[Cập nhật] Thể lệ tham gia và luật được áp dụng trong khoa cử Sân Đình

Thảo luận trong 'Khoa cử' bắt đầu bởi Mod07, 16/5/14.

1. Mit_Ngo_89

Mit_Ngo_89 Dân đen

Mod vui lòng cho mình hỏi: Thế này là thế nào ạ? Untitled.
    Mod06 : Chào bạn, đây đúng là lỗi hiển thị của hệ thống khi ghi nhận sai thành tích Khoa Cử.. Mình sẽ chuyển bộ phận Kỹ thuật để tiến hành fix lại cho đúng sớm!
    Cám ơn bạn đã báo cáo.. Chúc bạn đạt thành tích cao trong kỳ thi Đình tháng 3/2020.

Trân trọng!

2. Nhờ các mod hỗ trợ ạ.

Theo quy định của Sân đình các sĩ tử khi tham gia THI HƯƠNG không có mặt tại bàn chơi ở ván cuối cùng thì bị loại .
    Đây là kỳ thứ 4 của tôi, nếu đúng theo quy định thì tôi về thứ 2 và có bằng tú tài.
    Kết quả đúng sẽ là 11thuy02 nhất bảng, 1 khi anh đây9194 nhì bảng.
    P/s : qua đây tôi cũng xin kiến nghị nếu sĩ tử bỏ thi 2/12 ván loại trực tiếp luôn ạ. "bạn về nhất bàn này bỏ thi 06 ván"

9194. 91944. 919444. 9294444.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/6/20
    Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh 1 khi anh đây9194
    Cảm ơn anh đã phản ánh góp phần hoàn thiện game nói chung cũng như tính năng khoa cử nói riêng.
    Đầu tiên Sân Đình xin phản hồi lại anh là không có qui định: các sĩ tử khi tham gia THI HƯƠNG không có mặt tại bàn chơi ở ván cuối cùng thì bị loại như anh nói nhé. Anh chỉ được xử thắng nếu như cả 3 nhà chơi còn lại bỏ cuộc thôi ạ.
    Về ý kiến góp ý của anh về việc có chế tài xử lý các sĩ tử bỏ thi từ 2 ván trở lên... em sẽ chuyển sang bộ phận phát triển sản phẩm để nghiên cứu và bổ sung vào bản quy chế khoa cử mới đang được cập nhật nếu thuyết phục anh nhé. Chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

1 khi anh đây9194 thích điều này.
  4. akapovic

akapovic Dân đen

IMG_1236.JPG Các mod cho e hỏi:
    Bâyh làm thế nào để e thi tiếp kỳ 2 ạ
    Lần đầu tiên e thi nên kb ạ

Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn akapovic
    Chúc mừng bạn đã xuất sắc vượt qua kì 1 của Khoa Thi Hương. Thời gian thi của khóa thi hôm nay đã hết, khóa thi Hương tiếp theo sẽ được mở lại vào hồi 20h ngày 13/6 bạn nhé( BQT Sân Đình tổ chức Thi Hương vào các ngày lẻ, Thi Hội vào các ngày chẵn từ mồng 1 đến 24 hàng tháng). Bạn chuẩn bị kinh sử cho tốt để hoàn thành các kì thi còn lại. Chúc bạn may mắn và đạt được nhiều danh vị cao quí trong hệ thống Khoa cử Sân Đình.
    Trân trọng!

akapovic thích điều này.
  6. nhuanpp282

nhuanpp282 Phó ban TCSK – Hội Chắn Ninh Bình

Kính gửi: BQT SD!
    Hiện em thấy Thi Đình có 2 vòng là: Vòng loại và vòng Chung kết.
    - Vòng loại lại có mấy vòng sơ loại nữa chơi 18 ván/ vòng.
    Em tìm đọc về thể lệ thì chỉ thấy nói Vòng loại chơi 1 trận 30 ván lấy 16 người nhất hoặc nhì có điểm số cao nhất vào vòng Chung kết. (thể lệ tham gia và luật áp dụng trong khoa cử sân đình) và và 1 bài viết khảo sát ý kiến về thay đổi luật chơi, số ván của Thi Đình mà không thấy thông tin nào cập nhật thể lệ mới của Thi Đình hay thông báo thử nghiệm thay đổi cách chơi mới của Thi Đình.
    Có thể em chưa tìm đọc được thông tin thay đổi luật chơi thi Đình..
    Để thuận tiện và giúp những người lần đầu Thi Đình không bị bỡ ngỡ hay không rõ luật chơi mấy vòng.. lấy bao nhiêu người ở từng vòng sơ loại đi tiếp vòng sau.
    Em đề nghị BQT cập nhật thể lệ hiện hành đang áp dụng trong phần Khoa cử để mọi người lần đầu thi Đình rõ thể lệ ạ.

