[Sự kiện] Sự kiện "Táo Bà, Táo Ông thời 4.0"

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod12, 14/1/20.

1. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

chi thì thừa cá thì thiếu ChanPro2020.1.17.22.34.23.WEB.

2. phuonglanhn

phuonglanhn Dân đen

3. 555vina

555vina Dân đen

4. thuong_79

thuong_79 Dân đen

5. Tịnh_Đế

Tịnh_Đế Thổ địa

Thêm tí... :D 1579268877029. 1579271074748.

namdinh0022 thích điều này.
  6. bibi0408

bibi0408 Dân đen

53ACAC75-A40A-4A84-B636-72CE9ADC505E. Có được gì ko các cụ!

7. kimvanthin11

kimvanthin11 Chánh tổng

em toàn táo ông ko có pà.
    ChanPro2020.1.17.22.33.52.WEB. ChanPro2020.1.17.22.51.30.WEB. ChanPro2020.1.17.22.55.30.WEB. ChanPro2020.1.17.22.33.52.WEB. ChanPro2020.1.17.22.33.52.WEB. ChanPro2020.1.17.22.51.30.WEB. ChanPro2020.1.17.22.55.30.WEB. ChanPro2020.1.17.22.51.30.WEB. ChanPro2020.1.17.22.51.30.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  8. Ngoại ơi

Ngoại ơi Dân đen

9. Buiquanghuyxd1987

Buiquanghuyxd1987 Dân đen

xin bqt xem xet cho em với ạ .hôm qua em sự kiện thì em ù táo ông khi chụp ảnh thì lỗi không chụp cứ hiện dowloading nên em cũng không sướng được nay em gọi điện mod bảo vào xem lại ván bài và gửi link .https://chanphom.com/replay?l=l1q486r9_ffl.em mong bqt xem xet cho em với ạ.em cám ơn

Mod06 thích điều này.
  10. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Mình đã chuyển bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xác định có lỗi xảy ra khi bạn đã đủ điều kiện trong bàn và gọi ù khiến bạn thoát trước khi xướng.
    Ban tổ chức sự kiện Táo Quân năm nay vẫn công nhận đây là ván ù cây Chi Chi (Táo Ông) của bạn.
    Bên cạnh đó, mình cũng gửi lại bạn số bảo đúng ra bạn nhận được trong ván bài có lỗi này.. bạn vui lòng check lại ngân hàng nhé.
    Chúc bạn luôn giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

11. Mod06

Các Thợ Gò của cộng đồng chắn dân gian Sân Đình thân mến.
    Rất lâu rồi, kể từ sự kiện Vua Hùng tuyển Phò Mã săn Linh Vật làm của hồi môn cho Mỵ Nương do @Mod09 tổ chức vào năm 2017, Sân Đình mới lại chứng kết một sự kiện thu hút được đông đảo các chắn thủ tham gia đến thế.:-bd

Theo kết quả thống kê sơ bộ, đã có hơn 230 thợ Gò gửi bài hợp lệ với gần 600 lần tập kích. Đi cùng nó là cơ man Táo Ông - Táo Bà bị tuýt còi thổi Nồng độ cho dù có Cưỡi Cá hay đi Xe Mới cũng bị tóm ráo.
    Ủy ban về Giao thông liên ngành trên Thiên Đình đang làm việc với Sân Đình về việc năm nay các Táo Ông Táo Bà lên chầu lại chậm hơn thông lệ rất nhiều. :">

Sân Đình đang nỗ lực hết sức để giải trình thật sớm:
    Thời gian dự kiến: 04 tiếng.
    Mong các bác thông cảm và đợi kết quả trao thưởng các bác nhé.
    Sân Đình sẽ cố gắng: trong vòng 4h nữa sẽ tổng kết trao thưởng cho sự kiện lần này.
    Cảm ơn ACE rất nhiều. ^:)^^:)^^:)^

su_tich_ong_tao_ve_troi.

Tịnh_Đế, Ben 89, Mod2211 others thích điều này.
  12. Mod06

Tổng kết sự kiện
    TÁO BÀ TÁO ÔNG - THỜI 4.0

tao2020.
    Vâng, đúng như tôi đã báo cáo cho toàn thể anh chị em chắn thủ kiêm thợ Gò bậc 7/7, kiêm gác chốt thổi nồng độ các Táo.

