Nơi đăng ký thành viên "Chắn Hội Lèo Tôm"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chắn Hội Lèo Tôm, 27/4/13.

1. pdhien

pdhien Ban Pháp chế Chắn hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm rất vui khi bạn đã có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội. Trong thời gian chờ đợi rất mong bạn thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các bạn hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.

lê lập 89, ANH HYE, cuongmah09112 others thích điều này.
  2. pdhien

Các bạn muốn giao lưu với anh/chị/em chắn hội Lèo tôm trên bàn chắn thì vào Khu Chánh Tổng, Nhà Cụ Chánh như Chú @KHO_TIEN18, anh @chanthuquannhan,@ANH HYE, @thuc0989, @pdhien …. vào khung giờ 20h hàng ngày hay chơi trên đó.
    Các bạn muốn gặp Trưởng ban Pháp chế @kiennhnn trên bàn chắn thì các bạn phải xem lịch, ví dụ như: Cuối tháng lĩnh lương thì lên Vương Phủ sẽ găp, gần về giữa tháng gặp ở Gốc ga, Xó Chợ khu Làng Hạ nhé :)):)):))

lê lập 89, ANH HYE, Điệp Già10 others thích điều này.
  3. Nguyen200676

Nguyen200676 Hội Chắn Hà Tây

Đăng ký hội viên chắn hội
    1. Họ và tên của chắn thủ: Nguyễn Văn Lệ
    2. Sinh ngày: 20 tháng: 06 Năm: 1976 Nơi ở: Hà Nội
    3. Tên Nick đang chơi tại sân đình: nguyen200676 Cấp bậc: Tri Huyện ID:5351795
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".
    5. Số điện thoại cá nhân: 0983531525

pdhien1, lê lập 89, vuongphong636 others thích điều này.
  4. trung3435

trung3435 Lý trưởng

1. Họ và tên của chắn thủ Nguyễn kiên trung.Sinh ngày:..04... tháng:..11. Năm:...1981.. Nơi ở:.thanh liêm hà nam
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình:.trung3435. Cấp bậc:..tri phủ ID:3172664.
    3. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm".sẽ ủng hộ sau (Nếu có).
    4. Cam kết tuân thủ mọi quy định của Sân Đình cũng như mọi Nội quy của "Chắn Hội Lèo Tôm".
    5. Số điện thoại cá nhân:0983942201
    Cảm ơn sự quan tâm của các hội viên "Chắn Hội Lèo Tôm" cũng như các chắn thủ Sân Đình. Ban quản trị chúng tôi rất mong nhận được sự "Đồng hành" của các bạn thông qua việc đăng ký trở thành "hội viên". Hãy cùng nhau chúng ta xây dựng và phát triển thành một trong những Chắn Hội hàng đầu tại Sân Đình.

Trong quá trình thực hiện đăng ký thành viên nếu cần hỗ trợ thông tin các bạn vui lòng điện thoại cho Mr Hưng " Ban pháp chế Chắn Hội Lèo Tôm" theo số điện thoại: 0906260688 để được hỗ trợ.
    Trân trọng!
    [/QUOTE]

lê lập 89, KHO_TIEN18, kiennhnn3 others thích điều này.
  5. HoaMai.. Trắng

HoaMai.. Trắng Lý trưởng

Minh Dũng 6886 thích điều này.
  6. HoaMai.. Trắng

HoaMai.. Trắng Lý trưởng

1.Họ và tên chắn thủ. Trần việt kiên .sinh ngày 01/06/1987 .nơi ở thị trấn mù căng chải huyện mù căng chải tỉnh yên bái
    2.tên nick đang chơi tại sân đình. HoaMai.. Trắng . Cấp bậc Chánh tổng ID . 3750592
    3. Số bảo ủng hộ CHẮN HỘI LÈO TÔM. Sẽ ủng hộ sau .
    4 .Cảm kết tuân thủ mọi nội quy của SÂN ĐÌNH cũng như mọi nội quy của : CHẮN HỘI LÈO TÔM :
    5. Số điện thoại cá nhân 0983061813

Minh Dũng 6886, pdhien, vuongphong632 others thích điều này.
  7. pdhien

[/QUOTE]
    Tiểu ban pháp chế và nhân sự thay mặt BQT Chắn hội Lèo Tôm trả lời các bạn:
    Chắn Hội Lèo Tôm rất vui khi bạn đã có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội. Trong thời gian chờ đợi rất mong bạn thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các bạn hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.
    Mong các bạn thường xuyên vào khu Chánh Tổng nơi các thành viên Chắn hội Lèo Tôm sinh hoạt để các thành viên Lèo Tôm tìm hiểu kỹ hơn về tư cách và phong cách chơi trên bàn chắn của các bạn.
    Thân !

8. pdhien

[/QUOTE]
    Bạn nên nghiên cứu kỹ về các chắn hội rồi hãy quyết định đăng ký vào Chắn Hội, Hội chắn trên Sandinh nhé bạn.
    Vì mình thấy bạn lại có lời muốn đăng ký vào thanh viên MU và cả chắn Hội Lèo Tôm nữa.
    Thông tin đến bạn.

