Một số câu hỏi thường gặp

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi mod01, 8/5/14.

1. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

cho toi hoi vi sao toi ko chuyen bao ngang cho nguoi khac duoc,hay do toi dung nich facebook,nen ko duoc?

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, khi đăng nhập qua facebook thì tài khoản facebook sẽ liên kết thẳng vào Sân Đình. Nói đơn giản là mật khẩu của face thì Sân Đình không thể lấy được nên anh không có mật khẩu là như thế. Ngày mai em sẽ làm 1 hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh để hướng dẫn anh và người chơi đăng nhập bằng tài khoản facebook có thể cài mật khẩu trên Sân Đình. Hiện tại anh gọi cho các sđt hỗ trợ của Sân Đình để được trợ giúp cài đặt mật khẩu anh nhé.

3. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

toi xin cam on Mod01

4. nguyenlehd2008

nguyenlehd2008 Dân đen

thực ra bàn này tất cả mọi người đều muốn ăn gà. mọi người đều đã từng out ra cả rồi, nếu không tin Mod có thể liên lạc hỏi lại. Việc đền bù hoặc chia gà đều chỉ là thắc mắc mang tính tượng trưng. Tuy nhiên Mod cũng nên xem lại những bàn như thế

5. vothuong47a

vothuong47a Chắn hội Hà Nội

mod 1 ơi, cho hỏi cái: Nick này nó chuyển tiền đi kiều gì? hệt như hôm mrgiang2010a ù cũng gặp phải quả chuyển hết tiền là sao? nick buồn và lạnh ấy
    ChanPro2015.2.2.0.5.37. ChanPro2015.2.2.0.5.37.1.

6. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

Mod01 oi,sao ban van chua huong dan bang hinh anh giup toi co mat khau san dinh,lay tu mat khau facebook cua toi,cung nhu 1 so ae choi khac,cung dung nick facebook nhu toi,hay giup chung toi hieu nhe Mod01 nhe.tran trong cam on.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, em xin lỗi vì bận nhiều việc quá nên em cũng quên mất việc này. Em làm hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể như sau:
    Bước 1: Đăng nhập vào chanphom.com bằng tài khoản facebook:
    hd1.

Bước 2: Khi đăng nhập được vào thì Chanphom.com sẽ yêu cầu đăng ký các thông tin: tên nick, ngày sinh, số điện thoại

hd2.
    Ví dụ: ta đăng ký 1 nick với các thông tin như sau (Lưu ý: nếu tên nick đặt trùng với nick khác thì hệ thống sẽ có thông báo và ta chỉ cần bấm quay lại để nhập tên nick khác)
    hd3.

Bước 3: Nếu đăng ký thành công thì sẽ có thông báo "bạn đã đăng ký tài khoản thành công"

hd4.

Bước 4: Sau khi đã đăng ký thành công ta đưa con trỏ chuột vào chỗ tên nick của mình -> một bảng thông tin cá nhân hiện ra -> click chuột vào chữ "mật khẩu"

hd5.

Bước 5: màn hình sẽ hiện ra dòng chữ thông báo về việc tài khoản của bạn chưa có mật khẩu và yêu cầu gửi vào mail mật khẩu cho bạn. Bạn click chuột vào chỗ đánh dấu trong hình ảnh.

hd6.
    Sẽ có thông báo tiếp theo: Bạn click cuột vào ô đánh dấu để link đến mail của bạn.
    hd8.

Bước 6: Sau khi mail của bạn được mở ra bạn click chuột vào mục spam -> sẽ thấy mail của Chanphom.com gửi mật khẩu cho bạn:
    hd9.

8. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

vay thi nich nay minh dang choi quen roi thi bo ak Mod 01 oi?

9. Mod01

Mod01 Administrator

Không anh ạ, anh gọi điện cho các sđt hỗ trợ để Sân Đình đặt mật khẩu cho anh nhé.

10. vothuong47a

vothuong47a Chắn hội Hà Nội

Mod ơi ko giải thích hộ vothuong à, có biện pháp nào chặn sự việc đó ko? Ù được ván chẳng được bao, trong khi đó mất nhiều ức chế lắm.

11. Nhanhlanrung1

Nhanhlanrung1 Chánh tổng

:-/:-/:-/ Ở ván bài này sao ttbinh7281 lại bị bắt báo Mod nhỉ, ăn 9 bích, hạ phỏm 6789 bích, và phỏm 789 cơ là đúng chứ:-O:-O:-O. Có nhầm lẫn gì k đây???:-?:-?:-?
    1.
    PhomPro2015.2.2.23.29.56.
    2.
    PhomPro2015.2.2.23.29.56.
    3.
    PhomPro2015.2.2.23.35.49.

Các tệp đính kèm:

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, ván này ttbinh7281 bị báo là do với bài của nhà này khi hạ hệ thống sẽ đưa ra các lựa chọn là hạ 6,7,8,9 Bích và 7,8,9 Cơ hay là 6,7,8 Bích và phỏm 3 cây 9. Nhà ttbinh7281 đã chọn cách thứ 2 nhưng lại hạ bằng tay phỏm 7,8,9 Cơ và như thế không đủ để có 1 phỏm 3 cây 9 nữa.

13. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, kỹ thuật của Sân Đình đang sửa lỗi này rồi bạn nhé

14. MOD ơi cho mình hỏi ,sao khi ở diễn đàn thì mình nhìn thấy avatar của m mà khi vao bàn chơi chắn thi avatar lại ko thấy xuất hiện vậy
    Phượng ơi ! Phượng nở làm chi
    Để cho tôi phải chia ly bạn bè

15. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bạn xóa dữ liệu duyệt trình web cũ đi thì nhìn thấy avata mới trên bàn chơi. Chúc vui nhé
    Xem tại bài viết này
    https://chanphom.com/threads/xoa-cache-trinh-duyet.1947/

Thành_Phố_Hoa_Phượng thích điều này.
  16. Cảm ơn A Khoai giờ thì ok rui ^:)^ ^:)^ ^:)^ \:D/\:D/\:D/

Củ khoai lang thích điều này.
  17. Trần Văn Sắp

Trần Văn Sắp Học chơi

18. 20. Nhà lầu xe hơi hoa rơi cửa phật:
    Khi ù, bài trên tay có chắn ngũ vạn (nhà lầu), chắn tứ vạn (hình cái xe), chì bạch thủ nhị vạn (hoa đào).
    Chú ý: Chắn ngũ vạn, chắn tứ vạn ăn dưới chiếu không được tính.
    Bạn có thể vào đây https://chanphom.com/threads/chan-hoc-bai-3-cuoc-sac.21/ để tìm hiểu thêm về các cước ù nhé .chúc vui vẻ

19. tutru

tutru Lý trưởng

MOD OI XEM CHUNG KET GIAI DAU HOM NAY Ở ĐÂU VẬY AK?

20. yb1234

yb1234 Dân đen

5 chan que 5.ăn ca đầu tiên ,xe 3 đầu,ăn chi chi chờ u 6 văn.ăn chăn 9 văn danh 6 u 9 vạn đúng? sai?