Một số Hình ảnh mới tiết lộ của Sân Đình 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi Củ khoai lang, 31/5/13.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

hocong13, Ngô Trí Việt, MOD0614 others thích điều này.
  3. hanoi_01

hanoi_01 Chánh tổng

Screenshot5.

Fc GASON, hocong13, Ngô Trí Việt7 others thích điều này.
  4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Bảng tổng kết này thì che hết hình bài khi chụp ảnh anh nhỉ, khó khi xét ảnh nhận giải thưởng hay khiếu nại, ko thích hợp và khả dụng như bảng tổng kết trong suốt cũ.

5. hanoi_01

hanoi_01 Chánh tổng

Chạy đc mà ù thì hiện lên thôi

6. forumadmin

forumadmin Administrator Ban quản trị

Bạn Dế Mèn ơi, trong Sân Đình 2.0 cái bảng tổng kết này có thể kéo rê ra chỗ khác rất dễ dàng ạ. Muốn xem quân bài thì ta kéo ra phát là xong :)

Cám ơn đã góp ý nhé

caotay818, Ngô Trí Việt, chan hung yen 24 others thích điều này.
  7. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Mình thấy bảng tổng kết phiên bản đang dùng cũng kéo di chuyển được bạn ah, nhưng nó ưu điểm hơn là trong suốt, dù kéo chỗ nào cũng vẫn có thể nhìn thấy quân bài ẩn phía sau, bảng tổng kết lần này dù di chuyển được nhưng hở chỗ bài này sẽ lại che chỗ bài khác :D Theo suy luận của mình là vậy.

Già Làng 0nline, ali33vn, hocong136 others thích điều này.
  8. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd

Ngô Trí ViệtXuân Thanh 007 thích điều này.
  9. forumadmin

Dạ, tổ design đang nghiên cứu đánh giá feedback của bạn, cám ơn nhé

10. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

nhìn giao diện này có vẻ Tối quá, không biết khu Vương thế nào nếu Tối thề này đánh đêm trên Vương thì Báo vỡ alo

Già Làng 0nline, Ngô Trí Việt, MOD064 others thích điều này.
  11. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:)) Sò kaka lo xa quá, em thấy vẫn tối như bây giờ mà. Có điều là chữ bảng Chát nên để màu Vàng như ảnh trên hay màu Đen như hiện nay, chứ để màu Đỏ như ảnh dưới mới nhòe mắt >>> Báo, Ù láo anh ah 8-}

12. Sondat

Sondat Hội Trưởng CHHN

:)) SÒ chỉ quan tâm có mỗi vương gia có sáng không#-o,Nếu tối thì bật điện lên em ơi=))

13. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

#-o Diễn đàn Phiên bản 2.0 mà 2 ông anh vào chém thế này thì thành 3.0 mất 8-|

14. Cướp Thông

Cướp Thông Học chơi

Cái bảng cáo thị hiện lên kiểu một miếng da dê như này mang phong cách rất cổ đại :D, great work!
    Theo em cái pop-up tổng kết ván này nên thêm tính năng là nếu double-click vào phần gáy trên của cái cuộn "da dê" này (chỗ có chữ "Tổng kết") thì nó tự động cuộn lại để có chỗ cho những phần tử giao diện khác ạ.

Em Thông

cau_ut_mai_choi_1102mod01 thích điều này.
  15. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Bảng tổng kết thì thấy thiếu cái quan trọng là cộng trừ bảo sau mỗi ván ù.
    Còn nếu cuộn vào thì khi chụp các bài đạt giải không có cước xướng. Làm trong suốt như trước là vẹn cả đôi đường.

lamtythoi, Canon5050Ngô Trí Việt thích điều này.
  16. forumadmin

Chúng tôi xin nói rõ: Tất cả các chức năng hiện có của Chắn Pro đều được giữ nguyên, sự thay đổi của Sân Đình 2.0 tập trung ở những khía cạnh sau:
    • Giao diện đồ họa đẹp, mang phong cách dân gian Việt nam thời trung và cận đại.
    • Chức năng mới: Khoa Cử Sân Đình (hay còn gọi là Giải Đấu Sân Đình): Thi Hương, Thi Hội, Thi Đình là hình thức khoa cử của dân tộc ta suốt hàng mấy trăm năm trong quá khứ. Nay chúng được tái hiện hết sức sinh động trong các kỳ thi khoa bảng của Sân Đình.
    • Game mới: Phỏm Pro: hấp dẫn đến từng cú nhấp chuột, được thiết kế theo đúng phong cách chủ đạo của Sân Đình: chơi game online như chơi ngoài đời thật

17. 0982119116

0982119116 Chánh tổng

Nghe hấp dẫn vậy ta? Bao giờ mới được chơi phỏm hả anh ơi?

18. mod18

mod18 Moderator Ban quản trị

Cái mà anh Củ khoai lang nhận được chỉ là giao diện ở chế độ thiết kế, bản thực tế không có các thông tin như trên, Chắn Pro 2.0 hoàn toàn phù hợp với các tính năng hiện tại đang có của Chắn Pro bạn nhé.

19. Khổng tử tái xuất

Khổng tử tái xuất Lý trưởng

Tôi có góp ý thế này : cửa sổ chat nên có thể đóng/mở được. vì như thế nhìn thoáng hơn nhiều, hoặc trường hợp có người nói nhiều mình thu nhỏ lại cũng đỡ bực mình.

và cũng nên có chức năng chuyển bảo cho bạn bè nữa, nhiều bảo muốn tặng bạn ko đc nên đôi khi tự hỏi : nhiều bảo cũng chẳng để làm gì.

mod09, hocong13, caotay8188 others thích điều này.
  20. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Chuẩn luôn :-bdCó hôm mình còn lấy quyển vở che ô chát lại để tập trung chơi:D

ali33vn, hocong13, caotay8183 others thích điều này.