Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. made in 34

made in 34 Thành viên HCHD

Gửi mod em hộ
    Mình đang ở ván 14 thi hội kỳ 3 đc +90₫ thì bị đẩy ra không vô lại được
    Đến luc vào đc lại báo thi kỳ 3 ván 1.
    Thi đc 1 lúc báo đỗ kỳ 3 và báo chuyển sang kỳ 4 luôn .
    Mình bị trượt... vòng đang đánh ván 1 kỳ 3 . Xomg báo chuyển sang kỳ 4..
    received_1310458329106166. received_323635805253522. received_304876643798435.

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Em sẽ báo bộ phận kỹ thuật điều tra nguyên nhân và nếu có lỗi sẽ cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất nhé. Còn hiện tại nếu anh muốn chụp ảnh anh có thể sử dụng tính năng chụp ảnh màn hình giúp em. Cảm ơn anh!

3. Mod22

Mình đã tiếp nhận báo cáo này của bạn và gửi cho bộ phận kỹ thuật điều tra nguyên nhân. Khi có kết quả mình sẽ trả lời bạn nhé. Cảm ơn bạn!

4. Mod22

https://chanphom.com/threads/tong-hop-nhung-dieu-ban-thac-mac-ve-khoa-cu.3788/page-20#post-357833

Chào bạn! Mình đã trả lời bạn ở bài viết này. Bạn theo dõi thông tin giúp mình nhé.

5. haiphongpro2015 - 1

haiphongpro2015 - 1 Chắn hội Hải Phòng

Mod xem giúp mình hôm qua thi hội kỳ 4. 9 văn đầu tiên anh nhấn ù mà không ù dc, 9 văn sau anh nhấn ù thì bị báo.

Các tệp đính kèm:

Seo 1976 thích điều này.
  6. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Trường hợp này khả năng là do kết nối mạng của anh không được ổn định. Bên em sẽ vẫn chuyển trường hợp của anh sang bên bộ phận kĩ thuật để kiểm tra kĩ hơn cho anh và sẽ phản hồi lại anh trong thời gian sớm nhất anh nhé.

Seo 1976haiphongpro2015 thích điều này.
  7. haiphongpro2015 - 1

haiphongpro2015 - 1 Chắn hội Hải Phòng

Mạng wf nhà mình rất khỏe, chỉ có gd dùng.

8. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

nhờ mod kiểm tra dùm ván bài này. sao nhà ốc lê có 3 đôi thông mà k bắt 2 cơ của nhà doan123.
    Vườn Hoa/Bàn 11, cược 400.000, gà: 24.000.000, chơi Đếm Lá. nguyenvandoan123 ak chặt Trai Cao Nguyên: Heo đỏ. nguyenvandoan123 ak thắng. ___Thích đủ thứ___ còn 2 lá Trai Cao Nguyên còn 8 lá thối 3 đôi thông ốc lê còn 8 lá thối 3 đôi thông.
    chơi nhứ thế thì ép nhà ít tiền quá.

9. Mod22

Chào anh! Em đã tiếp nhận thông tin này rồi. Em đang nhờ bộ phận kỹ thuật kiểm tra xem có sự cố nào ở ván chơi này không. Sau khi có kết quả em sẽ báo lại anh nhé. Cảm ơn anh!

baichanvnTrai Cao Nguyên thích điều này.
  10. Trai Cao Nguyên

Trai Cao Nguyên Dân đen

đã kiểm tra được chưa mod. ktra xem cố tình k bắt hay là do lỗi gì đây. cảm ơn mod

11. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra kỹ thì thấy 2 nick này không hề có liên quan đến nhau, không có hiện tượng bơm bài, đánh cặp. Tuy nhiên cách đánh đó là thiếu trách nhiệm làm ảnh hưởng đến người chơi khác, đi ngược lại tiêu chí "chơi vui, sống đẹp" của Sân Đình. Vì vậy Sân Đình sẽ khóa cảnh cáo nick này 02 ngày vì hành vi chơi không đẹp. Thông tin đến anh!

Trai Cao NguyênHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

004C21E3-8220-457B-B84C-0EABE65BF6A7. Đề nghị xem tại sao báo tôi ù láo, tôi ù tứ văn , bàn này không có ù láo

sheba, Trác PhongHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  13. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng!
    Chào anh, rất tiếc khi anh đã có trải nghiệm chưa được vui khi dính phải ván bài ù oan như này!
    Xác định đây là lỗi từ Sân Đình, em xin được hỗ trợ lại cho anh ván bài này như sau ạ:
    268tr Bảo + 5tr * 12 điểm * 0,95 * 3 = 439tr Bảo anh nhé.
    Rất mong anh thông cảm ạ!

sheba, Trác PhongHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

Cám ơn

shebaTrác Phong thích điều này.
  15. tuanvu_new

tuanvu_new Lý trưởng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. Mod21

Em chào anh.
    Trường hợp này em chuyển sang cho kĩ thuật để kiểm tra thông tin cho anh nhé. Em sẽ trả lời anh khi có kết quả ạ.

17. Mod21

Em chào anh.
    Sau khi kĩ thuật kiểm tra, bên em xác nhận ván bài này của anh có xảy ra lỗi nên anh không bấm ù được. Bên em xin phép được đền bù lại số bảo mà anh được hưởng trong ván chơi này. Rất mong anh thông cảm vì sự cố trên.
    Chúc anh 1 tuần mới vui vẻ.

18. Thị Đoạch

Thị Đoạch Dân đen

Bị báo sai khi xướng đúng.
    Bị báo xướng sai cước thông trong khi xướng đúng. Lỗi này có được giải quyết ko các bạn?

Các tệp đính kèm:

• 1.
      Kích thước File:
      102.7 KB
      Lượt xem:
      0
    • 2.
      Kích thước File:
      1.3 MB
      Lượt xem:
      0
    Mod16Mod06 thích điều này.
  19. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, như trong bảng tổng kết bạn cũng gửi kèm thì ván trước đó là ván Hòa. Nên ván sau bạn xướng Thông Trì Bạch thủ Chi là sai thừa cước Thông bạn nhé!
    Chúc bạn chơi vui với con chắn Sân Đình! :)

20. bui van11

bui van11 Dân đen

Tham quá cơ. Đã thịt gà rồi mà còn tham 1 dịch. Đáng lẽ nên khuyến mại cho làng cước Thông chứ.