Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Kính gửi BQT
    Nay tôi chơi chắn và bị gặp lỗi như trong hình đính kèm
    Vậy đề nghị BQT fix lỗi để mà cộng đồng chắn thủ không bị gặp phải khi chơi

Trân trọng
    VSCH

Các tệp đính kèm:

2. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Như hình đính kém là lỗi hiển thị sai tên cước bị thiếu.
    Còn anh xướng Thông Trì Tôm bị phạt là hoàn toàn chính xác nhé.
    Cước đúng ở đây là Thông Trì Chíu Ù Tôm.
    Theo luật của Chắn Sân Đình, Chíu Ù là cước bắt buộc phải xướng nếu không sẽ bị phạt.
    Thông tin đến anh.

3. fb_323191025160486

fb_323191025160486 Dân đen

mất ván trì ù bòn bạch thủ chi kính tứ chi

4. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cung cấp thêm về hình ảnh bàn chơi hoặc thời gian diễn ra ván bài trên (tốt nhất là có cả link của ván chơi đó) để Sân Đình có điều kiện kiểm tra hỗ trợ bạn nhanh nhất nhé.

Thông tin đến bạn.

5. kubo1102

kubo1102 Học chơi

Chắn thủ đánh ra cây chiếu ù bạch thủ mà ấn ù hệ thống không chấp nhận

Các tệp đính kèm:

6. Mod14

Mod14 Administrator Ban quản trị

Chào anh,
    Sân Đình đã xem xét và xác định bài anh có 3 đầu Tứ và 3 đầu Ngũ nên không chíu Ù được là hoàn toàn chính xác nhé.
    Anh vui lòng tham khảo thêm về luật chơi tại: https://sandinh.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/
    Thông tin đến anh

7. Thắng1952_MinhKhai

Thắng1952_MinhKhai Lý trưởng

Trường hợp này nữa , game cũng sai, khi ù cây yêu lên , bài đã có lưng thì cũng không cần phải hô ù không phỗng. Như ván bài hồi 10h56'57'' tại bàn 15/Nhà cậu tú. ToTomSD-Web-1.22.0-2022-12-19 11-56-19.

8. Mod01

Mod01 Administrator

Hi chú
    Qui định bắt buộc phải Xướng ù không phỗng đã được bộ phận phát triển sản phẩm trao đổi và thống nhất với đại diện cộng đồng các Tôm thủ trong buổi tọa đàm online được livestream trực tiếp trên các kênh sóng của Sân Đình để đông đảo mọi người cùng tham gia xây dựng sân chơi chung rồi ạ.
    Sân Đình ghi nhận ý kiến góp ý của chú và sẽ xem xét điều chỉnh trong lần cập nhật tiếp theo nếu nhận được nhiều ý kiến tán thành trong cộng đồng. Cảm ơn chú đã đóng góp ý kiến góp phần xây dựng sân chơi chung. Chúc chú giải trí vui vẻ!

9. cu mit12

cu mit12 Dân đen

Mod kiểm tra giúp ạ,tại sao mình ù bát đã ấn đang chờ sướng,bị văng ra,vào lại thì nhà khác lại ù được tam.mình nghĩ bị vậy thì vẫn ù đúng đủ điểm,chỉ là thoát trước khi sướng thôi. ChanSD-Android-1.2.12-2022-12-22 10-11-31. ChanSD-Android-1.2.12-2022-12-22 10-17-55.

mod02 thích điều này.
  10. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình sẽ kiểm tra lại ván chơi của bạn và trả lời bạn khi có kết quả nhé.
    Thông tin tới bạn

11. mod02

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra thì tại thời điểm bạn bấm ù, bạn đã bị lỗi mạng và mất kết nối đến server, server đã Ping về thiết bị của bạn 4 lần không nhận được phản hồi. Khi bạn mất kết nối thì sẽ bị đẩy ra khỏi bàn để bàn chơi được tiếp tục.
    Lệnh bấm ù của bạn không được gửi lên server => hệ thống nhận định là không có ai ù nào nên bàn chơi tiếp tục và có người ù quân sau đó.
    Để tránh các sự cố đáng tiếc xảy ra, bạn vui lòng chuẩn bị kết nối mạng tốt hơn cũng như vào trang chủ sandinh.com, tải và cập nhật phiên bản mới nhất là 1.2.20 để chơi nhé.
    Thông tin tới bạn.

upload_2022-12-22_17-53-35.

12. Lính Đánh Thuê 11

Lính Đánh Thuê 11 Học chơi

Không tải được phiên bản có nhiệm vụ

13. Mod06

Chào anh,
    Không biết anh đang chơi trên thiết bị nào mà chưa tải được phiên bản chắn anh mong muốn.
    Anh vui lòng để lại số điện thoại hoặc liên lạc đến số Hotline 0988153993 để bộ phận CSKH hỗ trợ anh tốt nhất nhé!

Trân trọng.

14. Thắng1952_MinhKhai

Thắng1952_MinhKhai Lý trưởng

Đây là ván bài Tổ Tôm tại bàn 15/Nhà Cậu Tú, hồi 10h56'57'', ngày 19/12, bài tôi thành, đã có lưng, cây ông cụ lên, trên tay tôi có 2 cây ông cụ, tôi nghĩ yêu lên thì không cần phỗng, vì bài đã có lưng rồi, tôi bấm ù, sau khi xướng, game bắt đánh lỗi vì hô thiếu ù không phỗng. Tôi thấy game bắt lỗi nó sai sai thế nào ấy. Đề nghị cần sửa lại lỗi này. ToTomSD-Web-1.22.0-2022-12-19 11-56-19. tt.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/12/22
  15. mod02

Chào chú,
    Ván bài này của chú đã được Mod01 trả lời ở trên. Chú vui lòng xem lại nhé.
    upload_2022-12-27_19-3-45.
    Trân trọng!

16. khách-410923

khách-410923 Dân đen

Ù CỬA TRÌ MÀ BỊ NHÀ KHÁC ĐÈ. ĐỀ NGHỊ ADD XEM LẠI NHÉ

17. Mod06

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cho biết cụ thể thông tin về ván chơi (thời gian, bàn chơi) mà bạn cho rằng có lỗi để Sân Đình có thể kiểm tra và hỗ trợ bạn nhanh nhất nhé.

Thông tin đến bạn.

18. vnpvg

vnpvg Dân đen

tôi ù bạch thủ chi kính tứ chi bị báo sai, do lỗi không xác định
    tôi ù bạch thủ chi kính tứ chi sao báo lỗi gì mà phạt đền

Các tệp đính kèm:

19. Mod06

Chào bạn,
    Ở ván bài bạn phản ánh, chính xác bạn phải xướng ù như sau: Thông Ù Bòn Bạch thủ Chi Kính Tứ Chi.
    Cước Ù Bòn là một trong những cước chết - yêu cầu bắt buộc phải xướng khi Ù ==> Hệ thống bắt lỗi bạn là hoàn toàn chính xác bạn nhé!
    Ở hiển thị lúc xem lại ván chơi có lỗi khi hiện thị cước ù thiếu là Undefined. Chính xác sẽ là Cước thiếu: Ù Bòn
    Chắn Pro 4.0 - 2022.12.30.06.32.38.

Bạn có thể tham khảo thêm ở bài viết sau bạn nhé.
    https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-5-tinh-diem-an-phat-tien.23/

Trân trọng!

20. cuuquannhan325

cuuquannhan325 Dân đen

phan anh den ban quan tri

may chu bi loi