Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

Tôi thà bị đá để đi bàn khác chơi còn hơn bấm vào đồng ý đá bạn cùng chơi mà không có lý do gì, vì mình có chơi tiếp ở bàn ấy cũng không được vui vẻ nữa >:)

2. chanol3

chanol3 Học chơi

dù bản thân mình không đá ai kể cả họ còn 1 đồng nhưn nhiều khi không đá không được.

ví dụ đánh 4 lớn (so với số tiền mình có) mà 1 nhà toàn ôm gò ko chịu đánh đì (ôm chờ chi mà bài chỉ có btc chẳng hạn) thì vẫn phải kích à:(. Ghet mấy thằng làm thua oan >:)

3. quythuy

quythuy Học chơi

đề nghị các mod cần phải điều trị những chắn thủ vào chơi mà bỏ cuộc giữa chừng.như thế làm mất thời gian và làm ảnh hưởng đến nhiều người.

Các tệp đính kèm:

4. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Không có chế tài!

5. Không chém gió

Không chém gió Dân đen

Chơi Game online đôi khi phụ thuộc vào máy móc, nhà mạng lắm. Có phải ai cũng có máy xịn để chơi đâu? Theo tôi thì không nên, vì nếu đang chơi bị đứt mạng (chưa chắc ai ù ván đó) mà bị phạt thì oan uổng quá.

6. Chắncạ

Chắncạ Chánh tổng

Người ta coi như bị phạt ván đang chơi dở rồi, nếu không ai ù ván ấy thì hòa cả làng còn như có người ù thì nhà bỏ cuộc sẽ bị trừ bảo tùy theo bàn cược bao nhiêu và ù cước gì :)

7. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Không khả thi!

Ví dụ: đang chơi (trong giờ làm việc), xếp vào, thì out luôn chứ còn gì nữa!

8. nsinhtien

nsinhtien Dân đen

Mod oi tai sao khi o co quan thi toi choi duoc ma ve nha choi tren mang cua nha thi khong dc. phong nao cung 999 nguoi. Khong vao duoc. 2 toi nay toi deu khong choi duoc vay
    chan ghe.

9. Chanphom_Online

Chanphom_Online Moderator Ban quản trị

Bạn sử dụng Googld Chrome sẽ dễ dàng ngay. sandinh đang nâng cấp, mong được sự cảm thông của các thành viên. Thanks

bạn vào tham khảo tại đây

10. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn xóa cache trình duyệt đi rồi vào lại là chơi được đó!
    Bạn tham khảo cách xóa cache tại ĐÂY nhé!

11. thumap

thumap Dân đen

Xem giúp mình với tại sao mình không được xướng ù ván này. ChanPro2012.6.16.21.50.25. ChanPro2012.6.16.21.50.25.

12. Cây lau nhà

Cây lau nhà Học chơi

1. Mạng bác lag!
    2. Quá 12 giây.
    3. Xem hai trường hợp trên
    4. Hết ạ. ^:)^

13. Khi người chơi đang chơi trong bàn chơi có gà nhưng vì 1 lí do nào đó mà bị out thì có thu hồi được gà đã đóng góp trong bàn chơi không vậy?
    Mong các mod trả lời giúp.

14. luyenchan_04

luyenchan_04 Học chơi

Khi bị out bạn chỉ một cú Clic chuột thoát ra vào lại là lại vào bàn. Còn không quay lại thì nghỉ ko đc chia gà. Muốn đc chia gà bạn phải được bạn chơi đá hộ ra ngoài nhé.

mod09Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  15. Các em ơi anh

Các em ơi anh Học chơi

Khi nọc lên cửu sách, bài tôi đã đủ 5 chắn và 4 cạ, tôi đang chờ ù cửu sách, tại sao không ù được cửu sách? xin mod cho biết

Các tệp đính kèm:

16. vinhbaolam

vinhbaolam Dân đen

Có đến 90% là bác để quá 12 giây cho việc bấm ù.
    Điều này 90% là do mạng của bác không ổn định.
    :x

17. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

mình cũng k rõ nhưng cũng có khả năng 9s lên cửa trên bạn ấn nhầm nút bốc vậy cho nên k ù đc...Bạn nên gửi bài vào thớt>:/ này đi ở đó có mấy trường hợp như bạn ý:D

18. thanh54

thanh54 Dân đen

Tôi đang chơi chắn, tôi ngồi cửa trên, ù rộng nhị, có tôm, khi xướng ù, nhà dưới cũng xương ù, chíu ù bạch định, và nhà dưới được ăn tiền, hỏi BTC sandinh và các anh các chị có đúng hay không????

Các tệp đính kèm:

19. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

thứ tự ù là như thế này bạn ạ ... chì...chíu...vòng ù :D và đây là luật của sandinh :))

mod09 thích điều này.
  20. TinhYeu0

TinhYeu0 Hội chắn Hải Dương