Thư cảm ơn BQT Sân Đình !!!

Thảo luận trong 'Tính năng đặc sắc' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 26/1/18.

1. Thư cảm ơn BQT Sân Đình !!!

Cho dù kết quả trận chung kết U23 châu Á với U23 Uzbekistan ra sao, U23 Việt Nam vẫn là nhà vô địch trong trái tim tôi.
    Tôi đã xem hết tất cả các trận đấu đội tuyển Việt nam thi đấu lần này lúc Công Phượng nhịn đau để thi đấu, lúc Duy Mạnh chỉ rời sân khi cảm thấy không thể thở tiếp. Đức Huy gạt nỗi buồn mất người thân để chiến hết mình, Xuân Trường âm thầm làm điểm tựa cho các đồng đội trẻ, Văn Thanh nhiệt huyết xông pha, Đức Chinh chấp nhận phận làm “chân gỗ” để đuổi theo hậu vệ đối phương… Tất nhiên không thể không kể đến những khoảnh khắc lóe sáng như siêu sao hàng đầu của 2 người hùng Quang Hải và Tiến Dũng. Sau đó, là những cái ôm tình cảm của HLV Park Hang-seo và công việc thầm lặng, nhưng bền bỉ của các nhân viên theo đội.

Điều đặc biệt là ngày hôm nay, tại thời điểm này tôi nạp bảo lần đầu tiên trong gần 06 năm chơi chắn ở Sân Đình tôi nạp được khuyến mại khủng.

Cảm ơn @Mod01 , @mod03 , @mod05 @Mod07 . @Mod08 đã đưa ra khuyến mại cực khủng lần này, cảm ơn BQT Sân Đình lần đầu tiên đã khuyến mại khủng khi nạp bảo cho ACE hay chơi trên Vương Phủ như tôi. Chúc các bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và may mắn trong cuộc sống.

Hanoimuathuvang thay mặt cho hàng trăm ACE trên Vương Phủ 1 lần nữa xin cảm ơn BQT Sân Đình.

Trân trọng.

[​IMG] Hưởng ứng tinh thần cổ vũ đội tuyển U23 [​IMG] và tinh thần người Sân Đình Chơi Vui Sống Đẹp, Nói là làm.
    [​IMG]BQT Sân Đình sẽ Khuyến Mãi 230% cho MỌI HÌNH THỨC nạp Bảo.
    [​IMG]Thời gian: 20h - 23h: 26/01/2017
    [​IMG]Sự kiện ĐB này chỉ diễn ra 1 lần duy nhất. Nhanh tay nhé các huynh

km.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/1/18
    Mod01Múa Đôi thích điều này.
  2. hnmtv74

hnmtv74 Guest

Việt Nam Vô Địch

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

4. Thư cảm ơn BQT chắn Sân Đình !!!

Thay mặt hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình xin gửi lời cảm ơn đến các bạn trong BQT Sân Đình đã luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu ACE yêu quý Sân Đình.

BQT chắn Sân Đình đã miễn dảm phi chuyển bảo từ 5% giờ là 0% cho toàn thể các nick , kể cả các nick đang nợ bảo. Đây là tính năng ưu việt nhất của con chắn Sân Đình. Đây là quyết định đột phá của chắn Sân Đình.

Sân Đình là trang mạng chơi xanh chín, công tâm và minh bạch. Không đặt lợi ích kinh tế lên hàng đầu. hai từ lom dom không có trong từ điển Sân Đình.

Chúc các bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Chúc cho con chắn Sân Đình phát triển bền vững, tôi và hàng triệu chắn thủ sẽ luôn ủng hộ con chắn Sân Đình.

Trân Trọng .
    tes2. test1.

Các tệp đính kèm:

• a.
      Kích thước File:
      105.1 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/7/18
    KuBin Love, chanxathu, hailam20098 others thích điều này.
  5. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Các anh ơi cho em hỏi: Em chơi trên điện thoại vẫn không chuyển được a. Vẫn báo đang nợ Bảo..8->

F19751A4-DDE6-42CE-86C6-309F4AF4DA00.

KuBin LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Đối với hệ điều hành IOS anh vui lòng chờ giúp em thêm 1,2 ngày nữa, và cập nhật bản mới nhất anh nhé. Nếu anh muốn sử dụng luôn tính năng này anh có thể đăng nhập trên web để sử dụng luôn ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

hailam2009, Lộc Phong LanHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. Thư cảm ơn BQT chắn Sân Đình.

Kính gửi @mod03 , @mod05 , @mod30

Đã hơn 01 năm rồi anh chưa viết thư cảm ơn các em, cảm ơn BQT chắn Sân Đình và các Mod. suốt ngày đề xuất và góp ý rồi lại góp ý và đề xuất.
    @Mod06 là bản sao có nâng cấp và hoàn thiện của Mod Củ Khoai Lang trước đây, từ khi Mod Bò về làm việc với Sân Đình anh thấy ở con người này toát lên một niềm đam mê khi làm việc ở Sân Đình, làm việc quên mệt mỏi, làm việc quên thời gian, làm việc cho Sân Đình mà cứ ngỡ như em nó làm việc cho bản thân mình vậy.

Bên canh đó anh thấy ở Mod Bò còn có tố chất của một người quản lý tài ba. Anh Hà Nội Mùa Thu Vàng đại diện cho hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình rất cần những người Mod làm việc tận tâm, làm việc bằng niềm đam mê như Mod Bò.

Đối với riêng Mod Bò tót anh muốn nhắn gửi rằng : chú năm nay cũng gần 40 tuổi rồi đấy, lấy vợ đi , không lấy vợ là hâm dần đều đấy, sắp tới còn sự kiện ẤM ÁP MÙA ĐÔNG 2019 và sự kiện Công Thần Đại Chiến cuối năm . Em sẽ vất vả nhiều đấy, cố gắng lên em nhé .

Thay mặt hàng triệu chắn thủ yêu quý Sân Đình xin cảm ơn các Mod và BQT Sân Đình , chúc các bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống .

P/s : Bò à, cuối năm lấy vợ đi, anh làm đại lý cho bạn Duong Thuy nên sẽ giảm giá kịch sàn cho chú.

bò 1. bò 2.

8. Cướp Phủ 1080

Cướp Phủ 1080 Lý trưởng

anh hà nội ơi, mod nào mà cũng làm việc có tâm như mod06 là em cào thẻ gẫy móng tay luôn đó anh

mod06.

HàNộiMùaThuVàngTào Tháo thích điều này.
  9. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Để chuyển bảo anh cần có đủ 200 điểm công thần anh nhé, để thực hiện chuyển bảo anh vui lòng bấm vào phần thông tin cá nhân và chọn nút chuyển bảo.
    Về vấn đề vay bảo hiện tại Sân Đình đã đóng tính năng đó lại rồi, nếu anh vẫn dùng bản cũ có thể vẫn còn tính năng đó, anh vui lòng cập nhật lên phiên bản mới nhất để không gặp một số lỗi đáng tiếc Sân Đình đã sửa trong phiên bản mới nhất nhé anh.
    Trân trọng!
    tangbang.

10. Mod13

Mod13 Moderator

Anh bấm vào hình ảnh đại diện của anh tại góc trên cùng bên trái sẽ hiện ra phần này nhé anh.
    Trân trọng!

phomcucu thích điều này.