Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Mong mod kt lại ko phải là do thoát hết hết mà do bị đơ tất cả mọi người out ra vào lại ko dc cuối cùng là phải bỏ thoy

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Hai_beo_2012

Hai_beo_2012 Dân đen

Sao mình không thấy hiển thị chức năng nhiệm vụ ngày và tuần nhể

3. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại chức năng nhiệm vụ hàng ngày mới mở cho 1 số người thôi chứ chưa mở phạm vi toàn Sân Đình anh nhé :D

4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Em đã kiểm tra log ván chơi, ván mà anh bị báo "xướng sai" vào lúc 21h21 ngày 24/8. Ván ngay trước đó là ván hòa. Anh có thể xem lại lịch sử ván chơi để kiểm tra. Vì vậy anh không được xướng cước "thông" ở trường hợp này anh nhé. Cảm ơn anh!

Xin lỗi anh vì trả lời chậm trễ bài này của anh. Sân Đình xin gửi anh 5 Triệu Bảo vì đã hỗ trợ chậm trễ theo đúng cam kết chăm sóc khách hàng của Sân Đình. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Mod22

Chào anh! Như Mod21 đã trả lời. Đó là do tất cả người chơi đều thoát ra khỏi bàn nên mọi người mới bị out ra hết. Còn em thấy các bàn thi khác vẫn diễn ra bình thường. Nên rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Còn nếu khi nào sự cố ảnh hưởng đến toàn bộ khu vực thi thì Sân Đình sẽ hỗ trợ người chơi ngay anh nhé. Thông tin đến anh!

6. quyluongbv.

quyluongbv. Hội chắn Hà Tây

ChanPro2018.8.26.11.21.22.WEB. ChanPro2018.8.26.11.21.22.WEB. mod cho hỏi chút: mình vào chơi chắn trong avantar của mình có hình nền đen trên có 4 vạch xanh như cột sóng wifi có ý nghĩa gì vậy (chỗ mình khoanh tròn đấy)

ANH HYE thích điều này.
  7. Mod22

Chào anh! Đó là hiển thị kết nối mạng của anh anh nhé. Màu xanh là kết nối mạng tốt. Màu đỏ là mất kết nối. Màu vàng là kết nối chậm anh ạ! Thông tin đến anh.

ANH HYE thích điều này.
  8. cayxoan-1

cayxoan-1 Lý trưởng

Mod xem giúp mình trường hợp này. Lên chi cửa trên mình bấm ù chi mà nhà dưới lại hạ bài ù. Bài mình bt chi tám đỏ 1535259924501.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi trường hợp này cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sẽ trả lời anh khi có kết quả nhé. Cảm ơn anh!

cayxoan thích điều này.
  10. quyluongbv.

quyluongbv. Hội chắn Hà Tây

Cảm ơn Mod22 nhiều

Mod22 thích điều này.
  11. Mod22

C
    Chào anh! Anh cho em xin link lịch sử ván chơi để em kiểm tra kỹ hơn cho anh nhé.

12. cayxoan-1

cayxoan-1 Lý trưởng

Theo Link trên của Bạn Nguyễn Chiến Long thì nhà dưới ù con 5 văn lên trước con 3 văn mà. Trong khi bạn ù còn 3 văn là ù cây sau.

Mod22Mod07 thích điều này.
  13. kieuhoa_

kieuhoa_ Dân đen

Mod cho hỏi 3 ngày nay vào chơi đều bị lỗi nhiều khi bấm ù không được ạ. Nhờ mod kiểm tra hộ ạ

14. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Anh vui lòng gọi đến số 0988.15.3993 để bên em hỏi thêm thông tin về tình trạng anh gặp phải để bên em hỗ trợ anh tốt nhất ạ.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

15. cayxoan-1

cayxoan-1 Lý trưởng

Cái này các Mod đã check giúp mình chưa?

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. Mod22

Chào anh! Em đã gửi thư cho anh trong hòm thư cá nhân. Anh vui lòng kiểm tra hòm thư giúp em nhé.

17. kieuhoa_

kieuhoa_ Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp ngày 22.8 có gửi bài ù cước to tuần 34 tới hôm nay không thấy gì ạ

18. Mod22

upload_2018-8-28_21-52-10.

Chào chị! Chị kiểm tra lại nick giúp em nhé. Nick của chị đã được trao thưởng rồi chị ạ!

19. Sắn Pro

Sắn Pro Dân đen

Gửi Ban quản trị!
    Tôi thấy lỗi rất khó chịu đó là thỉnh thoảng bấm ù mà không được, bị bỏ qua. Các ad hãy xem lại.
    Phần lưu ý màu đỏ ở hướng dẫn thì Hương, thi Hội thì mỗi bàn chọn ra 2 người chứ không phải 1 người. Ad coi mà sửa lại cho đúng

Mod07, Chắn Hạng ProHỒNG NHAN TRI KỶ thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu ván nào anh ấn ù không được thì gửi lên cho bên em kiểm tra nhé. Còn luật thi cử ảnh chỉ cần vào game cũng có ngay chính giữa màn hình ạ.