Nam Cung Ngọc em xin nhận sai.....

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi hoàng_kevin, 11/1/16.

1. hoàng_kevin

hoàng_kevin Dân đen

Nay Nam Cung Ngọc em xin có đôi lời với CHHP nói chung cũng như toàn thể CH khác và các chắn thủ khác :
    Do sự nông cạn cũng như tính hiếu thắng ham vui mà vô tình em vấp phải những sai sót với mọi người.Sự góp ý cũng như những lời nói của các chú bác và anh chị em trên SĐ nói , em đã sai khi sử dụng câu từ và sai khi nghĩ và làm theo tính chất cá nhân.Không để ý đến suy nghĩ mọi người và tập thể , cũng do sự hiếu thắng cầu thắng ham chơi mà ra.Em là người không có khiếu ăn nói lên dùng từ có phần không đúng,nhưng trong bụng thì không hề có 1 ý xấu nào. Giờ có nói gì thì cái sai vẫn do em mà lên.
    nay cá nhân Nam Cung Ngọc em chỉ có thể nói câu xin lỗi tới mọi người .. và là chắn thủ thì đơn giản với em là được chơi vui và giao hữu. Chân thành xin lỗi mọi người :(

2. longbhchp

longbhchp Chánh tổng

Hoan hô em.

3. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Tuy vậy, vẫn nổi bật ở bạn một người chơi sôi nổi, thích giao lưu; một thành viên chắn hội nhiệt tình. Đáng quý nhất là có lời (tạm gọi là xin lỗi theo như bạn nói) công khai trên diễn đàn. Mong CHHP có thêm nhiều thành viên như bạn!

Chỉnh sửa lần cuối: 16/1/16
  4. Dinh xuan 1

Dinh xuan 1 Dân đen

Có lỗi thì phải sửa hoan nghênh bạn đã nhìn nhận lỗi lầm để rút kinh nghiệm,tất cả AE vì một sân chơi lành mạnh văn minh lịch sự xây dựng CH ngày một lớn mạnh !

Nguyễn Tiểu ThươngTào Tháo thích điều này.
  5. thu huong 2008

thu huong 2008 Chánh tổng

Lau roi ko thay anh len chem buon qua a. Hom nao anh len de lai loi nhan em nhe

Nguyễn Tiểu ThươngTào Tháo thích điều này.
  6. akahuy

akahuy Chánh tổng

@thu huong 2008 a muốn hỏi e 1vài câu

7. hoàng_kevin

hoàng_kevin Dân đen

anh dạo này bận việc em à....anh cũng nhớ mọi người lắm...để hết tháng này anh quay lại và chém cùng em

trai nha que 1986 thích điều này.