[Hướng Dẫn] Tải game Sân Đình trên điện thoại và máy tính bảng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 21/7/15.

1. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Hiện tại Chắn 3.0 chưa phát hành chính thức nên chưa chơi được trên di động bạn nhé.

2. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Rất mong bạn thông cảm, hiện tại đang có chút lỗi sảy ra nên bạn không tải được game Sân Đình trên appstore. Sân Đình đã và đang khắc phục lỗi này rồi bạn nhé.

3. toan_dung

toan_dung Dân đen

Tv box có google chrom mà ko chơi được chắn vậy mod ơi.Hộ e với.

4. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại anh có thể chơi bằng các thiết bị khác như máy tính, máy tính bảng hoặc điện thoại nhé. Trên Tv box là công nghệ mới nên có thể chưa tích hợp được để chơi chắn :D

5. _Khánh_Chi

_Khánh_Chi Dân đen

Mod ơi sau khi bảo trì xong sao tôi không tải được chắn pro, phỏm pro, tiến lên miền nam pro trên hệ điều hành ios được vậy

6. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại phiên bản chắn trên IOS đang được tải lên, BQT Sân Đình đang cố gắng đưa lên nhanh nhất có thể để đến được người chơi. Anh vui lòng đợi 1 vài ngày giúp em nhé. Thật sự rất xin lỗi anh vì sự bất tiện này.

7. xungphanvu

xungphanvu Học chơi

cho mình hỏi chút tại sao máy của mình là lenovo yoga book win 10 mà ko mở đươc chắn là sao có cách nào chỉ dùm mình với nha .xin cám ơn!

8. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, anh không chơi được có rất nhiều nguyên nhân có thể xảy ra. Anh mô tả giúp em xem anh không vào được từ bước nào nhé: Anh đã vào được chanphom.com chưa? Đã đăng nhập được chưa? Hay đăng nhập rồi nhưng không vào được game? Vào được game nhưng không chơi được?

9. ssvnphamtinh80

ssvnphamtinh80 Dân đen

Mod tôi hỏi sao tôi Ko cài phỏm pro về dt iPhone dc hãy giúp tôi

10. Mod07

Mod07 Moderator

Chào anh, hiện tại game Phỏm Sân Đình chưa thể tải được trên phiên bản IOS anh nhé.

11. mrtienxoan1986

mrtienxoan1986 Lý trưởng

2061BE51-1F23-4A31-99E1-EEC62E6F7AD1. Mod xem kiểm tra hộ sao e ko có chức năng tặng bảo vay bảo và lịch sử thế này dù đã xoá đi tải lại 2 lần rồi

12. Mod07

Mod07 Moderator

Em sẽ nhờ kĩ thuật để sửa cho anh luôn nhé, 20 phút nữa anh thoát ra vào lại là ok ạ.

13. Nhím Nhí Nhố

Nhím Nhí Nhố Dân đen

Mod cho hỏi sao mình ko tìm dc app Chắn Pro trên App Store?

14. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ hiện tại chắn pro trên App store đang bảo trì nên anh sẽ không tìm thấy. Chắc phải 1 vài ngày tới khi Apple kiểm duyện xong mới có thể tải được anh nhé.

15. trtung1

trtung1 Dân đen

Tôi cài lại điện thoại, App không có Mod ơi??? Đang chơi quen, giờ không có bứt rứt quá đi. Huhu

16. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Không biết anh đang dùng máy hệ điều hành adroid hay ios ạ. Đối với IOS bên em đang bảo trì nên không tải lại game được trong thời gian này. Rất mong anh thông cảm ạ.
    Trong thời gian này anh có thể dùng máy tính chơi trên diễn đàn giúp em anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

trtung1mai_hoa_thon thích điều này.
  17. trtung1

trtung1 Dân đen

Dự kiến bao lâu bảo trì xong bạn? Tớ dùng IOS

18. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Khi nào có thông tin Sân Đình sẽ thông báo trên trang chủ anh nhé. Thông tin đến anh!

trtung1 thích điều này.
  19. canhaymanthuyen

canhaymanthuyen Dân đen

Bản cho IOS chưa được nâng cấp phải không AD. Tôi bị xoá mất game chơi trên điện thoại nhưng vào App không tìm được ứng dụng để cài lại.

20. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Hiện tại đối với các game bên em trên HĐH IOS hệ thống đang bảo trì nên anh sẽ chưa thể tìm và down ứng dụng về ngay trong thời gian này được. Em rất tiếc vì sự bất tiện này. Trong thời gian này anh có thể chơi tạm trên diễn đàn anh nhé.
    Em chúc anh chơi vui và thoải mái trên Sân Đình.