NỘI QUY, QUY CHẾ, Đăng ký thành viên chính thức Hội Chắn Bắc Ninh

Thảo luận trong 'Hội Chắn Bắc Ninh' bắt đầu bởi Hội Chắn Bắc Ninh, 5/3/19.

1. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  2. Ấm Áp Mùa Đông 2021: Chung tay vì Cộng đồng!

Từ ngày 28/10/2021 đến 31/12/2021. Mục tiêu: 0

Đã có 0 người ủng hộ. Số tiền nhận được là 0

0
    Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  3. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  1. Kienly999

Kienly999 Hội Chắn Bắc Ninh

Nick đạt cấp độ chánh tổng mới tham gia đc Anh nhé!

pháp chế nhân sự BNlehoangcct thích điều này.
  2. lehoangcct

lehoangcct Hội Chắn Bắc Ninh

Tôi lehoangcct Lê Văn Hoàng là hội viên chính thức của HCBN xin bảo lãnh cho chắn thủ Lương Quang Bình có nick chắn TANTHUYHOANG1980 vào hội, tôi bảo đảm chắn thủ Bình tham gia hội với tình thần chơi vui sống đẹp, không có những vi phạm quy chế, quy định của hội và cộng đồng sân đình. Chúng tôi công tác xã quê khi tham gia hội cũng là tình cảm hướng về gắn bó với quê hương Kính Bắc, rất mong được giao lưu học hỏi với các thành viên hội. Kính đề nghị Bạn quản trị hội và các thành viên xét nguyện vọng của tôi và chắn thủ Bình. Trân trọng cảm ơn!

pháp chế nhân sự BN thích điều này.
  3. Chào bạn! Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Hội Chắn Bắc Ninh ! Đơn của bạn sẽ được Ban Quản trị xem xét theo đúng quy chế của HCBN! Trong thời gian chờ đợi bạn hãy giao lưu nhiều hơn cùng với các hội viên Hội Chắn Bắc Ninh để có được những đánh giá tích cực của họ! Trân trọng!