Số lượng Táo Ông, Táo Bà, Xe Ca, Cá Chép bị tuýt còi tạm giữ trong 2 ngày diễn ra sự kiện vừa qua là thực sự khủng khiếp với hơn 600 lần Sân Đình nhận được Phiếu phạt.

Với công cuộc cho các Táo nhậu tất niên rồi phí Xe kèm cưỡi Cá lên Thiên Đình báo cáo cuối năm ở thời kỳ 4.0 này theo sáng kiến của anh @mod12 , tôi xin thay mặt Sân Đình vô cùng đau xót báo TIN VUI là: Sự kiện "TÁO BÀ, TÁO ÔNG - THỜI 4.0" đã chính thức được tổng kết xong.
    Trong 2 ngày diễn ra sự kiện với gần 600 giấy phạt vi cảnh, 237 người tham dự hợp lệ và đoạt giải với tổng thiệt hại, à quên giải thưởng lên đến hơn 28 tỷ Bảo.
    Dưới đây là danh sách các giải thưởng của sự kiện:

1. Giải Táo Ông:

• Ù Trì Bạch thủ Chi: nhận thưởng 20 lần mức cược bàn chơi
    • Ù Trì (Chíu Ù/Ù Bòn) Bạch thủ Chi - Kính tứ Chi: nhận thưởng 30 lần mức cược bàn chơi
    ( Mỗi người chỉ nhận thưởng mỗi cước ù 1 lần ở mức cược bàn chơi cao nhất)

2.-giải-Táo-Ông-_1_.

2.-giải-Táo-Ông-_2_.

2.-giải-Táo-Ông-_3_.

2.-giải-Táo-Ông-_4_.

2.-giải-Táo-Ông-_5_.

2.-giải-Táo-Ông-_6_.

2. Giải Táo Bà:

• Ù Trì Bạch thủ Bát Sách: nhận thưởng 20 lần mức cược bàn chơi

3.-giải-Táo-Bà-_1_.

3.-giải-Táo-Bà-_2_.

mod02, khanhlan1985, namdinh00225 others thích điều này.
  13. Mod06

3. Giải Chép Xả Hơi:
    • Ù Trì bạch thủ Bát vạn: nhận thưởng 20 lần mức cược bàn chơi
    • Ù Cá lội Sân Đình: nhận thưởng 25 lần mức cược bàn chơi
    • Ù Ngư ông bắt cá: nhận thưởng 30 lần mức cược bàn chơi
    • Ù Cá lội Sân Đình Ngư ông bắt cá: nhận thưởng 40 lần mức cược bàn chơi
    (Mỗi người chỉ nhận thưởng mỗi cước ù 1 lần ở mức cược bàn chơi cao nhất)

4. giải Chép Xả Hơi (1)-1.

4. giải Chép Xả Hơi (2)-1.

4. giải Chép Xả Hơi (3)-1.

4. Giải Xe Mới:

• Ù Trì Bạch thủ Tứ Vạn: nhận thưởng 20 lần mức cược bàn chơi

5. giải Xe Mới (1)-1.

5. giải Xe Mới (2)-1.

5. giải Xe Mới (3)-1.

mod02hoamoclan90 thích điều này.
  14. Mod06

5. Giải Táo quân - Truyền thống:
    Người chơi thu thập được 3 cước Táo Ông, Táo Bà, Chép Xả Hơi: Nhận 3 lần mức thưởng của tổng 3 cước này
    Đặc biệt:
    Khi chơi trên Chắn 4, người chơi sẽ nhận được 5 lần mức thưởng của tổng 3 cước này. Yêu cầu tất cả các ván bài chụp khi chơi Chắn 4, không tính hình ảnh xem lại ván bài.

Sự kiện Táo quân năm nay thực sự đánh dấu một bước tiến kinh người đến từ các Thợ Gò Sân Đình.
    Có tới 31 người hoàn thành nhiệm vụ săn được bộ ba Táo Ông, Táo Bà, Cá Chép (trong đó có 20 chắn thủ tiện tay dắt luôn ít nhất 1 con xế mới cáu cạnh của nhà Táo) để dành giải thưởng Táo Quân - Truyền Thống cho mình.

