Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. xelalen288

xelalen288 Dân đen

Nhờ các Mod xem giúp tôi ván này! Từ lúc bấm ù chưa được mấy giây chưa hiện bảng sướng máy tự sướng xuông 1600945122644.

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh gửi lên và kiểm tra thao tác ván bài, kết quả có ghi nhận lệnh xướng "Suông" gửi lên hệ thống. Trong quá trình chơi thì mình nên hạn chế sạc hoặc thoát bớt các ứng dụng chạy trên máy vì dễ bị nóng máy và cảm ứng không được tốt, rất dễ xảy ra sự cố ngoài ý muốn.
    Thông tin tới anh!

xelalen288 thích điều này.
  3. xelalen288

xelalen288 Dân đen

4. ván này tôi ko ấn ù đx là sao vậy mod???

Các tệp đính kèm:

kiennhnn thích điều này.
  5. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Kiểm tra thông tin anh gửi Sân ĐÌnh thấy bài của anh vẫn què 3, chưa đủ điều kiện ù anh nhé. Thông tin đến anh!

6. PhongGió8800

PhongGió8800 Chánh tổng

bài của bạn chưa đủ điều kiện ù mà.
    vẫn què 3 đầu tứ , 6 vạn và 3 sách
    lên không ù được là hợp lý :D

sandinhlove11, vinhhoa2009, kiennhnn1 người khác thích điều này.
  7. lambk198p

lambk198p Thành Nam SĐ

Đếch hiểu chia bài kiểu gì, cứ bài 1,2 chắn thì bài làng kiểu gì cũng có nhà 8 đỏ hoặc bạch định, mà cứ bài ít chắn thì Nọc lên toàn chọc khe, đánh đấm éo gì, ngồi xem tát ao để làng ù, mà bài xấu toàn 1 dây liên tục, cố gắng lắm thì 1 kỳ ù suông được 1,2 ván, ạ các anh, biết cách gây Ức chế đấy

8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình chia bài theo random tự động. Bài bạn xấu hay đẹp tùy thuộc vào may mắn và do nhà bốc cái chọn. Diễn biến ván bài tùy thuộc vào sự tính toán, quyết định ăn, đánh và trình độ của người chơi. Sân Đình không can thiệp được vào quyết định bốc cái cũng như ván chơi của khách hàng. Chúng tôi cũng không cố gắng để làm việc đó vì đây là sân chơi giải trí, và không quan trọng thắng thua. Thông tin đến bạn, chúc bạn may mắn hơn,tìm được cho mình những bàn chơi phù hợp, có những nước đánh hay và tìm thấy nhiều niềm vui với Cộng đồng!

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Nhận được báo cáo của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra. Ở thời điểm hiện tại chưa phát hiện dấu hiệu chơi gian lận giữa 2 tài khoản này bạn nhé. Bạn lưu ý gửi bài báo cáo đúng topic để việc xử lý báo cáo được thuận tiện hơn:
    https://sandinh.com/forums/phat-va.38/
    Thông tin đến bạn!

trần gia hân 1509 thích điều này.
  10. trần.gia.hân.1509

trần.gia.hân.1509 Lý trưởng

Ok mod. M sẽ lưu ý nơi gửi bài.
    mình không hiểu sao bàn khoá mật khẩu mà vẫn vào được
    Mà 2 bạn kia giờ lại vào cũng 1 bàn chơi. Chả lẽ lại trùng lặp như thế

Mod01 thích điều này.
  11. 0" class="" style="border-collapse: collapse; border-spacing: 0px; background-color: rgb(255, 255, 255); border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: "Helvetica Neue", Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">
    15/10/20 21:05 Chợ phiên/Bàn 5, cược 900000. duongmoc87 ù [Bạch định] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-10,800,000 82,263,400
    Mod ơi xem cho mình ván này, mình ù 7 cửa chì 8 đỏ 2 lèo mà không ù được. mà duongmoc87 lại ù là sao. mình chơi trên ĐT không chụp được, vào máy tính xem lại ván chơi mà không xem đc

12. mình chụp vội mà chỉ đc thế này

Các tệp đính kèm:

13. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh em đã gửi qua đội kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

14. hangchip104

hangchip104 Dân đen

9D10B500-B77F-43B9-B0FC-3932CB669AB0. mod kiểm tra lại tài khoản của mình không có lịch sử ván chơi, chuyển bảo

15. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra và set lại đầy đủ các nút tính năng đang bị thiếu như anh phản ánh bên trên.
    Anh vui lòng thoát ra và đăng nhập lại là được anh nhé!
    Thông tin đến anh.

Trân trọng!

Mãiyêuanh_CDhangchip104 thích điều này.
  16. Mod xem hộ mình với, ấn ù mà không ù đc

Các tệp đính kèm:

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Phan Xuan Thanh_1976
    Nhận được báo cáo của bạn Sân Đình đã tiến hành kiểm tra. Thực tế bạn đã bấm ù rồi, nhưng ngay sau đó bạn bị mất kết nối dẫn đến không thể xướng cước chứ không phải là không ù được như nội dung bạn báo cáo;

Phan Xuan Thanh_1976.

Bạn có thể xem lại ván chơi của mình tại đây https://chanphom.com/replay?l=l1qigahq_n85 và chuẩn bị cho mình một đường truyền ổn định hơn để việc trải nghiệm game và giải trí ở Sân Đình được vui hơn bạn nhé.
    Thông tin đến bạn!

18. nho mod xem ho toi van nay toi ân ù mà ko ù duoc. cheo canh ù làm tôi mât van chì bạch thủ 7 văn. unnamed.

19. dạo này hay bị mât mạng cu sap ù thì bị tải lại. ma van do tôi ko an u dc mà van sau tôi lại bốc cái, mod xem giúp

20. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Ván bài của anh em đã gửi qua đội kỹ thuật nhờ kiểm tra, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại tới anh.
    Trân trọng!