7. Mod13

Mod13 Moderator

Chào bạn.
    Nếu bạn muốn xem Thể lệ Thi Đình phiên bản mới bạn có thể vào game Chắn, bấm nút dâu ? bên cạnh để xem như ở các cuộc thi Hương, thi Hội:
    upload_2020-9-26_10-10-13.

Thể lệ Khoa Cử mới sẽ được Sân Đình cập nhật trên Diễn đàn sớm nhất nhé bạn.
    Cảm ơn bạn đã gửi đề xuất.
    Trân trọng!

8. Thái Cực Tông Sư

Thái Cực Tông Sư Chánh tổng

Bạn nên chú ý chút là biết thôi,bấm vào dấu ? chỗ thi Đình ý đủ cả thông tin...Nôm na là v1 lấy 64n v2 lấy 32n V3 lấy 16n đánh Tứ kết.V123 Tứ kết 18 ván...mây mây.:)):)):))

nhuanpp282 thích điều này.
  9. nhuanpp282

nhuanpp282 Phó ban TCSK – Hội Chắn Ninh Bình

Giờ thì em đã hiểu rồi.
    Tại tối qua là lần đầu tiên em Thi Đình,chưa lọ mọ ấn mấy nút đó bao giờ chỉ tìm đọc các thông tin trên diễn đàn nên khi chơi cứ đinh linh 30 ván lúc đến ván 18 thấy bảng tổng kết mới biết là có mấy trận vòng loại ...

Thái Cực Tông Sư thích điều này.
  10. kienpooh333

kienpooh333 Dân đen

Mod cho mình hỏi với, hôm qua mình thi Đình vòng 3 đã đạt xong thì mất kết nối, lúc vào lại được đã thi vòng 4. Như vậy mình có đc bảo lưu kết quả cho tháng sau thi tiếp hay ko hả Mod? Cám ơn Mod nhiều!

11. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Thi Đình trong tháng chỉ diễn ra 1 lần và không bảo lưu kết quả. Khi anh đỗ danh vị Tiến sĩ thì nhận được vé Thi Đình 1 lần. Tấm vé này được bảo lưu cho tới khi nào anh sử dụng ạ.

kienpooh333Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. kienpooh333

kienpooh333 Dân đen

Ok! Cám ơn Mod! Vậy lại phải làm lại từ đầu rùi!

Mod01 thích điều này.
  13. NGUYENNGOCVUONG

NGUYENNGOCVUONG Dân đen

Huhu Mod ơi, thi Đình quá giờ không vào được vòng 2 thì phải làm sao...

Mod01 thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kết thúc Vòng 1 khoa Thi Đình bạn xếp thứ 3 bàn thi cho nên chỉ có vé dự bị của vòng tiếp theo. Việc thí sinh có vé dự bị không được vào vòng tiếp theo khi các thí sinh có suất chính thức tham gia đầy đủ là điều đương nhiên bạn nhé, thông tin đến bạn. Chúc bạn giải trí vui vẻ và đạt được thành tích cao hơn trong các kì thi tiếp theo.
    Trân trọng!

NGUYENNGOCVUONG thích điều này.
  15. elabupmangnon

elabupmangnon Dân đen

Hôm nay nhất kỳ 4 thi Hương. Vậy có thể nhận giải ở đâu vậy Mod ơi

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Khoa cử là một tính năng đặc biệt và hoàn toàn tự động của Sân Đình từ việc sắp bàn, thi đấu và trao thường. Ngay sau khi bạn đỗ kf 4 - Cử Nhân, hệ thống đã tự động trao thưởng cho bạn rồi nhé:
    elabupmangnon.
    Bạn có thể vào phần mục Ngân Hàng, kiểm tra lại các thông tin về các thông tin về các phát sinh giao dịch của mình.
    Thông tin đến bạn!

elabupmangnon thích điều này.
  17. elabupmangnon

elabupmangnon Dân đen

thank MOD

Mod01 thích điều này.
  18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cập nhật luật lệ Khoa của Sân Đình mới nhất
    25-2-2021

thihuong.

thihoi.

thidinh3_chot.

Mod01 thích điều này.
  19. bongbua

bongbua Dân đen

Mình có suất thi Đình, nhưng tháng này bận ko tham gia được thì có bảo lưu đc sang tháng sau hoặc sau nữa ko hả Mod?
    Tks!

20. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Nếu tháng này bạn bận thì có thể tham gia vào tháng sau được bạn nhé.
    Mỗi lần đỗ Tiến sỹ thì sẽ có 1 suất thi Đình, và bạn có thể tham gia vào bất kỳ tháng nào cũng được.
    Chúc bạn chơi vui