Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,

Đây không phải là lỗi mất kết nối, người chơi bị thoát bàn dẫn đến "Thoát trước khi xướng".
    Bạn bị lỗi này do không bấm chọn cước ù, sau khi hết thời gian chờ xướng thì Hệ thống sẽ tự động xướng cước người chơi chọn, nếu không chọn cước thì sẽ xướng Suông. Nếu bàn chơi cài đặt "Không ù dưới 4 điểm" thì bạn sẽ bị phạt 8 đỏ 2 lèo nhé.

Thông tin đến bạn.

2. bigboss90

bigboss90 Dân đen

Báo lỗi với adm . Hiện tại về vấn đề đường truyền của sandinh đang gặp vấn đề và về việc cước ù nếu như trong lúc ù bị văng ra . Ngày 8-9-2021 tôi có chơi 1 ván và ù trì bạch thủ chi (ảnh 1 ). sau đó tự nhiên bị văng ra khỏi bàn chơi . Lúc đó mạng của tôi mọi thứ đều ổn định bình thường. Khi nhận quân chi chi cửa trì tôi đã bấm ù . rồi đột nhiên bị văng ra. tôi đã rất nhanh tay để vào lại thì ,nhận thông báo là ù đủ điểm tức ăn ù uông ( ảnh 2 ) .Trong khi luật của sân đình hay mọi nơi. nếu đã chờ ù chi chi thì buộc phải là bạch thủ chi như vậy là nó đã mâu thuẫn với luật đề ra . Tôi thấy lỗi này khá nhiều ae gặp phải ko chỉ tôi.Lúc đó gà là 100tr . Đề nghị ban quản trị sân đình xem set và xử lý tình huống này của tôi cho sứng đáng với số bảo tôi nhận được , và sau này ae chơi sẽ được thoải mái hơn mỗi khi vô tình bị thoát .

Các tệp đính kèm:

3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Việc bị mất mạng văng ra thì hệ thống sẽ ghi nhận cho anh cước ù tối thiểu để không bị phạt.

Vì ván bài phải do người chơi tự sướng chứ hệ thống không xướng hộ. Do đó sẽ không biết anh ù cước gì. Chỉ ghi nhận anh ù đúng, đủ điểm anh nhé.

Anh vui lòng để ý kết nối của mình khi chơi để tránh gặp sự cố anh nhé. Về việc mạng thì cũng không may gặp sự cố ở ván đó nên mới có tình huống đó, mọi người vẫn chơi bình thường, không có ai báo về việc gặp sự cố hay nhiều người báo thì mình cũng nên kiểm tra lại mạng của mình xem sao anh nhé. Thông tin đến anh.

4. phucminh8888

phucminh8888 Dân đen

Gửi ban quản trị sân đình. Mấy hôm nay do mạng kém hay hay do mạng hệ thống game kém mà đang chơi máy cứ báo lỗi. Nhiều ván bài chờ ù rồi nhưng mạng lỗi lên ko ù được. Tôi xin gửi 1 bài làm ví dụ để ban quản trị xem xét. Nếu do mạng bên máy chủ thì mong ban quản trị khắc phục kịp thời để tránh xảy ra lỗi này. Kính chúc ban quản trị sức khỏe và các thành viên có những giây phút vui vẻ IMG1631264693029. IMG1631264628566.

Mod16 thích điều này.
  5. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng
    Cảm ơn anh vì đã có những phản hồi hết sức rõ ràng ạ!
    Tuy nhiên sau khi kiểm tra và đánh giá thì Sân Đình xin kết luận như sau ạ:
    - Khả năng cao là khu vực a ngồi chơi Mạng kém hoặc kết nối sóng không được tốt dẫn đến việc mất mạng. Điển hình là cột sóng có dấu X ở góc trái ạ
    - Nếu SĐ có lỗi thì SĐ sẽ thông báo trong game và các kênh khác ạ!
    TH này mình cố gắng di chuyển ra khu vực mạng tốt hơn nhá