1. Tao Truyen Thống (1)-1.

1. Tao Truyen Thống (2)-1.

1. Tao Truyen Thống (3).

Trong 31 chắn thủ đạt giải Táo Quân - Truyền Thống ở trên. Xin chúc mừng:

(*) Chiến sỹ @Ben 89 đã xuất sắc tuýt còi được 07 lượt xe vi phạm. Anh đã đoạt được danh hiệu Táo Quân Quý Phái kèm với phần thưởng của Sân Đình là 1.000.000.000 Bảo

(*)
    Chiến sỹ @anh_ec221 với 04 lượt xe được xử lý, anh đã đoạt được danh hiệu Táo Quân Thời Thượng kèm với phần thưởng của Sân Đình là 600.000.000 Bảo

(*) Chiến sỹ lão làng @GadaubacTueminh tuy cùng xử lý được 04 lượt xe nhưng nộp biên bản về muộn hơn, anh đã đoạt được danh hiệu Táo Quân Phong Cách kèm với phần thưởng của Sân Đình là 400.000.000 Bảo

Ngoài ra, có 02 Táo Quân - Truyền Thống đã hoàn thành việc thu thập toàn bộ các cây bài theo yêu cầu của sự kiện bằng trải nghiệm trên chắn 4.0 là : @hồng lâu mộng & @ng.duongxmhl .
    Bên cạnh việc được nhân 5 tổng giá trị giải thưởng các quân bài thu thập được theo yêu cầu của sự kiện, mình xin gửi tặng đến mỗi bạn 50.000.000 Bảo (là lời tri ân của tổ Phát triển sản phẩm chắn 4.0 của Sân Đình) :D

Phần thưởng sẽ được trao ngay sau khi bài viết này được đăng, ACE ai có thắc mắc vui lòng comment tại đây.
    Thay mặt Sân Đình, xin cảm ơn Anh/Chị/Em rất nhiều.
    Hẹn gặp lại ACE trong những sự kiện tiếp theo.

Trân trọng.

15. dunghiepchi

dunghiepchi Lý trưởng

Các mod ơi mình thiếu chép xả hơi ở trang 4;và giải truyền thống mình ù đủ bộ mà nic

@Mod06 :
    Chào bạn,
    Rất mong bạn thông cảm vì sự cố Mod hoa mắt quá để sổng mất con Chép Vàng của bạn.
    Mình đã bổ sung lại giải thưởng chính xác rồi bạn nhé!
    Chúc Táo Quân Truyền Thống luôn vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

Mod06 thích điều này.
  16. hồng lâu mộng

hồng lâu mộng Dân đen

Mình còn thiếu 3 giải là : táo ông, táo bà và chép xả hơi

Mod06 thích điều này.
  17. Mod06

Chào bạn,
    Bạn đã chơi chắn 4.0 và thu thập đủ 3 món Táo Ông, Táo Bà, Chép Xả Hơi nên bạn sẽ nhận được phần thưởng của giải Táo Quân Truyền Thống có giá trị lớn hơn các giải lẻ.
    Cụ thể bạn nhận:
    (cược Táo Ông lớn nhất * 20 + cược Táo Bà lớn nhất *20 + cược Chép lớn nhất * 20) * 5
    +
    (cược Xe mới lớn nhất * 20)

HLM19.01.

Sân Đình đang tiến hành trao giải nên bạn vui lòng check lại vào sáng ngày mai nhé, nếu vẫn thấy chưa chính xác thì bạn phản hồi lên để Ban Tổ Chức kiểm tra và xử lý kịp thời.

Chúc bạn luôn vui với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

18. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào các bạn,
    Sân Đình đã trao thưởng sự kiện Táo Bà, Táo Ông thời 4.0 theo danh sách ở trên. ACE xem lại trong phần Ngân hàng, nếu có thiếu sót vui lòng thông báo tại topic này để đội Mod kiểm tra và bổ sung kịp thời.
    Trân trọng!

_Phúc Lộc_Mod06 thích điều này.