Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. hongha_hn

hongha_hn Dân đen

lỗi ko ù được

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sự cố bạn gặp phải đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra, chúng tôi sẽ phản hồi lại bạn ngay khi có kết quả tại topic này bạn nhé. Thông tin đến bạn!

3. hongha_hn

hongha_hn Dân đen

u 2 tom

Các tệp đính kèm:

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Anh có thể nói rõ hơn là anh không được điểm thưởng là sao ạ? Còn như em kiểm tra thì thấy ván bài này anh đã được cộng 93.000 Bảo, cụ thể:

Anh ù ván 7 điểm x 20.000 Bảo = 140.000 x 0,95 (-5% tiền phí) = 133.000 - 40.000 (tiền vào gà) = 93.000 Bảo

Như vậy là hệ thống đã trả anh đúng số Bảo anh được nhận rồi anh nhé. Anh vui lòng kiểm tra lại lịch sử nick của anh giúp em. Cảm ơn anh.

5. szman

szman Dân đen

BÁO ID không có thật

Các mod cho tôi hỏi một chút với ạ: Tôi muốn chuyển bảo vào nick có ID 706868686 nhưng máy báo là không tìm được người chơi có ID này. Nhập là Screenshot_20211128-171210_Tin Ln Online. 6868686 vũng báo không tìm được.

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Sân Đình đã ghi nhận lỗi như anh báo cáo và đang cố gắng khắc phục rồi anh ạ. Khi nào xong sẽ có thông báo trên các trang thông tin anh nhé. Cảm ơn anh ạ.

szman thích điều này.
  7. szman

szman Dân đen

Cảm ơn mod 22 đã giải thích.

Mod22 thích điều này.
  8. Củ Chuối XIII

Củ Chuối XIII Dân đen

Rõ ràng ù đúng mà sao lại bị đền làng Mod ơi Chắn Pro 4.0 - 2021.11.30.20.26.54 (1).

Mod01 thích điều này.
  9. Củ Chuối XIII

Củ Chuối XIII Dân đen

10. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chắn Pro 4.0 - 2021.11.30.20.26.54.
    Chào anh!
    Sau khi kiểm tra ván bài mà anh thắc mắc. A đã gọi ù quân bát văn, tức là a hô 8 đỏ là sai.
    Và kể cả a gọi ù bát sách thì hệ thống sẽ bắt lỗi Bỏ ù cây bát văn.
    Như vậy là hệ thống không có lỗi mà là do mình hô sai a nhé.

11. US ARMY

US ARMY Dân đen

Các tệp đính kèm:

• d1.
      Kích thước File:
      106.6 KB
      Lượt xem:
      0
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/21
    Mod01HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. US ARMY

US ARMY Dân đen

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã bồi hoàn số bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra bạn được hưởng nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

kieunguyenvu thích điều này.
  14. kieunguyenvu

kieunguyenvu Dân đen

Mod ktra giúp ván bài mbi

Các tệp đính kèm:

15. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã kiểm tra và xác nhận đây là lỗi không ấn ù được khi chơi trên Chắn 5G. Sân Đình đã bồi hoàn số Bảo anh nhận được với đúng ván chơi đó ạ.
    Rất mong anh thông cảm vì sự cố này.

Mod01 thích điều này.
  16. havana

havana Dân đen

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Kiểm tra nội dung anh phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã hoàn lại cho anh số Bảo anh bị thiệt hại rồi nhé. Sản phẩm đang được bộ phận kỹ thuật từng bước hoàn thiện. Rất mong anh thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Chúc anh giải trí vui vẻ!

18. X_X_X_X_90

X_X_X_X_90 Lý trưởng

Nhờ mod xem giúp. Mình ù đúng vẫn kêu ù láo xong trừ bảo. Không chỉ mình mà cả người chơi cùng vẫn bị. Cảm ơn mod.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

20. Nhờ mod xem giúp ù chi đúng luật, sao lại là ù láo nhỉ, mà chơi khu lý có bị ù láo đâu

Các tệp đính kèm: