Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Hiện tại Hệ thống Game chắn Sân Đình vẫn hoạt động hoàn toàn bình thường.
    Bạn vui lòng kiểm tra lại dữ liệu mạng bạn đang sử dụng hoặc restart lại thiết bị bạn đang sử dụng để làm mới phiên đăng nhập bạn nhé.

Chúc bạn có những ngày nghỉ lễ vui vẻ.

z4003643332874_8694d919ae56d70383bfd708d4ab308f.

2. Thắng1952_MinhKhai

Thắng1952_MinhKhai Lý trưởng

Mod xem Game thế nào ý nhỉ. Hôm trước tôi có ván bài đã gửi Mod xem hộ, cụ thể: bài tôi thành, đã có lưng, trên tay có 2 cây ông cụ, bốc bài lên cây ông cụ nữa, tôi bấm ù, hạ bài xong tôi xướng, game báo đánh lỗi: hô thiếu ù không phỗng. Hôm nay tôi chơi, có tôm thủ cũng lại gặp trường hợp tương tự như tôi hôm trước thì lại không bị bắt lỗi như tôi: cụ thể, bài họ cũng đã thành, họ có 2 cây chi chi trên tay, bốc lên cây chi chi, họ cũng chỉ bấm ù, sau khi họ hạ bài, xướng ù xong thì lại không bị bắt hô thiếu ù không phỗng. Mod xem lại và chỉ sửa. Người bị bắt lỗi người không bị bắt lỗi là như thế nào??? ToTomSD-Web-1.22.0-2023-01-01 21-24-44.

3. bascenola

bascenola Dân đen

imình muốn Mod 04 xem lại giup mình ván bài này .ngày 4 - 1 -23 bàn 17 sân chơi chắn làng hạ cụ thể la bài mình đang 5 chắn đợi chi mà chi lên mình bấm ù mà k ù đc ChanPro2023.1.4.1.10.36.WEB.

Các tệp đính kèm:

4. Mod06

Chào anh,
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của anh.
    Bộ phận kỹ thuật đã kiểm tra và phản hồi đến anh như sau: Vì lý do nào đó, anh đã rời bàn trước khi cây Chi Chi được bốc lên khoảng 10 giây và 10 giây sau đó thì mới vào lại. Cây Chi được bốc lên trong lúc anh đang không có trong bàn chơi.
    Đã qua nhiều lượt bốc đánh và cũng đã hết thời gian ù, nên khi anh trở lại bàn thì anh đã không thể gọi ù cây Chi Chi anh nhé.

Trân trọng .

Chắn Pro 4.0 - 2023.01.04.01.10.51.

screenshot_1672798612.

.............

P/S:
    ở ngay trong ảnh anh gửi lên cũng cho thấy anh đã có thao tác rời khỏi bàn rồi vào lại trong ván chơi này (Bảng chat chỉ có lưu duy nhất thông tin ván Hòa vừa xong)

5. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Tôi _HANVEHUU_: Bài tôi chờ ù chi, mà Chi lên không ù được

Các tệp đính kèm:

6. *THICHĐUTHU*

*THICHĐUTHU* Dân đen

Tôi _HANVEHUU_: Bài tôi chờ ù Chi, vậy mà Chi lên tôi không ù được

Các tệp đính kèm:

7. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Sân Đình đã xác định nguyên nhân do lỗi game và đã bồi hoàn cho anh số Bảo anh thắng ở ván chơi này
    Thông tin đến anh.

8. chắn hà nội

chắn hà nội Dân đen

các mod kiểm tra giúp e sao không có rương thần tài ạ ChanSD-Web-1.2.25-2023-01-08 21-55-40.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rương Thần Tài chỉ áp dụng cho các khu chơi như Lý Trưởng,Thương Gia, Chánh Tổng và Vương Gia bạn nha. Các khu Dân hay tính năng Khoa Cử không áp dụng rương nên bạn sẽ không nhận được. Chi tiết về tính năng bạn có thể tham khảo tại đây
    https://sandinh.com/threads/cap-nhat-phien-ban-moi.23827/#post-655729
    Thông tin đến bạn!

10. cu mit12

cu mit12 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp mình ạ,mình ko thoát được bảng chat để ù cửu sak ạ,dù mạng rất khoẻ.mình cũng quay video nhưng ko đăng được.

Các tệp đính kèm:

11. Mod06

Chào bạn,
    Do hình ảnh bạn gửi độ phân giải rất thấp, khó nhìn thấy rõ tình trạng ván chơi. Bạn vui lòng cung cấp thêm chính xác về thời gian diễn ra ván chơi để Sân Đình có điều kiện kiểm tra hỗ trợ bạn nhanh nhất bạn nhé.

Thông tin đến bạn.

12. cu mit12

cu mit12 Dân đen

Dạ nhà cụ lý bàn 15 lúc 8h16' ạ

Mod06 thích điều này.
  13. Mod06

Chào bạn,
    Bộ phận kỹ thuật đã tiếp nhận vấn đề bạn phản ánh và tiến hành kiểm tra.
    Kết quả sẽ được phản hồi đến bạn sớm nhất ngay tại bài viết này bạn nhé!

Chắn Pro 4.0 - 2023.01.09.08.16.53.

14. Mod06

Chào bạn,
    Qua kiểm tra, bộ phận kỹ thuật xác nhận có lỗi trong ván chơi trên khiến bạn không gọi ù được cây Cửu Sách.
    Sân Đình đã hoàn lại bạn đầy đủ số Bảo đúng ra bạn nhận được khi ù thành công ván bài trên + số Bảo bạn đã phải trả cho bạn chơi cùng bàn đã ù chính tại ván bài này.
    Cám ơn bạn đã phản ánh góp phần hoàn thiện game chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng

15. chắn hà nội

chắn hà nội Dân đen

thank mod nhé

Mod01 thích điều này.
  16. jangmjn1

jangmjn1 Dân đen

Xướng thông hệ thống báo Xướng thiếu điểm Admin check lại giúp Cảm ơn

Các tệp đính kèm:

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bàn chơi cài đặt ù 4 điểm, bạn ù Suông nên bị phạt là đúng bạn nhé:
    a1.

Thông tổng kết ván chơi cũng đã ghi rõ lỗi, nếu cần bạn có thể xem lại ván chơi của mình trong phần lịch sử hoặc trực tiếp tại đây: https://sandinh.com/replay3?l=l1rofn67_7yg_2d
    Thông tin đến bạn!

18. phamanhtuankvkl

phamanhtuankvkl Dân đen

Chơi hết kỳ toàn hiện lên hình " chi tiết, xem bằng..." nên toàn phải thoát ra và đăng nhập lại thì phải làm sao để sửa được lỗi này mod ơi

Các tệp đính kèm:

19. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Lỗi hiển thị này đã được Sân Đình ghi nhận và sửa trong các bản cập nhật sau. Vì App Desktop không cập nhật liên tục nên tạm thời bạn đăng xuất rồi vào lại game để xóa thông báo này nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự bất tiện ngoài mong muốn này.

20. nguyennambo1

nguyennambo1 Dân đen

Đang chơi bị mất kết nối, phải vào lại rất khó chịu