Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. lehieubt

lehieubt Dân đen

Chỉ được chíu ù chứ không có cửa trì...

2. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu trường hợp bạn bốc lên cửa Trì mà anh chíu ù được thì hoàn toàn có thể hô cả chíu ù và trì nhé.

3. HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này mình kiểm tra thì không thấy bạn bấm ù, tuy rất tiếc nhưng ván chơi này mình không thể hỗ trợ bạn được nhé.

DuyHVHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. bachbienthong

bachbienthong Học chơi

6. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này hệ thống nhận là anh ấn dưới chứ không phải ù nhé. Anh vào tua lại ván chơi và mở loa lên cũng thấy khi lên chi chi hành động của anh là ấn dưới.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/8/18
    DuyHVbolatatca77 thích điều này.
  7. bolatatca77

bolatatca77 Lý trưởng

quá đen ko ấn ù đi ấn dưới thì làm sao mà phải đi nhờ mod làm gì nữa bạn ơi :((:((:((:((:((:((:((:((

8. songho99

songho99 Chắn hội MU

CáC mod kiểm tra hô cái bấm ù ko dc 1533704875254.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Em đã gửi sang bộ phận kĩ thuật để kiểm tra cho anh rồi nhé, chiều nay khi có kết quả em sẽ báo lại nhé.

10. Quyẹt Quyẹt

Quyẹt Quyẹt Dân đen

11. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này kĩ thuật bên em đã kiểm tra, khi lên chi chi anh bị mất kết nối mạng và hết thời gian dẫn đến hệ thống tự dưới. Rất tiếc trong trường hợp người chơi mất kết nối mạng bên em không thể hỗ trợ được anh nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. songho99

songho99 Chắn hội MU

Nếu mất mạng thì sao mình biết nhà chéo ù dc vì thời gian kết nối cũng phải mất hơn phút. Đề nghị các mod xem hộ kỹ lạl

13. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em kiểm tra từ hệ thống Sân Đình ghi nhận nên chắc chắn không sai được anh nhé, việc anh nhìn thấy nhà đối diện ù có thể là hành động trước lúc anh bị đứt mạng. Sau khi họ ấn ù xong anh bị đứt kết nối mạng và không ù được.

14. Vậy là em mất gần 100m híc

15. Mod07

Mod07 Moderator

Đứng ở vị trí CSKH thật sự mình rất muốn hỗ trợ bạn, tuy nhiên log các ván chơi đều ghi nhận rất rõ ràng. Nếu muốn hỗ trợ cũng phải đúng luật chứ không thể làm bừa, mong bạn thông cảm nhé.

16. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@Sơn Thảo 1314 Chào anh! Thắc mắc của anh đã được anh @HỒNG NHAN TRI KỶ giải đáp rồi anh nhé. Nếu còn thắc mắc gì cần giải đáp anh có thể viết bài lên diễn đàn hoặc gọi đến số 0988.15.3993 để được giải đáp anh nhé!

@ HỒNG NHAN TRI KỶ : Cảm ơn anh đã có bài chia sẻ thông tin với người chơi rất có ích. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

17. TÔI ĐANG THI KỲ 3: MÀ KHÔNG VÀO LẠI ĐƯỢC CÁC MOD XEM SỬ LÝ GIÚP ChanPro2018.8.14.20.39.56.WEB.

18. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Ngày thi hôm qua Sân Đình có xảy ra lỗi. Nên trường hợp của anh bên em sẽ cập nhật danh sách, hoàn trả lại bảo và set lại vòng thi cho anh nhé.
    Rất mong anh thông cảm vì đã để xảy ra sự cố.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

19. - xong lúc sau mình lại thi lại lượt khác từ vòng 1 và lại đỗ đến kỳ 3 rồi thì set lại thế nào mod21