[Hướng Dẫn] Tải game Sân Đình trên điện thoại và máy tính bảng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 21/7/15.

1. hoasuabuon

hoasuabuon Dân đen

Đt của mình samsung j8 tải chắn sân đình về hình anh bị vỡ. Rất nhòe rất khó nhìn các mod có thể hỗ trợ mình được k ah!

2. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào chị.
    Trường hợp này em sẽ hỏi thêm thông tin từ bên kĩ thuật để phản hồi lại cho chị sớm nhất chị nhé.
    Cám ơn chị đã chơi vui trên Sân Đình

hoasuabuon thích điều này.
  3. Mod21

Chị gọi đến số hỗ trợ bên em 0988.15.3993 để bên em hỏi thêm thông tin chị nhé.
    Cảm ơn chị nhiều.

4. hoasuabuon

hoasuabuon Dân đen

Oki e. Mai c sẽ gọi. C từ trc tới giờ dùng samsung mà cái J8 này mới c sợ nó có vde mang ra tgdd ngta kiểm tra thì nói do độ phân giải game chưa tương thích.

5. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chị cho em xin số điện thoại để em gọi trực tiếp hỗ trợ chị nhé. Còn nếu chị không tiện đưa số điện thoại lên đây thì chị nhắn tin cho em qua số 0977.99.3553, em sẽ gọi lại ngay để hỗ trợ chị. Cảm ơn chị!

6. trtung1

trtung1 Dân đen

Chưa có thời gian dự kiến hả bạn? Khá lâu rồi mà không xử lý được nhỉ?

7. Mod07

Mod07 Moderator Ban quản trị

Dạ hiện tại thời gian phụ thuộc vào Apple nên bên em chưa có lịch chính xác được ạ.

8. Lộc Phong Lan

Lộc Phong Lan Tiêu Dao Hội

Chào Mod <):). Cho mình hỏi là mình tải chắn trên AppStore về điện thoại. Nhưng chỉ đăng nhập chơi được khi kết nối Wifi . Còn bật 4G thì lại không vào được. ~x(Tải file ảnh lên cũng không được..cứ báo là : “đã xảy ra lỗi sau”. Mod giúp mình với.^:)^

9. Mod22

Chào anh! Anh vào trong phần "Dữ liệu di động" xem anh đã cho phép sử dụng dữ liệu 4G với game Chắn hay chưa? Nếu anh nhìn thấy lựa chọn ở mục game Chắn đang là màu tối thì là chưa cho phép. Anh bật nó lên là được anh nhé.

Lộc Phong Lan thích điều này.
  10. Lộc Phong Lan

OK..:-bd Cảm ơn Mod nhé ^:)^

Mod22 thích điều này.
  11. damtuan19977

damtuan19977 Dân đen

Mod ơi sao của tôi không tìm kiếm đc chắn sân đình
    Tôi dùng iphone

12. Mod22

Chào anh! Hiện tại thì game Sân Đình đang bảo trì trên hệ điều hành iOS nên anh sẽ không tìm kiếm và tải mới về trong thời gian này. Khi nào có thông tin thì Sân Đình sẽ thông báo trên trang chủ anh nhé. Thông tin đến anh!

13. Lộc Phong Lan

Chào bác. Em chia sẻ với bác thế này:
    1. Nếu bác chưa lần nào tải chắn san dinh về điện thoại. Thì như Mod22 đã nói ở trên là sẽ ko tải đc vì game đang bảo trì.
    2. Nếu bác đã tải về điện thoại rồi mà vì lí do nào đó bác xoá đi. Thì bác vẫn tải lại đc. Bác vào phần đã mua rồi kiểm tra tải lại thôi..Chúc bác may mắn..

Mod22 thích điều này.
  14. damtuan19977

damtuan19977 Dân đen

Em tải rồi xong e xoá bây giờ vào app ko tìm đc chắn sân đình để tải lại ạ

15. damtuan19977

damtuan19977 Dân đen

Bác có cách nào chỉ em với

16. damtuan19977

damtuan19977 Dân đen

Tức là trước là tôi có tải về chơi
    Nhưng tôi xoá đi giờ ko tải lại đc
    Mod xem có cách nào tải lại đc k

17. Mod21

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, thời gian này các game của bên em đang được bảo trì trên IOS. Nên người chơi không thể tải được ứng dụng về trong thời gian này. Còn với hệ điều hành Android vẫn tải ứng dụng bình thường a nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

18. Mod22

Chào anh! Nếu anh đã từng tải game Sân Đình trên hệ điều hành iOS và xóa đi thì anh có thể làm theo cách sau để tải lại:

1. Anh truy cập vào Appstore của iOS
    2. Anh ấn vào ảnh hình người ở góc trên cùng bên phải.
    3. Anh chọn mục "Đã Mua"
    4. Anh tìm ứng dụng "Chắn Sân Đình" và tải lại.

19. Phanthach

Phanthach Học chơi

Sao minh tim kiem trên iphon không thấy chan san dinh ??? Ae nào biet chi mình với

20. Mod22

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, thời gian này các game của bên em đang được bảo trì trên IOS. Nên người chơi không thể tải được ứng dụng về trong thời gian này. Còn với hệ điều hành Android vẫn tải ứng dụng bình thường a nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.