Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. nguyen_style

nguyen_style Lý trưởng

Ván này hô địa ù có gì đó sai sai phải không các cụ?
    Mỗi nhà đã ăn 1 cây rồi mà vẫn địa ù đc à?

Các tệp đính kèm:

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Luật Địa Ù là Ù cây đầu tiên bốc từ nọc lên. Trong hình ảnh ván bài anh cung cấp thì cả 4 nhà đều ăn và nọc chưa bốc 1 cây nào, khi cây Ngũ văn lên thì người chơi trường đỉnh 1102 ù thành công và hợp lệ nhé.
    upload_2020-10-28_22-24-42.
    Anh tham khảo các cước Ù trên Chắn Sân Đình tại đây ạ: https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/

Thông tin tới anh.

3. nguyen_style

nguyen_style Lý trưởng

Chắn phiên bản mới thì Địa ù là cây đầu tiên bốc nọc
    Phiên bản xưa là ko được qua cửa Trì mà,
    Hu Hu, cứ nghĩ đc ăn tiền đền :D

Các tệp đính kèm:

4. nguyen_style

nguyen_style Lý trưởng

Bởi vì phiên bản ngày trước có quy định Địa ù là cây đầu tiên bốc nọc nhưng chưa qua cửa Trì
    Luật mới thay đổi nên mình chưa cập nhật :D
    Many thanks Mod!!!

Mod01 thích điều này.
  5. Đưckhôi2015

Đưckhôi2015 Lý trưởng

Nic thanhmai96 choi ban cuoc 15trieu khong an duoc cay 9van.

6. Đưckhôi2015

Đưckhôi2015 Lý trưởng

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Kiểm tra nhanh thông tin bạn gửi Sân Đình nhận thấy, khi bốc lên cây Cửu Sách bạn bấm dưới cho nên không ăn được là đúng bạn nhé. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây:
    https://sandinh.com/replay?l=l1qj9l34_n5y
    Thông tin đến bạn!

8. tuanbi22

tuanbi22 Dân đen

Nik của tôi sử dụng đã hơn 10 năm,hiện tại có ai đó trùng lặp id với tôi,đề nghị admin kiểm tra,vì khi vào cùng một bàn tôi thấy báo có người cùng id và k thể vào được.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Thông tin với bạn là ID là số định danh của mỗi tài khoản giống như số CMND hay thẻ Căn cước của chúng ta. Đó là số duy nhất, không trùng lặp , không tài khoản nào giống tài khoản nào bạn nhé. Có thể bạn nhầm sang IP . IP còn gọi là địa chỉ giao thức Internet. Khi bạn vào 1 bàn bất kì mà nhận được thông báo trùng IP có nghĩa là có người trong bàn đang sử dụng cùng 1 kết nối với bạn (Thường gặp khi sử dụng mạng internet công cộng). Thông tin đến bạn!

10. vanvansach321

vanvansach321 Dân đen

Tài khoản vanvansach321 Tôi chơi phỏm ở khu tiểu thương - chợ huyện - bàn 8 Bàn cược 1.000.000 thời gian chơi 23 giờ ngày 07/11/2020. Tôi ăn cây 7 zô và cây K zô, phỏm zô dài từ K đến 6, khi máy báo (lỗi trừ 10.000.000 ) đề nghị Mod kiểm tra giúp.

upload_2020-11-7_23-27-53.

Mod01HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Nhận được phản ánh của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra. Ván chơi của bạn bạn ăn 2 cây 7 rô và K rô. Về nguyên tắc bạn phải hạ 2 lần, thành 2 phỏm. Trong thao tác hạ bài bạn đã đã chọn hạ 1 lần.Cây K rô bạn ăn sau không được tính vào phỏm đó cho nên bạn bị hệ thống bắt báo là đúng. Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây:
    https://sandinh.com/replay?l=l2qjfohg_ffr
    văn vạn sách.

Thông tin đến bạn!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. Đưckhôi2015

Đưckhôi2015 Lý trưởng

Ko phai an duoi ma an vao cay 9van.de an thi loi game bao ' ban bi mat ket noi mang' va ou ra ngoai.truong hop nay minh gap 3 lan roi cung 1nich thanhmai96

13. MinhQuang2018

MinhQuang2018 Thành viên HCHD

Tôi cũng bị như vậy, muốn đánh 8 sách tẩy đỏ mà không thể đánh đi đc đều báo lỗi, máy tự đánh con khác. Đề nghị mod xem xét giúp

Các tệp đính kèm:

14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo và tiến hành kiểm tra các biện pháp kỹ thuật. Kết quả sẽ gửi tới anh khi có kết quả ạ.

15. Fuck Me ask

Fuck Me ask Dân đen

Đây là game lỗi mà trả lời linh tinh ai bảo bạn phải hạ 2 lần,mà bạn có chơi phỏm bao không vậy?2 cây cùng phỏm miễn là phỏm đó trên 6 cây đều hạ 1 lần đc có tùy chọn hạ bài kiểu gì VD:8 cây thì là 2 phỏm 3 và 5 cây miễn 2 cây ăn ko cùng trên 1Phỏm .game các bạn lập trình vậy giờ lại phủ nhận nó???

Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/20
  16. taynguyenchan10

taynguyenchan10 Dân đen

Chợ phiên/Bàn 13, cược 700000. tungmy1986 ù [Tám đỏ Lèo]
    sau ván này không còn xem được lịch sử ván tiếp theo??
    Nghi ngờ bơm bài nhờ Mod xem hộ
    Lỗi lịch sử bài chơi nhờ Mod khắc phục hộ

trần gia hân 1509 thích điều này.
  17. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

A cho thêm thời gian và ngày chơi cho mod dễ ktra a ơi.

18. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Hiện tại các lịch sử ván chơi đều hoạt động bình thường nhé anh anh có thể vào phần lịch sử để xem lại anh nhé. Nếu trong phần lịch sử anh không thấy có ván chơi cần xem lại anh có thể chuyển từ mục "Tất cả" sang muc "Chắn Pro" hoặc đăng nhập vào diễn đàn chọn phần "Ngân Hàng" rồi chọn "Chắn Pro" để xem lại lịch sử ván chơi của mình.
    Thông tin đến anh.
    Trân trọng!
    Screen Shot 2020-11-14 at 09.42.46.

taynguyenchan10 thích điều này.
  19. Mod kiểm tra nhé! Ván cuối cùng thi Hội kỳ 4....nhưng ảnh chụp màn hình lại là kỳ 1 20201114_224341.

20. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

mod12 thích điều này.