Thư mời đấu giao hữu ủng hộ quỹ tiền mặt của giải đấu Chắn Hội Hà Nội .

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 27/8/18.

1. Thư mời đấu giao hữu ủng hộ quỹ tiền mặt của giải đấu Chắn Hội Hà Nội .

Hà Nội Mùa Thu Vàng được sự Ủy quyền có công chứng của anh GÚT nick @Yêu Và Yêu đứng ra tổ chức 01 trận đấu giao hữu để Ủng hộ Quỹ tiền mặt giải đấu CHẮN HỘI HÀ NỘI. Xin trân trọng kính mời 01 cặp giao hữu của CHẮN HỘI HÀ NỘI tham gia đấu.

Nội dung :

Địa điểm : Tại Khu Chánh Tổng , Tri Phủ đại lầu , bàn 30 , cược 5 triệu bảo , Ù xuông ,xin chơi,tính điểm không gà, cài 15 giây , đấu 32 ván , sau 16 ván đấu 1 cặp đôi chéo cánh sẽ đổi chỗ cho nhau .

Thời gian đấu : vào lúc 20g30 vào ngày thứ năm hoặc thứ sáu (30/08/2018 và 31/08/2018) sẽ diễn ra trận giao hữu ủng hộ này .

Trọng tài và phóng viên sẽ do Chị Trưởng Ban TCSK @chumso thu sếp .:-bd:-bd:-bd

Sau 32 ván đấu cặp nào thua sẽ tự nguyện Ủng hộ Quỹ Giải Đấu CHẮN HỘI HÀ NỘI. là 2 triệu đồng viêt nam\m/\m/\m/

Số tiền sẽ được ủng hộ vào hôm OFF LINE CHẮN HỘI HÀ NỘI. Dù kết quả thắng hay thua thì cặp đôi Hà Gút xin ủng hộ vào quỹ tiền mặt CHẮN HỘI HÀ NỘI là 2 triệu.
    Trong trường hợp không có cặp đôi nào của CHẮN HỘI HÀ NỘI tiếp cặp đôi Hà Gút thì số tiền 2 triệu vẫn được ủng hộ vào quỹ tiền mặt của CHẮN HỘI HÀ NỘI.

Chúc giải đấu CHẮN HỘI HÀ NỘI sắp tới thành công tốt đẹp . rất mong ACE chắn thủ tham gia cổ vũ cho cả 02 cặp giao hữu trên. ^:)^^:)^^:)^

CHẮN HỘI HÀ NỘI luôn trong trái tim tôi. tôi yêu CHẮN HỘI HÀ NỘI.

Trân trọng.

2. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Thay mặt anh em và BQT Chắn Hội Hà Nội cảm ơn hai anh đã yêu quý và ủng hộ Chắn Hội
    Em với anh Crom sẽ tiếp hai anh
    Hẹn gặp hai vào lúc 20h30p T6 ngày 31/8/2018

3. Gửi em @chumso Trưởng Ban Tổ Chức giải đấu Chắn Hội Hà Nội, Kiêm Hội Phó Chắn Hội Hà Nội, Kiêm trưởng ban dân vận tài chính Chắn Hội Hà Nội. Nguyên Đương Kim Vô địch giải đấu Công Thần Sân Đình 2012.

Cảm ơn em đã nhận lời đấu giao hữu với cặp của anh, thật là vinh dự khi được tiếp 02 em giao hữu trận đấu này, Có một vấn đề này anh muốn chia sẻ với em là lúc đầu anh gửi thư mời tưởng Chắn Hội cử cặp mềm mềm như @Tào 1 và linhlinh thôi nên anh để mức cược 5 triệu/1 dịch kiếm ít bảo chơi.

Ai nghĩ đâu em lại gọi @crom1 nguyên Á Quân của giải Công Thần 2012 cùng với em tiếp cặp của anh. Nhìn các thành tích đối đầu anh đã sấp mịa mặt rồi.

Thế khác nào đốt lửa 2 đầu, vậy nên anh đề xuất với em là trận hôm giao hữu hôm thứ 6 mình để cược 10k thôi em nhé. Về số tiền ủng hộ quỹ giải đấu vẫn không thay đổi. Rất mong em thông cảm cho sự bất tiện này . Hẹn em 20g30 ngày thứ 6 31/08/2018 nhé .

Trân trọng.

sò. crom1.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/18
  4. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Chứ mần răng mà bác @Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng lại mu-kích @chumso@crom1 thế nhỉ?
    Bác cứ tiếp đôi này đi; riêng em thì có vẻ dễ xơi nhưng đôi lúc cũng khó nhằn ra phết đấy.

5. Anh đang P A giải đấu Chắn Hội mà em cứ nghĩ xiên sang vấn đề khác là sao >:)>:)>:)
    Em thử xem có chắn hội nào tổ chức thi đấu giải mà thành viên được tặng hiện vật như Tivi, tủ lạnh , điều hòa , máy giặt, máy tính bảng , điện thoại không ?
    Chỉ có Chắn Hội Hà Nội thôi nhé.

Tào 1, Nguyễn Tiểu Thươngchumso thích điều này.
  6. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Thánh cú vọ :)):))

7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Góp gạo thổi cơm chung mà Bác!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Toàn sơn sò bán máu đổi gạo đới. Chú không theo dõi quỹ hội à.

Chỉnh sửa lần cuối: 30/8/18
    Tào 1 thích điều này.
  9. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bác thông cảm, em là nhà có điều kiện nên cũng ít để ý chuyện "vụn vặt"!!!!!
    KaKaKa!

10. Mềm mềm thế này thì cược 15 triệu / 1 dịch mình cũng chơi.

a.

Nguyễn Tiểu Thươngchumso thích điều này.
  11. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ấy!
    Câu đấy!

namdinh0022Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.