Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Ván chơi này anh bị vào gà 6 cược chứ không phải bị ù chì mất 9 cược đâu ạ :D

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Hiện tượng lỗi sảy ra khi có 1 người trong bài chơi bị lag. tuy nhiên ván này không ảnh hưởng đến số bảo của người Ù .

1. Khi nick minhngocquang066 kích Ù cây bát văn , vẫn ngồi trong bàn chơi và nói bảng sướng cước của em không có các anh ạ.
    2. Đợi khoảng 40s sau khi kích ù trên bàn chơi hiện chữ minhngocquang066 thoát trước khi sướng, chắn pro tự xướng Suông .
    Lưu ý : 03 người chơi còn lại vẫn nét mượt mịn .

Untitled. ss. s.

Mod07 thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

@HàNộiMùaThuVàng : Em cần thêm thông tin của khách hàng chủ yếu là đề phòng những vấn đề phát sinh như đúng là khách hàng không được cộng tiền thật và em có thể hỗ trợ được.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Cuối cùng thì góp ý báo lỗi của tôi đã đc Mod07 để ý đến xin cảm ơn Mod07 đã quan tâm. Thành thực mà nói riêng bản thân tôi chỉ muốn Sân Đình hoàn thiện hơn để mọi người chơi không gặp phải những tình huống gây ức chế như của tôi và những lỗi kỹ thuật khác. Tôi là người hâm mộ môn chắn cạ,nên đến với Sân Đình là tìm niềm vui và giải trí nên bảo đối với tôi không quan trọng tôi cảm thấy thích là tôi tham gia cho vui, nhưng vừa qua tôi có đăng bài báo lỗi mà cả chục ngày không được ai quan tâm nên thực lòng tôi cảm thấy các Mod hơi lơi là với các khách hàng của mình. Tôi Tham gia Sân Đình từ ngày 01/05/2017 đến nay đã là nhất phẩm chơi đã 50,000 ván bài gặp không ít những lỗi kỹ thuật như không hiện bảng xướng, lag không ăn không đánh không ù được nhưng ít khi tôi có ý kiến vì tôi tôi nghĩ rằng không có gì là hoàn hảo cả. Nhưng sau khi sân đình bảo trì xong và quay lại hoạt động thì tôi thấy lỗi nhiều thêm ra nên tôi mới mới đăng bài để góp ý vậy mà cả chục ngày mới thấy Mod07 like, dù sao cũng có người đã để ý tới tôi cũng xin cảm ơn.

timesaver, Dachem_ProMod09 thích điều này.
  5. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh vì những góp ý, trường hợp này đúng là bên em đã bỏ sót bài viết của anh. Bên em sẽ cố gắng thực hiện tốt hơn trong thời gian tới để không xảy ra tình trạng này. Riêng về tình huống của anh em đã cộng Bảo hỗ trợ ván chơi đó cho anh rồi nhé.

quanguoc1970 thích điều này.
  6. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

bị đơ Screenshot_20180413-214656.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Trường hợp bị lag bàn chơi là do nguyên nhân kết nối internet bị chậm hoặc đứt, nếu bạn thường xuyên gặp tình huống này thì bạn thử kiểm tra lại đường truyền của mình xem sao nhé.

8. luongbon18

luongbon18 Dân đen

9. luongbon18

luongbon18 Dân đen

Được ván chì tám đỏ 2 lèo thì chắn pro không khản hồi. Mod xem hộ em phát

10. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này do bạn mất kết nối mạng nên rất tiếc bên mình không thể hỗ trợ được.

11. ngonhatlam09

ngonhatlam09 Chắn hội Hải Phòng

12. ngonhatlam09

LÂU LẮM MỚI ĐƯỢC VÁN NÀY GỬI BAN SỰ KIỆN

Các tệp đính kèm:

13. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

14. ngonhatlam09

CẢM ƠN NHIỀU

15. luongbon18

luongbon18 Dân đen

Các tệp đính kèm:

16. luongbon18

luongbon18 Dân đen

Lại mấy ván liên tục em mới buồn chứ

17. luongbon18

luongbon18 Dân đen

Các tệp đính kèm:

18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Nhìn tình trạng mạng của bạn thì đỡ làm sao được.
    Tốc độ mạng: 009kb/s :-<:-<:-<

luongbon18 thích điều này.
  19. quan_73

quan_73 Dân đen

mod.minh ko bjjet kjeu j ma lai thay he thong bao mjjnh suong thieu diem.frong khi mjh chua suong u ChanPro2018.4.19.1.23.35.

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Trường hợp này có thể bạn bị lag, đứt kết nối internet nên dẫn đến tình huống bị phạt bạn ạ.