[Sân Đình] Tổng hợp những điều bạn Thắc mắc về Khoa cử

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

anh chứng minh đây:
    phan anh mod-1.
    ảnh này tôi phải chụp ở Ngân hàng ra word rồi chuyển sang file JPG mất thời gian qua.
    Đề xuất với Sân đinh nên có chức năng chục ảnh ở các mục khác nữa, sẽ tiện cho người sử dụng hơn. Ví dụ như ở mục Ngân hàng, hoặc ở mục diễn đàn.... ( may chắn thủ này có nghiệp vụ làm Trọng tài phóng viên nên mới xử lý đc :)):)):)))
    do ky 1, do mod da sua. noi dung ghi do ky 1.

2. Anh Ass

Anh Ass Dân đen

Người ta trả lời đúng rồi còn nhầm ở chỗ nào.

3. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này em đã chuyển qua cho bộ phận kĩ thuật ktra kĩ thêm. Khi có thông tin chính xác em xin được phản hồi thông tin lại cho anh trong thời gian sớm nhất ạ

pdhien thích điều này.
  4. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Trong giao diện chơi chắn, click chuột vào nick, chọn mục Lịch sử, có nút chụp ảnh mà.

pdhien thích điều này.
  5. pdhien123

Vậy hả anh? Em hay xem lịch sử ở thanh công cụ của giao diện san dinh a

6. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Nếu thế thì dán vào Paint, chỉnh sửa cho dễ và nhanh; không cần phải qua word hay excel.

pdhien thích điều này.
  7. Mr. Lục Vạn

Mr. Lục Vạn Chánh tổng

Anh thi hội xong là 22h44, thế mà đến 22h48 vẫn mời vào thi Hội kỳ 4

sd. ChanPro2019.4.22.22.48.53.WEB.

Điệp GiàMod22 thích điều này.
  8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Có thể là có sự cố ở phần thông báo thôi anh ạ. Em sẽ báo lại các bạn kỹ thuật để xem anh nhé. Cảm ơn anh.

Điệp Giàbimbimhieu thích điều này.
  9. Mod07

Mod07 Moderator

Em đọc kĩ lại câu hỏi và câu trả lời nhé, không hiểu câu hỏi thì cũng sẽ không hiểu câu trả lời đâu :D

Diêm La Trần Gian thích điều này.
  10. pdhien123

và để đấy không nói gì nữa.
    ChanPro2019.4.23.19.59.28.WEB- chưa xử lý.
    BÁO CÁO CÁC MOD EM LÀ TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN GIỜ KHÔNG DÁM THI HƯƠNG NỮA, VÌ SỢ MẤT TANG CHỨNG, VẬT CHỨNG Ạ.
    =))=))=))

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  11. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Em rất xin lỗi anh về việc phản hồi chậm trễ trường hợp báo lỗi của anh. Hiện tại kĩ thuật bên em xác nhận đây là lỗi và cũng đã set cho anh qua kì 1. Vòng tới vào thi anh sẽ thi tiếp kì 2 như bình thường anh nhé.
    Mong anh thông cảm vì sự chậm trễ này ạ. Chúc anh luôn chơi vui trên Sân Đình.

pdhienHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. pdhien123

bạn ơi ! tôi nói vậy để các bạn các hoàn thiện hơn phần mềm chanphom thôi ạ, và xử lý sớm cho các chắn thủ thôi.
    Tôi thấy phần mềm sandinh lỗi tùm lum, đó là phần chắn thủ người trần mắt thịt còn nhìn thấy được, không hiểu về lập trình cũng nhìn thấy được. Nếu mà đúng là dân IT họ sẽ đánh giá và cười cho bạn ạ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, Mod04Tào Tháo thích điều này.
  13. gmcvina

gmcvina Dân đen

mình thi hội đỗ1 ngày 24/4/19 sao ko thấy lên tiến sĩ nhỉ

14. Đỗ nhưng đỗ thế nào. Nếu nhất mới được cấp bằng tiến sỹ còn về nhì chỉ được phó bảng .
    Bạn vào lock ngân hàng xem được thưởng bảo nhiêu là biết ngay .
    Mình chia sẻ ở góc độ người chơi

1556120003022.

15. Mod04

Mod04 Administrator

Sân Đình xin chào anh!
    Chúc mừng anh đã xuất sắc về nhất với điểm số 343 (ảnh 1), nhưng rất tiếc là trước đó anh đã trượt ở kỳ trước (ảnh 2) nên vòng này được tính là kỳ 1. Luật Khoa Cử Sân Đình quy định nếu trượt ở bất kỳ vòng nào thì tiến trình Thi Hội phải quay lại từ kỳ 1.
    Để có được học vị Tiến Sỹ, anh cần phải đỗ liên tiếp 4 kỳ Thi Hội và phải về Nhất ở kỳ 4.
    Mời anh tham khảo thêm về luật Khoa Cử Sân Đình tại đây: https://chanphom.com/threads/gioi-thieu-tinh-nang-khoa-cu-bang-vang.8281/
    Chúc anh may mắn ở những kỳ thi sau.
    Trân trọng!
    thang. thua1.

16. zacky89

zacky89 Chánh tổng

B46FBB95-9829-44A6-87E8-397BD7E3311B. tháng trước e thi đình bị uot sau ko vào đc do lỗi của sân đình. các mod nói sẽ bù suất thi đình vào tháng này. vậy mà nay e lại ko có suất thi là sao ạ nhờ các mod giúp đỡ

17. Điệp Già

Điệp Già Thần Ám

Hôm qua, 24/4 mình có tham gia thi hội. Sau khi đỗ kỳ 1, mình có đăng ký tham gia kỳ 2, nhưng chỉ chơi được hơn 1 ván thì mình có người gọi điện thoại. Khoảng 5-7 phút sau, xong mình quay lại thì bị lỗi ko vào được bàn (ko biết do lỗi mạng của mình hay lỗi game nữa). Nhờ mod kiểm tra giúp. 1556121635737.

18. Mod22

Chào bạn! Bạn yên tâm là đến giờ mở khoa thi bạn sẽ có suất tham gia bạn nhé.

19. zacky89

zacky89 Chánh tổng

ok cảm ơn mod

20. Mod22

Chào anh! Về việc anh chơi trên điện thoại, khi anh nghe máy thì tất cả kết nối trên máy của anh sẽ bị mất, anh chưa thoát khỏi game thì khi nghe máy xong anh sẽ quay lại vào màn hình game, nhưng do kết nối bị mất thì anh sẽ không thao tác được khi ấn vào chữ "tham gia" ở bảng thông báo thi để vào lại kỳ thi. Với các trường hợp nghe điện thoại xong, anh cần thoát hẳn nick, đăng nhập lại để có kết nối trở lại, khi ấy bảng thông báo sẽ hiện ra với thông báo anh đang thi ở khu nào, có tham gia lại kỳ thi hay không? Khi đó anh ấn tham gia là được anh nhé.

Điệp Già thích điều này.