Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. maytrendinhnui

maytrendinhnui Công thần Hội Chắn Hà Tây

Mod xem hộ tại sao thang điểm kinh nghiêm.níc Maytrendinhnui đang là 366/400 mà giờ còn 50/400

Các tệp đính kèm:

2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Đây là lỗi hiển thị không đồng nhất, mình đã báo kỹ thuật để sửa. Cảm ơn bạn đã báo lỗi này nhé.

3. duychan4

duychan4 Dân đen

xem ho em sao em an U con bat van roi sao ko cho u

Các tệp đính kèm:

4. duychan4

duychan4 Dân đen

lau vay a

5. Mod08

Chào bạn
    Trường hợp này do bạn bị mất kết nối mạng đúng lúc cây 8 văn nên không thể ù.
    rất tiếc tất cả các trường hợp này bên mình không thể hỗ trợ được.

6. AnhVanLe

AnhVanLe Dân đen

lỗi ko cho ù 6 văn
    ChanPro2018.4.21.2.32.6.WEB.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn mới có 5 chắn sao ù được , " 2 chắn trên tay , 3 chắn dưới chiếu" cũng may là bạn chơi ở sân đình đấy, nếu chơi trên chánh là bị ù láo phạt tám đỏ 2 lèo 17 dịch x 3 nhà rồi

Mod08 thích điều này.
  8. Mod08

Bài bạn mới 5 chắn , Bài bạn chỉ ù được bạch thủ thôi :)

9. timesaver

timesaver Ma Xó

594261B9-07A4-41EE-90CF-ED0BB42E043D. Lỗi không hiển thị thông báo ván hoà trước đó làm người chơi xướng Ù thông bị phạt vạ...:( Đề nghị Mod kiểm tra giúp.

10. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại lỗi này đã được báo cáo và kĩ thuật bên em đã đưa vào danh sách sửa. Trong các phiên bản sắp tới sẽ xét thứ tự ưu tiên của tính năng và sửa lỗi này anh nhé :D

11. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

1CEF6540-1DA3-4C25-A784-DD8A2FAA1462. Đề nghị xem lại tư cách 2 Nick này. Đang chơi lại sút ra.

Mod07 thích điều này.
  12. Mod07

Mod07 Moderator

Thư nói cụ thể giúp tớ xem bị sút ra là đang chơi bị sút chia gà hay như thế nào nhé.

Nguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  13. Mod08

Chào bạn
    Mình đã kiểm tra hai nick này đung là chơi không đẹp.
    Mình sẽ nhắc nhở cảnh cáo hai thành viên này không tiếp tục vi phạm, nếu tiếp tục vi phạm có người báo cáo nữa sẽ khóa nick.
    Nhừng trường như này luật sandinh qui đinh
    Khi nhận được từ 3 ý kiến phản ánh chính xác thì những chắn thủ có hành vi này sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn.

14. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Đang chơi ba người gà to họ cùng nhau đá tớ ra khỏi bàn. Bạn xem họ có đánh cặp bơm bài ko? Hay như thế nào mà tư cách chơi kém vậy?

15. tadien120

tadien120 Dân đen

Sao nap bang tk dien thoai ko dc vay mob.minh mua the nap vao dien thoai sau do nap bảo mà ko dc.chi nap dc co 100k lúc sang

16. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại tất cả hệ thống thẻ nạp bên em đang được bảo trì anh nhé. Anh vui lòng nạp sau giúp em ạ.

17. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

Mod xem lại ván này giúp mình v Screenshot_2018-04-28-01-08-39. ới

18. Seo1976

Seo1976 Hội Chắn Hà Tây

19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp bạn mất kết nối mạng bên mình rất tiếc không thể trợ giúp được bạn nhé.

20. cvbscc0

cvbscc0 Dân đen

Tôi thấy nếu người ta ù được mà cho nghỉ ăn tiền với các trường hợp ăn thường là rất vô lý bởi vì nếu người ta ăn thường thì người ta không có cước chíu đã là thiệt cho người ta rồi. còn cũng có thể do nhiều trường hợp mà người ta không chú ý bài mình lên đã ăn thường.cái này nên chấp nhận cho người ta u vẫn ăn tiền vì người ta làm vậy là ngoài ý muốn. Tối thấy để cho sân đình giống thực bên ngoài hơn thì nên để cho ù vẫn ăn tiền trong trường hợp này