Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

Bài bạn ăn chắn Ngũ sách dưới chiếu thì khi bạn sướng như vậy là sai rồi.Ngư ông bắt cá là (khi lên bài đã có sẵn chắn Chi Chi và chắn Ngũ sách). Trì bạch thủ Bát cá thì mới được hô là Ngư ông bắt cá bạn nhé

Mod22Mod21 thích điều này.
  2. Thảo Anh So Cute

Thảo Anh So Cute Lý trưởng

Không biết bao giờ IOS mới được cập nhật và trải nghiệm chắn phiên bản mới đây ạ.

Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/18
    Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Sau khi em kiểm tra thì em xin được trả lời anh như sau:

Tỷ lệ quy đổi Bảo: 1vnđ =100 Bảo. 100.000vnđ = 10 Triệu Bảo

1 . Mức khuyến mại cộng dồn: 100.000vnđ được khuyến mại 100%
    2 . Mức khuyến mại công thần của anh: Từ 500-1000 công thần được khuyến mại 30% ( anh có 900 điểm công thần). Tuy nhiên khi nạp thêm 100k vnđ thì anh sẽ được lên mức khuyến mại 50% (1000 điểm công thần). Hệ thống sẽ tính cho anh mức khuyến mại mới là 50%
    3. Khuyến mại kênh nạp: Nạp thẻ khuyến mại 100%
    4. Khuyến mại sự kiện: 100%

Tổng khuyến mại của anh: 450%
    Vậy anh nạp 100.000vnđ anh sẽ được 45 Triệu Bảo anh nhé.
    Thông tin đến anh!

4. chuoihot789

chuoihot789 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra lại hộ ván này với, ù mà không được ù

Các tệp đính kèm:

5. DuongAnNhien

DuongAnNhien Dân đen

Thanks. Cơ mà vẫn chưa xem xét giùm anh à?

6. Mod22

Chào anh! Em đã phản hồi anh trong hòm thue cá nhân. Anh kiểm tra hòm thư giúp em nhé.

7. Biển Đông 80

Biển Đông 80 Dân đen

Mình thấy nút chíu sáng suốt khi chơi. Theo mình góp ý là chỉ khi nào có chíu thì nút chíu mới sáng hoặc nhấp nháy. Để người chơi đễ nhận biết. Mình chơi chắn 5 năm nay thì lỗi nhầm này mình mắc nhiều nhất. Cám ơn BQT sân đình và chúc sức khỏe các mod!

8. Mod22

Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến. Sân Đình xin ghi nhận ý kiến này và sẽ sửa khi thấy cần thiết anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

9. chuoihot789

chuoihot789 Dân đen

ván của tôi không tính à

10. X2X3X4

X2X3X4 Chánh tổng

11. X2X3X4

X2X3X4 Chánh tổng

Mod07 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

13. hiepga299

hiepga299 Dân đen

mod ơi chưa thấy thưởng quà thế

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/18

14. Chia sẻ ở góc độ người chơi cho bạn thôi nhé : Nhưng nếu bạn vẫn chưa hiểu vì lý do nào đó thì bạn nên gọi số điện thoại 098.15.3993 . chúc bạn chơi Game vui vẻ
    Để xem lại các ván bài đã chơi tai game https://chanphom.com/ bạn làm theo các bước hướng dẫn sau

Bước 1: Bấm vào nút "Ngân hàng".
    01.
    Bước 2: Vào mục "Lịch sử giao dịch bảo"

02.
    Bước 3: Ở đây sẽ thấy danh sách các ván chắn hoặc phỏm mà người chơi đã chơi, các bạn bấm vào chữ " XEM ", phía bên phải , đường link ván bài muốn xem lại sẽ xuất hiện để bạn xem lại ván chơi.

03.

Mod22 thích điều này.
  15. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã kiểm tra do lag bàn chơi dẫn đến lỗi hiển thị. Em đã đền bù lại số Bảo anh bị mất là 14 triệu Bảo rồi nhé.

X2X3X4 thích điều này.
  16. nguyenthanhhien2

nguyenthanhhien2 Dân đen

Mód xem hộ e ván này 2 người cùng ù con 7s sao nhà dưới duybinh lại đè nhà trên choichan ạ.mod kiểm trả hộ e.

Các tệp đính kèm:

17. Mod22

Chào bạn! Mình đã nhờ kỹ thuật kiểm tra thì thấy nick "choichanoday" vào thời điểm ấn ù thì có hiện tượng kết nối mạng chập chờn, chậm nên đã không ấn ù được. Và khi nhà này không ấn ù thì nhà khác ù thì bình thường bạn nhé. Thông tin đến bạn!

18. nguyenthanhhien2

nguyenthanhhien2 Dân đen

Dạ hok mod.nịck chơi chắn có nhấn ù.vậy e mới thách mắc có mấy người xem đều biết.

19. Mod22

Đây là mình nhờ kỹ thuật kiểm tra mà bạn. Nếu nick choichanoday mà ấn ù, sau đó mất mạng, out khỏi bàn chẳng hạn thì sẽ có thông báo "Thoát trước khi xướng, ù đúng, đủ điểm" và tự động nhận định bài đó là "ù suông" theo cài đặt của bàn đang chơi là " ù suông". Còn đây lại không hiển thị bảng xướng cho nhà "choichanoday" mà nhà khác xướng là do không có lệnh ù từ nhà "choichanoday" bạn nhé.

20. nguyenthanhhien2

nguyenthanhhien2 Dân đen

E giám khảng định 100/100 là nhà chơichan có nhân ù.có người cười cùng bàn biết mà có nick ducthanh2014 xem đều biết.thế e mới thắc mác.chứ còn bị uot hay hok nhấn ù thì e hok thắc mác.đằng này cả 2 nhà đều nhấn ù