Một số câu hỏi thường gặp

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi mod01, 8/5/14.

1. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ở Sân đình thì hoàn toàn được. Lý do: Chi chi ko ù rộng và nó được "ưu tiên" nên khi bạn đã đủ chắn nhưng xé què, ăn Chi chi, ù con khác là được.

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  2. 07052015

07052015 Học chơi

tôi muốn lấy log của ván ù thì làm thế nào

3. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào bạn, bạn có thể lấy log hoặc hình ảnh của ván bài mà bạn muốn lấy theo những hướng dẫn sau:
    1. Sau khi đăng nhập nick ->bạn bấm chuột vào nút "Ngân Hàng"

hd1.

2. Bạn tiếp tục bấm chuột vào nút "Xem" để xem lại ván chơi

hd2.

3. Bạn copy đường link như hướng dẫn ở trong hình ảnh để đưa lên diễn đàn:

hd4.

4. Nếu bạn muốn lấy hình ảnh để viết bài thì bạn bấm chuột vào icon "máy ảnh" để chụp ảnh ván bài:

hd3.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ và may mắn tại Chanphom.com

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  4. bh190

bh190 Học chơi

chan phom ko cho nguoi choi them bao a??

5. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

Các bạn Mod cho mình hỏi xíu nhé,mình mới mua một chiếc điện thoại OPPO R1K,mình tải chanpro về được và chơi ngon lành,nhưng mình cứ vào 1 bàn và cài đặt bàn chơi hoặc là,cài xin chơi thì cứ bị đẩy ra không cài đặt được,đó là lỗi gì ? Mong các bạn trả lời giúp mình.Thanks:-O

6. Mod01

Chào anh, anh tải bản mới nhất chưa? và tình trạng này luôn bị hay chỉ thỉnh thoảng ạ? Bên em test trên Android thì vẫn ngon mà

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  7. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

Mình cứ vào một bàn nào đó ở khu vực lý, vào phần cài đặt là bị đẩy ra , ko biết có phải do lỗi phần mềm hay phần cứng của máy ko,hay do mình chưa tải bản mới nhất, tải bản mới nhất zư nào các bạn cho mih ý kiến nhé

8. Mod01

Chào anh, hiện tại các phiên bản mới nhất của Sân Đình là: Chắn Pro version 1.10Phỏm Pro version 2.8
    Anh thử kiểm tra xem máy của anh đã cài những phiên bản này chưa nhé. Nếu cài rồi mà vẫn bị lỗi thì anh nên mang máy ra cửa hàng để nhân viên kỹ thuật kiểm tra xem sao ạ.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  9. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

ok thahk bạn nhé

10. bác sỹ 103

bác sỹ 103 Học chơi

Các bạn Mod cho mình hỏi với,Muốn cài phiên bản Chắn Pro version 1.10 và Phỏm Pro version 2.8, mình phải làm thế nào.
    Mong các bạn giúp đỡ mình nhé.!
    Cảm ơn nhìu

11. Mod01

Chào anh, nếu máy anh đã cài ứng dụng chơi Chắn Pro và Phỏm Pro rồi thì anh chỉ cần vào CH play và cập nhật ứng dụng này là được. Còn cách khác là anh gỡ ứng dụng đã cài rồi tải mới về máy là Ok

12. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Gỡ hẳn rồi cài phiên bản mới thì chạy ổn định hơn.

13. congpavo

congpavo Dân đen

Các Pro cho hỏi tôi có 1 nick là "xmthan" lâu không vào quên mật khẩu. (nick còn khá nhiều tiền). Tôi kick vào quên mật khẩu mà chẳng thấy email nào gửi đến địa chỉ của tôi cả. Cao thủ nào biết cách chỉ giùm cái. Tks!!!

14. congpavo

congpavo Dân đen

Chíu ù thì ù mạnh đi chứ
    sợ gì thằng nào
    bốc đâu cũng kệ

15. congpavo

congpavo Dân đen

Mod01 ơi cho hỏi làm thế nào lấy lại mật khẩu của nick. Tôi làm theo hướng dẫn trên Sandinh.net mà không có email nào gửi về hòm thư cả. Giúp cái.

16. Mod01

Chào bạn, bạn liên lạc trực tiếp đến các sđt hỗ trợ của Sân Đình để các Mod hỗ trợ cấp lại mật khẩu cho bạn nhé.

Nguyễn Tiểu ThươngKuBin_Love thích điều này.
  17. _Tào Tháo_

_Tào Tháo_ Chắn hội LÈO TÔM

Mod 0969191944 rất chuyên nghịêp. Sau 5 phút mình đã lấy lại đựơc nick và bảo dù đã 2 năm ko chơi vì sự cố sập đình 2013.
    Hoan nghêng bạn trở về nhà!!!

18. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Các bạn @Mod01, @Mod07 cho hỏi nếu trường hợp bạn @Minh Dũng 6886 này ví dụ ván này Ù mà được 36 điểm nhưng bị treo tranh thì có được dự thi hội làng không ?

Các member nào biết trả lời hộ nhé. vì bạn @Minh Dũng 6886 bảo vẫn được dự thi hội làng .

1 (1).

19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Trong các điều kiện tham dự hội làng thì phải có điều kiện "họp lệ". Thế nào là hợp lệ? Đơn giản: ù đúng luật - nôm na la phải có thu hoạch. Treo tranh - trái vỉ thì nghỉ ăn tiền! Suy ra là ko hợp lệ, có nghĩa là ko đủ điều kiện dự thi.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Treo tranh vẫn được dự thi hội làng nhưng không được nhận thưởng anh ạ :))

HàNộiMùaThuVàngKuBin_Love thích điều này.