Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Trả cửa thì được chíu ù!

2. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

rõ ràng cửa của mình lại không được chì là sao? mod hướng dẫn giùm đi.

3. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Vấn đề về chíu ù quân trả cửa , hoặc quân bài trả chíu trong nọc hay cái phát con ù đã được Sân đình nghiên cứu và sẽ không làm : Vì có nhiều vấn đề liên quan khá phức tạp , nhất là bơm bài đánh cặp .
    Nếu các tính năng tới đây Sân đình sắp ra dẹp bỏ được nạn bơm bài , BQT sẽ nghiên cứu lại xem có nên ra các luật trên không bạn nhé !
    Chúc vui !

4. nonhat

nonhat Dân đen

Ở quê mình hoặc chơi thật ngoài đời thì đương nhiên là " chì,chíu ù bạch thủ chi' nhưng có lẽ do quy định của Sandinh như Mod nói nên bạn đành chịu thiệt thôi ,chỉ có điều từ trước tới giờ mình đâu có thấy quy định đó trong " lệ làng"

5. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Lệ làng không ghi rõ nên mới cần làm rõ. Chơi chắn là theo lệ làng mà. Rất cám ơn chỉ dẫn của Mod :)

6. anh_duyduy

anh_duyduy Học chơi

máy của mình giống như trường hợp của bạn! đang làm mọi cách nhưng vẫn chưa khắc phục được. Chán ghê!

7. Mod07

Mod07 Moderator

Tốt nhất bạn nên download chrome về để chơi vì trình duyệt này đã có sẵn flash rồi. Chúc bạn chơi vui vẻ.

8. gatusso_mr

gatusso_mr Chánh tổng

Thật là trò lố bịch của những kẻ kém tài lại kém cả đức. Tôi nghĩ chắc họ thấy sân đình quá tuyệt vời nên họ chơi trò "Không ăn được thì đạp đổ". Tôi rất thông cảm với ban quản trị Sân Đình. Mong rằng các bạn càng hoàn hảo hơn để đập tan cái âm mưu đen tối của kẻ xấu chỉ muốn phá hoại thành quả của người khác!
    Chúc thắng lợi!

Nhimcon, _Thu Hương_Trịnh Khả thích điều này.
  9. nomottinhyeu

nomottinhyeu Dân đen

10. amateurhd08

amateurhd08 Lý trưởng

Nhà sau bạn chíu ù cây 3 văn rồi, bạn bấm ù cũng bị đè thôi. Sandinh quy định thứ tự ưu tiên Chì --> chíu --> theo vòng.
    3 văn chỉ vào cửa chì của bạn mới ù được, còn 3 của kia là nhà sau chíu ù nhé.

đỗ thành chung thích điều này.
  11. amateurhd08

amateurhd08 Lý trưởng

Chắc bọn "Cờ + hó" tamtay chơi xấu rồi

12. ducunliti

ducunliti Học chơi

Sao dạo này khi đánh chắn tôi thường thấy cứ tự động, liên tiếp bắt download 1 bài nhạc gì đấy rất khó chịu. Các bác có bị ntn ko? có cách khắc phục ko?
    Thân!

13. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

Nếu bạn dùng IDM .Bạn kick vào biểu tượng IDM >>>Options>> bỏ chọn Google chrome hay Firefox,IE...là hết đấy.:D

RinnoChắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  14. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Mở 1 tap mới (Ctrl+T), gõ dòng: chrome://plugins/; tìm đến mục Flash, nhìn bên phải thấy mục Chi tiết, bạn bấm chuột vào đấy, hiện ra bảng, bạn chọn Vô hiệu hoá của 3 cái Shockwave Flash đi là được.

mod03Rinno thích điều này.
  15. DucPCN

DucPCN Dân đen

bài này mình hô ù thỳ bị báo đền 8 đỏ 2 lèo vì ù láo@@.

Các tệp đính kèm:

16. bi2 vien

bi2 vien Lý trưởng

ù láo rõ còn gì ...quá láo...láo quá... bát sách cửu sách một cạ...đã bao giờ sân đình có lỗi bắt báo sai đâu...=))

lao.

17. DucPCN

DucPCN Dân đen

ùh nhỉ@@.buồn ngủ quá hoa mắt thỳ pải.hichic.:(

bi2vien thích điều này.
  18. Cụ Chánh bá

Cụ Chánh bá Lý trưởng

19. ducunliti

ducunliti Học chơi

Em thử rồi vẫn ko ăn thua

20. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

IDM của bạn giống của mình... idm crack hoặc Free lỗi rồi, bạn bỏ là hết .... mình làm rồi..