_CHI

BACH_THU_CHI Dân đen

Hinh nay toi chup duoc luc 3h dem ngay 22/11/2011, MOD co the khen thuog cho toi it bao vi da lap cong tom gon ke gian duoc khong. Cam on MOD truoc nhe!<:-P

7. BACH_THU_CHI

BACH_THU_CHI Dân đen

Toi gop y la nen co nut kick nhung nguoi choi khong lanh manh va hay chui tuc, tuy theo chu ban muon choi solo 2 nguoi chu cu ra ra vao vao mat thoi gian lam.

8. mat_troi_hong_1982

mat_troi_hong_1982 Dân đen

người chơi thì đông,số lượng bàn thì có hạn.mình ông chiếm 1 bàn để solo thì anh em chơi ở đâu???mà sao mod ko tạo thêm bàn,thêm phòng đánh cho đã.dạo này bắt đầu thấy đông lên nhiều rồi.:D

9. khongthethua

khongthethua Dân đen

cac mod oi em chua biet danh" to tom" lieu cac bac co the lam the game "to tom " nua dcc khong.nghe noi choi "to tom"cung hay.cac cu o nha thuong danh ma minh ko bit thay thieu cai j ay.cac mod xem xet ho em cai nha.

10. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn rất nhiều !
    Tất cả các ván đánh của các bạn đều được lưu lại rất chi tiết trong máy chủ . ( ai là chủ bàn ,chơi với những ai , bốc cái con gì , đánh , ăn , chíu ,vào gà , ù như nào , sướng sai những cước gì ,...) nếu thấy bất thường sẽ được lưu vào danh sách riêng để các mod và BQT xem xét và xử lí .
    Trước khi mở game chính thức chúng tôi xẽ xem xét lại tất cả các trường hợp vi phạm ( bơm bài , phá rối ... ) đều bị xử lí và khóa nick vĩnh viễn .
    Rất mong mọi người hãy có tinh thần trách nhiệm cao để Chắn Pro luôn là sân chơi lành mạnh cho những người yêu thich bộ môn này.

11. Mod01

Mod01 Administrator

Một lần nữa mình thay mặt BQT cảm ơn bạn rất nhiều!
    Chắn Pro rất vui khi có những thành viên có tinh thần trách nhiệm và có tâm huyết như bạn .và những người có công lớn như bạn đương nhiên là phải được thưởng rất xứng đáng .
    Trước khi game được mở chính thức sẽ có thông báo danh sách xử phạt những thành viên vi phạm và danh sách khen thưởng những thành viên đã có công phát hiện , đóng góp cho Chắn Pro .

12. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã góp ý !
    Sân Đình cũng đã có kế hoạch làm Game Bí ngũ và Game Tổ tôm , ngay Sau khi game Chắn được mở chính thức .

13. Mod01

Mod01 Administrator

Vấn đề này bạn xem tại ĐÂY nhé !

14. Cương Lê Duy

Cương Lê Duy Dân đen

chan pro cho quan bai chan to len be qua cac anh lam the nhung nguoi nhieu tuoi kho nhin lam ah

15. jelousguy

jelousguy Dân đen

Mình cũng bị lỗi như này. Thêm nữa về cài đặt phần cược và gà để chơi. Khi đã kick chọn chế độ nuôi gà nhưng khi chơi thì không thấy nuôi gà và các người chơi khác bật kiểm tra phần cài đặt không thấy chọn chế độ nuôi gà.
    Thêm một ý kiến nữa về đặt tên người chơi. BQT cũng nên quản lý các tên không hợp với thuần phong mỹ tục và gây phản cảm, tên các danh nhân,....

16. Mod nào biết cho hỏi tý chút :
    nếu dưới chiếu có cả ngũ vạn và ngũ sách thì có được xướng cả hai cước "cá lội sân đình" và "cá vọt mạn thuyền"không nếu ù bt chì cá chép???.

17. ducduc31

ducduc31 Lý trưởng

minh xin co y kien nhu sau.de nghi chan pro thu hoi bao cua nhung nik co hinh anh dai dien khong lanh manh khi choi chan,va nhac nho cac ban thay hinh dai dien vi:chang han nhu minh cung nhieu tuoi roi,khi choi cac con minh thuong ngoi nhin bo choi ma thay co hinh anh sexy minh thay rat sxau ho va thay kech com qua.chang le them den muc nhu vay sao,hay khi co hinh anh do thi minh moi sanh dieu?xin loi toi cho la thieu hieu biet va khong dc giao duc dung dan,va kha nang nhieu la khong dc di hoc.toi thiet nghi den bat cu mot san choi nao cung nen co phep lich su,va moi nguoi cung hoc hoi nhau nhung dieu tot dep de cung nhau hoan thien chinh ban than minh!toi xin co mot vi du nho de nhung ai chua hieu thi tham khao o trong mot bua com hay an tiec,mam co 6 nguoi ma co 1 den 2 nguoi cu ngoi gap va an ngau an ngien khong can biet ai het thi cac ban con lainhin nguoi do nhu the nao?
    Va neu chan pro khong co y kien gi trong viec nay toi cung nghi chan pro cung muon nhu vay,nhu 2 nguoi trong mam co o vd tren.toi cung se co bai viet len mang de phan doi viec nay,cac gia dinh cung nhu cac ban co van hoa se khong lui toi pro chan dau,xin cam on san choi thu vi,nhu ID 354 chang han

18. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

tôi thấy bạn có ý kiến về các hình ảnh đẹp ko đúng chỗ là rất phù hợp, nhưng bạn sử dụng những từ ngữ hơi căng thẳng thì phải.khi chúng ta góp y là mong mọi người cùng xây dựng một sân chơi thực sự ấn tượng chứ ko phải (chang le them den muc nhu vay sao,hay khi co hinh anh do thi minh moi sanh dieu?xin loi toi cho la thieu hieu biet va khong dc giao duc dung dan,va kha nang nhieu la khong dc di hoc):-w

19. chipchip

chipchip VITCON

Chúng tôi có thể làm! Các bạn cũng không nên quá áp đặt suy nghĩ của mình!
    Đúng là những hình ảnh như thế không phù hợp với trẻ con, tôi hoàn toàn đồng ý với điều này! Mong các bạn trước khi upload avatar nên suy nghĩ đến người khác!
    Đừng để chúng tôi sử dụng đến các quyền của Mod đến lúc đó tất cả đều không thoải mái chút nào!

20. khuongtunha

khuongtunha Nghề chơi cũng lắm công phu!

chúng ta ai cũng có quyền tự do của mình
    vì vậy ta có nghĩa vụ tôn trọng quyền tự do của ngừoi khác!

khi gặp vấn đề sao ta không sử dụng quyền rất lớn của mình?
    đó là quyền từ chối,
    ta có thẻ rời bàn khi ta thấy có gì đó phản cảm, không thích.....

p/s
    hình như ta đang nói sai chủ đề tại tab này thì phải

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.