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bộ phận kỹ thuật đã tiến hành kiểm tra sự cố bạn gặp phải: Vào thời điểm trên bạn bị mất kết lỗi (disconnected) bạn nhé:

upload_2021-9-12_8-25-53.
    Bạn vui lòng chuẩn bị cho mình một kết nối tốt hơn hoặc tắt bớt các ứng dụng chạy ngầm song song khác nếu có để việc giải trí và trải nghiệm game được vui vẻ hơn bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

7. covid2021v

covid2021v Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra lúc ù ko đuoc bị lỗi,mất oan bảo.lúc 8h46 ngày 11/9/2021.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã báo lỗi. Sự cố bạn gặp phải sẽ được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra nguyên nhân bạn nhé. Sân Đình sẽ phản hồi lại bạn ngay khi có kết quả. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

covid2021v thích điều này.
  9. covid2021v

covid2021v Dân đen

Từ ván đó là đen hết sạch bảo

Mod01 thích điều này.
  10. covid2021v

covid2021v Dân đen

Mạng vẫn khoẻ đó là do mạng của sân đình nhé,toàn đổi tại

11. covid2021v

covid2021v Dân đen

Mạng 4G sao mất kết nối được. Toàn chốn trách nhiệm

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Chất lượng kết nối của nhà cung cấp dịch vụ mạng đóng vai trò chủ đạo bạn nhé. 2 người đang đàm thoại trực tiếp còn bị ngắt giữa chừng chứ không nói gì đến chuyện kết nối 4g vào game hay các trang mạng. Mong bạn có những phát ngôn kìm chế và đúng đúng mực. Trân trọng!

13. Gà Son Lắm

Gà Son Lắm Dân đen

Các Mod kiểm tra giúp. Tối qua ở kỳ 3 thi Hội mình lên vài đã sáu chắn ăn cạ ngũ và chờ tam ù. Tam văn lên của trì đã bấm ù và hệ thống có tiếng Ù rồi (xác nhận là ù cửa trì) mà nhà cuối cánh lại đè được ván Thông Bạch Thủ).
    Cước ù ván đó của tôi là Trì hai lèo. Giá trị 800k x 3 = 2.4m Bảo. Nhà chéo cánh đè cước thông bạch thủ mất 500k. Tổng giá trị 2.9m Bảo.
    Vậy kính đề nghị các Mod test lại ván bài này.
    Trân Trọng

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn.
    Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số Bảo đúng ra bạn được nhận và chuyển sự cố bạn gặp phải sang bộ phận kỹ thuật để kiểm tra bạn nhé . Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

15. tqh1976

tqh1976 Dân đen

Ván bài này của tôi tại sao lại báo vậy Mod!!!! Oan cho Thảo dân quá Mod ơi. Nọc bốc lên bát vạn tôi xướng ù mà hệ thống báo bị đền ván này do ù láo là sao vậy Mod IMG1631684619172.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/9/21
    Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và đã bồi hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số bảo đúng ra bạn được nhận. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ. Trân trọng!

tqh1976 thích điều này.
  17. sk1088

sk1088 Dân đen

Nút ù không sáng để bấm. Ù trì bt Ko ù đc còn bị làng ù bạch định. Nhờ mod xem lại giúp 91B9FD84-8D3B-4714-81E3-75D75F31AAE7.

mod02 thích điều này.
  18. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống và sẽ bồi hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại cũng như số bảo đúng ra bạn được nhận.
    Cảm ơn bạn đã trải nghiệm Game Chắn 5G và gửi báo lỗi!

19. Tuyết sơn 88

Tuyết sơn 88 Lý trưởng

Gửi mod game bị lỗi nút ù ko sáng Chi cửa trì

Các tệp đính kèm:

20. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo, tuy nhiên thì hình ảnh của anh gửi lên chưa thể hiện rõ thông tin vì đây là hình ảnh xem lại nên rất khó để kiểm tra.
    Nếu có tình huống tương tự, anh vui lòng chụp ngay lại ảnh hiện trường để xử lí rõ ràng hơn nhé.
    Thông tin tới anh!