Lời chào tạm biệt

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Thành_Phố_Hoa_Phượng, 2/3/16.

1. PTD0677

PTD0677 Chánh tổng

1 tuần e chém 2, 3 trong diễn đàn Chắn hội lả OK. Một người làm việc cẩn thận, nhiệt huyết, trách nhiệm,.. Chúc em Thành Công tại nơi làm việc mới.

2. Do có chút sự cố nên lịch bay của @Thành_Phố_Hoa_Phượng bị lùi lại 2 ngày và ngày mai 08/03/2016 mới chính thức lên đường rời Việt Nam!
    @Thành_Phố_Hoa_Phượng xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của ACE . Hẹn gặp lại mọi người vào một ngày gần nhất:-h
    :-h:-h

3. Devil Soul

Devil Soul Hội Phó Chắn hội Hải Phòng

Nỗi niềm đầy lại vơi
    mỗi mùa tiễn đưa một người !

4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Hôm nay SN @Thành_Phố_Hoa_Phượng ( 13/03/1983 )
    Dù em không online đang lênh đênh đời thủy thủ tận biển nào, thì ở Sandinh này anh cũng vẫn gửi lời Chúc mừng Sinh Nhật em nhé..

5. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Em hungcua xin chào ạ. E đã cố gắng nhiều rồi ạ. Nay e xin phép ae trong bqt CH e xin ra khỏi CHHP. Chúc ace thi đấu giải tốt ạ. E mệt ạ, e đã cố rồi ạ. E ạ e vẫn mãi là e các a.xl các a vì sự đường đột này ạ.tạm biệt cả nhà ạ.e xl rất nhiều ạ.

thuongpro_gamethu, Ngố Xinh XinhPTD0677 thích điều này.
  6. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

ơ sao vậy cua?

7. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Cua Cua Cua, xin xin cái nùn àX-(X-(X-(. Mày làm anh điên tiết quá Cua à. Mày ở đội của anh, anh không cho còn lâu mày mới đi được. Mày thử nghĩ mà xem, mày đi rồi thì anh thành " Tướng không quân" à, mày đi rồi thì lấy thằng nào đi dò mìn cho anh, lấy thằng nào lo hậu cần cho anh. Mày nằng nặc đòi đi thế hóa ra mày bảo anh nghỉ mịa nó đi à? Có mày xung phong, anh chỉ việc ung dung thẳng tiến, thế mà mày quay đầu bỏ chạy thì có lẽ anh cũng phải rút cho an toàn. Mọi việc đều có hướng giải quyết, nếu mày thấy khó quá thì nói với anh một tiếng, gì chứ anh mày là người chuyên làm việc khó đấy:->:->:->, anh sẽ đứng ra giải quyết cho mày. Bây giờ anh chốt lại một câu nhanh và vuông thế này: Anh đéo cho mày ra khỏi CH đâu. Còn nếu mày cứ cố tình nói không nghe, đe không được ấy, thì anh sẽ lên Hải Dương đốt sạch nhà hàng của mày, kéo sập trường của mày để xem mày bò vào đâu:-w:-w:-w. Trường mày anh biết, nhà hàng mày anh có địa chỉ, anh nói được làm được, chỉ còn chờ xem mày có làm anh nổi máu côn đồ lên không thôi:-w:-w:-w. Hãy nghĩ rộng ra em à. Anh nói hết lời với mày rồi đấy>:P>:P>:P

8. PTD0677

PTD0677 Chánh tổng

Đừng làm sập trường a, a xin e

kichon1984, thuongpro_gamethu, hoangcaloc4 others thích điều này.
  9. PTD0677

PTD0677 Chánh tổng

- @hungcua219239 ko dc xin ra.
    - Có việc j em trao đổi với a e BQT CH để giải quyết.
    A e quen biết nhau là quý, trân trọng ko thể dễ dàng bỏ dc.
    A e CH HP mình cũng thông cảm cho @hungcua219239 vì bực (?) mà phản ứng như vậy.
    Cảm ơn cả nhà, chúc cả nhà luôn đoàn kết, trân thành, cởi mở, vui, thành công.

10. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Tất cả rồi sẽ được giải quyết cua ạ. Có vấn đề gì về cá nhân e đéo thèm quan hệ với người đó nữa, thế là xong . ko cần phải xoắn

hoangcaloc, kichon1984, thuongpro_gamethu4 others thích điều này.
  11. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Yếu mềm và hèn nhát. Nói thế mà nghe đc. Anh thiệt là....

vu minh thuan, cuongmah0911, kichon19843 others thích điều này.
  12. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Thôi dừng việc này tại đây. Xl a e vì là việc cá nhân!

Đảo Cát HP, kichon1984, THÓI ĐỜI HP43 others thích điều này.
  13. _Ếch Ộp_

_Ếch Ộp_ Sandinh in my heart

E thích a về đội của e . kkkkk. A còn đc nói lời tạm biệt . e còn chả biết câu giã từ .quẩy thôi a zai ......vì cái con bọ chít mà đau hết cả đít .

kichon1984thuongpro_gamethu thích điều này.
  14. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Mọi việc đã giải quyết xong rồi e. A ko giữ đk bình tĩnh lên làm to chuyện thôi. Dừng tại đây nhé.

Lan Ngọc NDHP, kichon1984thuongpro_gamethu thích điều này.
  15. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

gì chứ đốt nhà , sập trường e làm dc , a cho e xin chân tiên phong;));));))

thuongpro_gamethu, PTD0677, mattroihongkbta3 others thích điều này.
  16. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

sao vậy anh

thuongpro_gamethu thích điều này.
  17. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

_sao vậy em có chuyện gì thế

18. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Em xin gửi lời xin lỗi tới BQT CHHP và ACE .Em xin rút lại bài viết hôm qua . Do em gặp 1 số việc không mong muốn và có uống say không làm chủ được. Mong ACE thứ lỗi

thuongpro_gamethu, Tào Tháo, kichon19846 others thích điều này.
  19. ngoc minh hp1

ngoc minh hp1 Chắn hội Hải Phòng

tau dua a xa khuat dan ben cang-nhin theo tau thuong qua linh ma e

Ngố Xinh Xinhthuongpro_gamethu thích điều này.