Một số câu hỏi thường gặp

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi mod01, 8/5/14.

1. nauychu

nauychu Dân đen

cho hoi the nao goi la cuoc pha thien

2. khoadunghd

khoadunghd Dân đen

Vào phần luật chắn pro xem đi bạn

3. nauychu

nauychu Dân đen

cám ơn bạn

4. cuophobabe

cuophobabe Dân đen

Mình vừa thi Đình đứng thứ hai trong bàn thì có đc vào vòng trong ko

5. J7_Pro0823

J7_Pro0823 Dân đen

Mod01 cho hỏi nếu bài chín chắn chờ ù thập thành bát vạn (etc.) có được chờ ù chính chữ không, hay sẽ bị phạm luật bỏ ù, trong luật không nói rõ chỗ này. Hoặc giả chờ lên chính chữ lấy 8 đỏ chẳng hạn? Nếu không thì sẽ không ù được nếu bàn chơi có luật không ù xuông.

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Trường hợp lên quân bát anh phải ù, nếu lên bát văn, anh không ù mà đợi bát vạn mới ù thì bị phạt lỗi bỏ ù. Còn nếu không có cước nào thì đành bỏ bài với bàn chơi ù 3 điểm, 4 điểm thôi anh ạ.

7. Tú Tài Tình8x

Tú Tài Tình8x Chắn hội Lèo Tôm

các MOD cho e hỏi ko thấy đăng danh sách những người đạt giải hoa hậu gà nhỉ !và muốn biết xem ở đâu ạ? thaks

8. Mod22

Bài tổng kết đã được đăng trong bài viết sự kiện Hoa Hậu Gà rồi bạn nhé.

9. J7_Pro0823

J7_Pro0823 Dân đen

thanks Mod22. Như vậy thì chờ ù thập thành càng khó hơn nhiều cước khác mà cước thập thành lại chỉ có 12 điểm nhỉ

10. Tú Tài Tình8x

các mod trao giải như này là theo tiêu chuẩn gà béo chứ ko theo trọng lượng gà
    :D!và nghiễm nhiên chỉ có trên vương phủ mới dành giải đc!

11. Mod22

Chào bạn!

Sự kiện lần này có 2 giải là "Hoa Hậu Gà" và "Trang Trại Gà". Giá trị phần thưởng của 2 giải là như nhau. Và đây là hình ảnh của 2 giải này, bạn có thể thấy giải "Trang Trại Gà" không phải chỉ chơi trên Vương Phủ mới dành được bạn nhé.

12. Tú Tài Tình8x

Ý của e nói là giải hoa hậu chứ ko nói giải trang trại gà! Mà giải trang trại gà các mod cũng ra tiêu chí mức cược từ 2m có phải vậy ko?thôi chỉ hỏi cac mod vậy để biết.thaks mod đã giải quyết vướng mắc

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  13. toaiinkam65

toaiinkam65 Dân đen

Gởi đến bạn món quà này với cả tấm lòng và một lời chúc bạn sẽ hạnh phúc tràn đầy. Những điều hạnh phúc nhất luôn đến với bạn.

1578941129102340

14. Mời em chén

Mời em chén Dân đen

Bài này xướng ntn thì đúng, ai biết chỉ giúp mh Screenshot_20181223-180849_Chn Sn nh.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  15. Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng Chánh tổng

Bạn sướng Lèo, mình chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé, trước khi bạn sướng nên dành 3s để đếm đỏ của bài mình. "ván bài của bạn 9 đỏ "

Bạn mới tham gia chắn Sân Đình nên vào đây đọc và tìm hiểu kỹ nhé, hay lắm đấy .
    https://chanphom.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/

Chỉnh sửa lần cuối: 23/12/18
  16. Mời em chén

Mời em chén Dân đen

Cám ơn bn. Mh mới chơi nên chưa biết hết. Mong dc học hỏi nhiều từ mn

Mod21 thích điều này.