[Hướng Dẫn] Tải game Sân Đình trên điện thoại và máy tính bảng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 21/7/15.

1. hoanglongnn

hoanglongnn Dân đen

Bác nào cho e mượn tài khoản để tải game với. Máy e lớ tay xoá h vào phần đã mua để tải lại thì ko còn nữa. Hix
    E thấy 1 số chỗ khắc phục = cách cho link tải bản develop để chơi tạm. Hay bên mình cũng tạo bản develop như thế đi các cụ?

Chỉnh sửa lần cuối: 1/10/18
    Mod22 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh! Cảm ơn anh đã góp ý. Em sẽ gửi ý kiến này đến bộ phận có trách nhiệm xử lý anh nhé.

hoanglongnn thích điều này.
  3. Ae cho muon tk app store de tai chan tren ios vs tk cua mk truoc chua cài

Mod22 thích điều này.
  4. hungcuongtq80

hungcuongtq80 Dân đen

Mod ơi cho mình hỏi với, mình đang dùng đt iphone và cài đặt chắn sân đình nhưng hôm trc mình xoá nhầm mất, bây giờ vào app để tải lại thì thấy thông báo trong app ko có sân đình nữa. Vậy làm thế nào để mình tải lại đc chắn sân đình để chơi vậy? Mod trợ giúp mình nhanh với chứ mấy hnay ko đc chơi chắn buồn quá đi. Xin cảm ơn

5. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, trong thời gian này game chắn Sân Đình đang được bảo trì trên hệ thống IOS nên khách hàng không thể tải game về được, anh có thể chơi trực tiếp trên diễn đàn anh nhé. Bên em sẽ cố gắng bảo trì nhanh nhất, để người chơi có thể tải lại game trong thời gian sớm nhất.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

6. hungcuongtq80

hungcuongtq80 Dân đen

Vậy làm tn để chơi trực tiếp vậy? Mod hãy mách cách cho mình với

7. Mod21

Dạ, anh có thể chơi trực tiếp trên máy tính khi truy cập vào trang: chanphom.com anh nhé. Kích vào mục chắn pro để chơi ngay ạ
    Chúc anh chơi vui trên Sân đình.

8. stgp_dc001

stgp_dc001 Dân đen

Cho mình hỏi bản chắn ios khoảng bao lâu nữa thì có mod nhỉ?

9. Mod22

Cái này thì khi nào có thông tin Sân Đình sẽ đăng tải trên trang chủ anh nhé. Mong anh chờ đợi các bản tin từ phía Sân Đình ạ. Cảm ơn anh!

10. binauoc555

binauoc555 Dân đen

Sao không tải được trên ios vậy

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Mod21

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, trong thời gian này game chắn Sân Đình đang được bảo trì trên hệ thống IOS nên khách hàng không thể tải game về được, anh có thể chơi trực tiếp trên diễn đàn anh nhé. Bên em sẽ cố gắng bảo trì nhanh nhất, để người chơi có thể tải lại game trong thời gian sớm nhất.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

12. manhcadt15

manhcadt15 Dân đen

Thảo nào ko thể tải đc

HàNộiMùaThuVàngMod22 thích điều này.
  13. 09873011xx

09873011xx Dân đen

Mod mình theo dõi thấy cả năm nay rồi chắn không có trên app stone

14. Mod22

15. 09873011xx

09873011xx Dân đen

Cảm ơn Mod mình tải được rồi

Mod22 thích điều này.
  16. Thằng_Ham_Chơi

Thằng_Ham_Chơi Dân đen

Chào các admin và mod ! Mình dùng ip8 mình đã đọc cách tải về máy và đánh chữ Sân Đình vào nhưng ko thấy trang Chắn Pro mà chỉ thấy Chắn Vạn Văn cho nên mình vẫn chưa tải dc ??? Vậy là sao ???

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Mod22

Chào anh. Hiện tại game Chắn Sân Đình trên hệ điều hành iOS đang chờ Apple kiểm duyệt nên anh sẽ không tìm kiếm và tải mới vào thời điểm này. Nếu anh đã từng tải và lỡ xóa đi, thay thiết bị mới thì anh vui lòng gọi đến số 0988.15.3993 để được trực tiếp hướng dẫn cách tải lại game Chắn Sân Đình trên iOS anh nhé. Thông tin đến anh.