Thành phần xấu

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Át R0, 6/3/15.

1. Tứ Trụ 8080

Tứ Trụ 8080 Chắn hội MU

tất cả là 87226. :D:D:D:D:D:D:D:D

Nguyenhoavinh thích điều này.
  2. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

3. Mộc Lan. mịa chó. Tránh Xa và Tẩy Chay Tên Bựa Nhân Này ...... Đang chơi sô lô 750....... Cứ ù đc 1 cái là Giảm Số Cược . . . .. Cho đến Khi Mình còn 12m . . . . . Cài Xuống 40 ...... Bó Tay Tên Xấu Tính Này [-X

0966229186 thích điều này.
  4. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

=))=))=))=))=))=))tuong the nao:-)):)):)):)):)):)):)):)):))

5. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

@Hoàn Chốp đẹp mặt chưa chơi bời để bị nói thế đấy, lần sau thì chọn người mà chơi nhé bạn, chứ ko phải chỗ nào cũng túm tụm lại mà ngồi được đâu, mình phải biết mình là ai đẳng cấp như nào, ngồi vớ ngồi vẩn giờ mang tiếng chưa, lần sau chừa nghe chưa. Thôi coi như là rút kinh nghiệm lần sau vậy bạn ạ =))

6. Ha_Long_citi

Ha_Long_citi Dân đen

Đời lắm con khóc thuê.bố tổ :-j những con như thế này gọi là mồm chó vó ngựa :-j :-j

Hoàng Tử Bò Húcnapal thích điều này.
  7. Naỳ 1 đêm buồn! Tôi và bạn từng ngồi chung bàn có thể nói là bè rồi nếu tôi trả lời có j quá bè đừng chấp nhé.
    M đã đọc kỹ bài tao viết chưa và thế nào gọi là khóc thuê, khi m muốn trả lời 1 bài viết của bất kỳ ai, hãy NHìn thật kỹ và ngắm thật lâu cho óc m nở lên nhẩy số cho chuẩn, tao đang nói và hỏi át zô với tư cách người chơi cùng, m đừng lôi phần con trong con người m ra đây nc với t, lần sau biết thi thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe các cụ nc , đổ thêm dầu đốt mấy câu chuyện của thứ bại não t thấy nó là thứ trò chơi vô vị nhất thế gian, tó mà cũng đòi mặc váy lĩnh, khi chơi t ko bình luận hay phán xét về bất cứ chắn thủ nào và nhất là đời tư, chuyện riêng tư càng ko muốn, t chỉ quan tâm người ta có đủ bảo trả cho t hay ko và ngược lại, nhân cách của át zô nó là cái éo dáng để t mất time bình luận, m có hiểu ko? M rảnh quá làm cụ mày đây cũng rảnh theo m.
    P/s. Sr a nhé! Người bạn chơi của tôi, nick này e ko thích dùng nó để nói những câu chửi bậy bạ tý nào. Dám gọi lý ngư là lí thông, chửi cho bõ ghét...hehe

Chỉnh sửa lần cuối: 10/3/15
    Hoàng Tử Bò Húc thích điều này.