Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Cái này thì tùy từng nơi quy định lúc xướng ù nên em cũng không trả lời bác được. Bác hỏi nơi bác chơi xem hô như thế nào rồi mình theo thôi bác ạ.

2. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Dear @CậuÚtHọVũ 1984 ,
    Sau khi gửi log bài của bạn sang bộ phận kỹ thuật, qua kiểm tra thì Sân Đình xác nhận bạn ù đúng luật nhưng hệ thống lại phạt ù láo, lỗi này SĐ sẽ tiến hành cho kiểm tra và xử lý sớm. Trường hợp của bạn, SĐ xin hỗ trợ như sau
    Sân Đình xin gửi lại bạn số Bảo bạn đã bị đền của ván chơi đó: 10.710.000 + 13 * 200.000 * 3 * 95% = 18.120.000 Bảo
    Rất xin lỗi bạn về sự cố đáng tiếc, chúc bạn có những giây phút giải trí thoải mái cùng Sân Đình. :)

Trân trọng!

3. duclh111

duclh111 Chắn hội Hải Phòng

Nhờ Mode chỉ giúp cách tính điểm kinh nghiệm. Thanks!

Mod06 thích điều này.
  4. dong3887

dong3887 Dân đen

Em ù chì bạch thủ mà bị văng ra ngoài. Mất toi con gà

Mod06 thích điều này.
  5. duclh111

Và xem điểm Kinh nghiệm của mình ở đâu

Mod06 thích điều này.
  6. Mod06

Chào anh,
    Anh có thể tham khảo cách tính điểm trong bài viết này anh nhé! ==> CÁCH TÍNH ĐIỂM KINH NGHIỆM

Như hình trong ảnh đính kèm, phần được bôi đỏ là số điểm kinh nghiệm anh đang có.
    ChanPro2019.6.24.12.47.38.WEB.

Chúc anh luôn vui với con chắn Sân Đình.

Trân trọng.

7. duclh111

Cám ơn Mode

Mod06 thích điều này.
  8. Mod06

Chào bạn,
    Bạn báo lỗi như vậy rất khó để Sân Đình có điều kiện kiểm tra nguyên nhân sự việc mà bạn phản ánh để có sự hỗ trợ kịp thời.
    Sau này, khi bạn gặp vấn đề bạn cần SĐ hỗ trợ giải quyết bạn vui lòng mô tả thêm một số chi tiết cụ thể như: thời điểm chơi, bàn chơi... bạn nhé!

Trân trọng.

Hà_ HồMod22 thích điều này.
  9. LX570 SPORT

LX570 SPORT Dân đen

Nhờ Mod kiểm tra giúp xem cái
    K cho địa ù bạch thủ 6 vạn lại còn phạt vì ù 9 sách
    Thanks mod trước.. có cả thêm 4 ae CH hà tây chứng kiến và k hiểu ù láo kiểu gì nữa đền =107m

Các tệp đính kèm:

giagia8668Mod06 thích điều này.
  10. Mod06

Đây đúng là lỗi game, mình sẽ chuyển tình huống này sang để bộ phận kỹ thuật kiểm tra và có biện pháp xử lý fix lỗi.
    Đồng thời, SĐ cũng bồi hoàn lại số Bảo mà bạn đã bị phạt Ù láo do lỗi kỹ thuật + ván ù không thao tác được:
    Cụ thể: 107,1M + 5đ * 3 * 2M * 95% = 135,6M
    Rất cám ơn bạn đã phản ánh.. chúc bạn luôn vui với con chắn Sân Đình. :)

Trân trọng.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngMod22 thích điều này.
  11. bomleez2015

bomleez2015 Dân đen

1561098315223. 1561098315223. 2 ván treo không thoát ra được nhờ mod xem giúp ạ

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Chào anh. Rất mong anh thông cảm vì sự cố treo bàn chơi này. Anh vui lòng chờ khoảng 3-4 phút là sẽ thoát được ra khỏi bàn chơi anh nhé.

Điệp Già thích điều này.
  13. Hải Phòng 1968

Hải Phòng 1968 Dân đen

Mod kiểm tra ván này tôi bị ù đè sai ChanPro2019.6.27.9.59.28.WEB.

Mod06 thích điều này.
  14. Mod06

Chào bạn, về ván bài bạn phản ánh mình xin trả lời như sau.
    Luật chơi chắn trên Sân Đình có một luật ưu tiên khi xướng Ù là: Nhất Trì - Nhì Chíu.
    Cửa Trì sẽ được ưu tiên đặc biệt không ai có thể đè. Nếu không phải cửa Trì thì sẽ ưu tiên người nào Chíu ù trước, sau đó mới tính đến vòng.
    Nhà dưới bạn cũng chờ Bát nhưng được ưu tiên xướng Ù vì họ Chíu Ù Bạch thủ Bạch định. Điều này đúng với quy định ưu tiên khi xướng ù ở chắn Sân Đình.
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng,

15. Nguyễn Thắng

Nguyễn Thắng Lý trưởng

Mod giải thích giúp tại sao cây Tam sách tôi hô ù, nhà dưới cũng hô ChanPro2019.6.27.17.52.31.WEB. ù, tôi ngồi tay trên mà ko dc ù

16. Mod06

Chào bạn, về ván bài bạn phản ánh mình xin trả lời như sau.
    Luật chơi chắn trên Sân Đình có một luật ưu tiên khi xướng Ù là: Nhất Trì - Nhì Chíu.
    Cửa Trì sẽ được ưu tiên đặc biệt không ai có thể đè. Nếu không phải cửa Trì thì sẽ ưu tiên người nào Chíu ù trước, sau đó mới tính đến vòng.
    Nhà dưới bạn cũng chờ Tam nhưng được ưu tiên xướng Ù vì họ Chíu Ù Bạch thủ cây Tam Sách. Điều này đúng với quy định ưu tiên khi xướng ù ở chắn Sân Đình.
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng,

Mod22, Hoa Phượng vĩ 133Điệp Già thích điều này.
  17. Cá Sấu_Q

Cá Sấu_Q Dân đen

M0d ơi kiểm tra giùm em , sao cứ bị đơ đơ vậy thế này. out ra vào lại cung không được.mà out hẳn cũng không được, Như này sân chơi mất cả hứng . huhuhuhu. ( không out được ra luôn ý, để mà vô bàn khác )
    ChanPro2019.6.28.13.21.2.WEB.

18. Mod06

Em bấm ù mà thành dưới dùng thì các Mod kiểm tra thế nào? Sóng ổn định xanh thế kia thì chỉ biết tư vấn với em là cẩn thận chút trong thao tác bấm bài thôi.
    Thông tin đến em.

19. tranhongtuyen

tranhongtuyen Dân đen

Mod xem hộ lại ván này ấn u ko đc Screenshot_20190629-192029_Chn Sn nh. Screenshot_20190629-192038_Chn Sn nh.

20. Mod22

Chào anh! Anh vui lòng cho em xin thời gian của ván chơi này để em chuyển qua cho bộ phận kỹ thuật để kiểm tra anh nhé. Nếu đúng lỗi do Sân Đình thì anh sẽ được hoàn trả toàn bộ số Bảo bị thiệt hại, anh yên tâm anh nhé. Rất cảm ơn anh ạ.