Tú Tài Tình8x, hoamoclan90, ANH HYE4 others thích điều này.
  9. Cua Đồng Cháy

Cua Đồng Cháy Dân đen

1. Họ và tên của chắn thủ: Nguyễn Đình Phương, Sinh ngày: 13 tháng 10 Năm 1977 Nơi ở Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh
    2. Tên Nick đang chơi tại sân đình: Cua Đồng Cháy; Cấp bậc: Chánh Tổng; ID: 5320721
    3. Số bảo tự nguyện ủng hộ "Chắn Hội Lèo Tôm": 50 triệu bảo.
    5. Số điện thoại cá nhân: 0963696556
    Cảm ơn sự quan tâm của các hội viên "Chắn Hội Lèo Tôm" cũng như các chắn thủ Sân Đình. Ban quản trị chúng tôi rất mong nhận được sự "Đồng hành" của các bạn thông qua việc đăng ký trở thành "hội viên". Hãy cùng nhau chúng ta xây dựng và phát triển thành một trong những Chắn Hội hàng đầu tại Sân Đình.

hoo_tal1, hoamoclan90, cuongmah09111 người khác thích điều này.
  10. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

cho e bảo lãnh nick này nhé sếp Hiển và sếp Kiên:D:D:D

pdhien, cuongmah0911, pdhien15 others thích điều này.
  11. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Chào anh!
    Cám ơn anh đã quan tâm và có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội Lèo Tôm. Trong thời gian chờ đợi rất mong anh thường xuyên giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các bạn hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.
    Hiện nay Chắn Hội Lèo Tôm đang tổ chức giải đấu Chắn Hội Lèo Tôm mở rộng lần 8 tại Huyện Đường khu Chánh Tổng
    mong anh tích cực tham gia cổ vũ, giao lưu để các thành viên Lèo Tôm tìm hiểu kỹ hơn về anh, Ban pháp chế có đầy đủ thông tin đề xuất BQT kết nạp anh trong thời gian gần nhất.
    Trân trọng!

P/s: Anh có thể thay cái avartar nào nhìn "Đẹp dịu dàng mà không chói lóa" hơn không anh? Cám ơn anh!

Chậu Mật Ong, ANH HYE, pdhien8 others thích điều này.
  12. hoamoclan90

hoamoclan90 Chắn hội Lèo Tôm

Chú Hiển cháu bảo lãnh nick này

13. Cua Đồng Cháy

Cua Đồng Cháy Dân đen

Ok!

chanthuquannhanhoamoclan90 thích điều này.
  14. quê_nhà08

quê_nhà08 Chắn Hội Lèo Tôm

Chào tất cả a e chắn hội LT. Mình và a trai cùng chơi chung nik Quê_nhà08. Và a trai mình có làm đơn xin gia nhập vào hội chắn LT. Trc biến cố tg vừa rồi a mình mới mất và mình cũng lâu ko thấy hồi âm của chắn hội nên mới xin rút đơn. Và trc khi rút mình cũng nc với bác Hiệp( kho_tiền18) là thôi xin rút đơn.
    Tg này hay chơi và gặp nhiều a e trong chắn hội và cũng có hỏi lại xem muốn gia nhập lại thì làm đơn. Mình cũng muốn tham gia vào hội để có cơ hội giao lưu và học hỏi thêm a e trong chắn.
    Vậy mình xin đc làm lại đơn xin gia nhập mong Hội chắn xem xét và giúp đỡ.

15. quê_nhà08

quê_nhà08 Chắn Hội Lèo Tôm

DON XIN GIA NHAP CHAN HOI LEO TOM
    Họ và tên: Phạm Tuấn Thành
    Sinh ngày: 22/09/1983.
    Đia chỉ: Ba Vì - Hà Nội.
    Sđt: 0868244781
    Tên nick tham gia: Quê_nhà08.
    Cấp bậc: chánh tổng. ID: 5205474.
    Cam kết tuân thủ mọi nội quy của chắn sân đình cũng như quy định của " chắn hội lèo tôm".

16. pdhien

Tiểu ban pháp chế và nhân sự thay mặt BQT Chắn hội Lèo Tôm trả lời các bạn:
    Mong các bạn thường xuyên vào khu Chánh Tổng nơi các thành viên Chắn hội Lèo Tôm sinh hoạt để các thành viên Lèo Tôm tìm hiểu kỹ hơn về tư cách và phong cách chơi trên bàn chắn của các bạn.
    Thân !

Chậu Mật Ong, hoamoclan90, thuc09895 others thích điều này.
  17. pdhien

Chắn Hội Lèo Tôm rất vui khi em/cháu đã có đơn xin tham gia sinh hoạt chung cùng Chắn Hội. Trong thời gian chờ đợi rất mong em/cháu thường xuyên online và giao lưu với các thành viên trên bàn chơi hoặc trên diễn đàn. Đặc biệt các em/cháu hãy tìm hiểu thật kỹ về Nội Qui, Qui chế hoạt động của Chắn hội Lèo Tôm tại đây nhé.
    Mong các em/cháu thường xuyên vào khu Chánh Tổng nơi các thành viên Chắn hội Lèo Tôm sinh hoạt để các thành viên Lèo Tôm tìm hiểu kỹ hơn về tư cách và phong cách chơi trên bàn chắn của các em/cháu.
    Cháu gửi cho chú số điện thoại vào hòm thư riêng của chú nhé.
    Thân !

namdinh0022, Tiểu Ngư Nhi6789, thuc09896 others thích điều này.
  18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Anh Hà Nội , chú pdhien hinh-mat-cuoi-11.

kiennhnn, cuongmah0911, hoamoclan901 người khác thích điều này.
  19. pdhien

anh à, giờ 2 thằng em @hoamoclan90@Tú Tài Tình8x xung phong gọi em bằng chú Hiển rồi :((:((:((, đầu mình đã hói, bạc lắm đâu cơ chứ ( mới nhuộm xong :)):)):)))

Chỉnh sửa lần cuối: 1/6/20
    cuongmah0911, hoamoclan90, Tú Tài Tình8x4 others thích điều này.
  20. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

:)):)):))trong bang hội có nhiều ông muốn gọi thế lắm:))đâu riêng j e và @hoamoclan90 =))=))=))=))

hoo_tal1, pdhien, ANH HYE1 người khác thích điều này.