[Sự kiện] Thông báo bảo trì tính năng Đua Top

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod16, 22/9/20.

1. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

[THÔNG BÁO BẢO TRÌ TÍNH NĂNG]
    BQT Sân Đình xin thông báo về việc tạm đóng các tính năng ingame để phục vụ cho việc nâng cấp và phát triển trong thời gian tới, cụ thể:

- Đóng tính năng Tân thủ: Tất cả các nhiệm vụ trong phần Nhiệm vụ Tân thủ.

- Đóng tính năng Đua Top: Bao gồm toàn bộ các sự kiện Top Kinh nghiệm, Gà Vàng, Hội Làng.

Lưu ý: Sự kiện Xếp hạng Hội Làng tổ chức trên diễn đàn Sandinh.com, Chanphom.com vẫn diễn ra bình thường.

Thời gian đóng tính năng: 6h sáng ngày 22/9/2020.
    Thời gian mở lại: Sẽ có thông báo sau khi kế hoạch nâng cấp được hoàn thành.

Về việc trao thưởng cho người chơi đang nằm trong bảng xếp hạng tuần này, BQT Sân Đình quyết định sẽ trao thưởng dựa trên vị trí của chắn thủ trên các bảng xếp hạng sự kiện Đua top tính đến 6h sáng ngày 22/9/2020 (thời điểm đóng tính năng).

Chỉnh sửa lần cuối: 22/9/20
  2. dmt50

dmt50 Lý trưởng

Mình còn 30M nhì top kinh nghiệm tuần trước chưa lấy thì có được lấy lại không nhỉ mod

3. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đang kiểm tra các thông tin và trong trường hợp anh chưa nhận thì sẽ gửi bù tới anh ạ.

dmt50 thích điều này.
  4. arsenal83

arsenal83 Dân đen

hom qua minh co bai du dieu kien duoc dang trong hoi lang thi bao tri co duoc tinh khong mod

5. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sự kiện tính năng Hội Làng trong game đang được bảo trì tuy nhiên anh vẫn có thể tham dự sự kiện Hội Làng đang diễn ra trên diễn đàn nhé anh.
    Anh có thể tham dự sự kiện tại: https://sandinh.com/threads/cuoc-u-to-nhat-tuan-so-39-2020-tu-21-9-den-28-9-2020.20232/#post-459213
    Thông tin đến anh.
    Trân trọng!

6. arsenal83

arsenal83 Dân đen

hiện tại mình ko đăng được bài trên hội làng vì không vào được lịch sử ván chơi

7. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    bạn mô tả rõ hơn về tình trạng không vào được lịch sử ván chơi (xem trong ngân hàng/ xem trong lịch sử ở Avatar) ==> từ đó bộ phận CSKH sẽ có thể hỗ trợ bạn tốt hơn.
    Bên cạnh đó, mình cũng lấy cho bạn log và hình ảnh ván bài bạn đạt 57 điểm để bạn tham dự Hội làng tuần này.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ cùng chắn dân gian Sân Đình.

Trận trọng!

https://chanphom.com/replay?l=l1qh2gq4_fu8

57.

8. arsenal83

arsenal83 Dân đen

Cảm ơn mod mình đã đăng đc bài rồi

Mod06 thích điều này.
  9. dmt50

dmt50 Lý trưởng

Mod cho hỏi nay chủ nhật rồi mà vẫn chưa tổng hợp trả lại bảo top kinh nghiệm tuần trước nhỉ? Tuần trước chưa kịp lấy thì bảo trì

10. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Phần thưởng Đua top của tuần trước sẽ được Sân Đình trao vào đầu tuần tới bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui

Loan xinhh, dmt50, ANH HYE1 người khác thích điều này.
  11. Lão Hữu

Lão Hữu Dân đen

thi thố mà 9 ván thông mới ngại. Untitled099.

Mod01 thích điều này.