Lời chào tạm biệt

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Thành_Phố_Hoa_Phượng, 2/3/16.

1. Kính gửi các anh chị và các bạn của CHHP nói riêng cũng như toàn thể các thành viên trên sandinh.com nói chung. Sau một thời gian gắn bó cùng CHHP và Sandinh.com với biết bao thăng trầm , bao kỷ niệm buồn vui ...hôm nay @Thành_Phố_Hoa_Phượng xin gửi lời chào tạm biệt CHHP , chia tay các anh chị và các bạn để sang một quốc gia mới và nhận một nhiệm vụ mới cùng những đồng nghiệp mới
    Chỉ vài ngày nữa thôi @Thành_Phố_Hoa_Phượng sẽ rất ít khi được tham gia vào những hoạt động của CHHP cũng như trên sandinh.com , không còn gặp được những khuôn mặt ACE thân quen, không còn được chơi những ván bài đầy cảm xúc cùng ACE , không được chém gió thoải mái trên diễn và rất nhiều thứ sẽ không còn nữa.
    Nghĩ lại ngày @Thành_Phố _Hoa_Phượng mới về nước đến nay đã 6 tháng , quãng thời gian này trôi sao nhanh quá ? Có rất nhiều kỷ niệm buồn vui trong cả cuộc sống đời thường cũng như trên sandinh.com , một trong những kỷ niệm mà @Thành_Phố_Hoa_Phượng mãi không quên là ngày 20/12/2015 - Ngày ra mắt Chắn Hội Hải Phòng và đó sẽ luôn là kỷ niệm đẹp trong ký ức của @Thành_Phố_Hoa_Phượng . Cảm ơn BQT Sandinh đã tạo điều kiện giúp đỡ để ACE Hải Phòng và những người yếu mến Hải Phòng có được mái nhà chung trên sandinh.com . Cảm ơn các bạn đã mang lại cho @Thành_Phố_Hoa_Phượng cũng như hàng nghìn người chơi khác có được những phút giây thư giãn giải trí vui vẻ , chúc ACE mạnh khoẻ , công tác tốt để ngày một hoàn thiện hơn nữa trang mạng của mình và khẳng định sandinh.com luôn là sự lựa chọn số 1 đối với bất kỳ ai yêu Chắn , Phỏm online
    Chúc ACE thành viên CHHP sức khoẻ , thành công trong cuộc sống và luôn luôn đoàn kết để xây dựng CHHP ngày một phát triển hơn . Chúc giải đấu Chắn Hội Hải Phòng mở rộng lần 1 thành công rực rỡ . Hẹn gặp lại mọi người vào một ngày gần nhất khi mình có thể online
    P/S : Do tính chất công việc em không thể online liên tục được nên rất khó khăn trong việc tham gia vào hoạt động của Chắn Hội . Sau giải đấu CHHP mở rộng ACE nên có sự điều chỉnh về nhân sự của CHHP cũng như thành phần BQT , em xin rút khỏi BQT nhưng vẫn là thành viên của CHHP . ACE luôn trong tim em , CHHP vẫn sẽ luôn là một phần trong cuộc sống của em . Em yêu tất cả
    Thân ái

Hscpro, vietbaclktnhp, Devil Soul24 others thích điều này.
  2. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Tạm biệt người anh em !

Chúc ông luôn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn ! Hai bữa rượu mừng ,cơ hội gặp người anh em tôi đã lỡ, nhất định sẽ có ngày anh em mình hội ngộ. Lần thứ hai ông tạm biệt rồi đấy. Lần sau éo cho đi đâu nhé !

Hẹn gặp lại !!!

3. THÓI ĐỜI HP4

THÓI ĐỜI HP4 Công thần

Tạm biệt Hoa Phượng. Cảm ơn vì những cống hiến của anh với Sân Đình nói chung và CHHP nói riêng. Chúc bạn nơi phương trời xa luôn mạnh khỏe, may mắn, hoàn thành tốt những nhiệm vụ của mình. Dù ở đâu bạn cũng luôn là thành viên của CHHP, và hãy cố gắng sinh hoạt cùng anh em khi điều kiện cho phép. Hãy yên tâm, ngày trở về bạn sẽ được chứng kiến một CHHP vững mạnh hơn, đoàn kết hơn. Tạm biệt và hẹn gặp lại!!

Nobitaviet05, mod09, KuBin Love10 others thích điều này.
  4. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Ôi thế là anh đã ra đi. Chúc a luôn thành công trong công việc. CHHP luôn là ngôi nhà thứ 2 của mọi a e và luôn mong chờ ngày a về.

5. A đi xa quá a đi xa e quá ( ko bit đi đâu ) . Cơ mà e chúc a sức khỏe thành công và hạnh phúc .

6. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Những điều cần nói thì Hưởng đã nói rồi, anh chúc em lên đường mạnh khỏe ,bình an . Hẹn ngày gặp lại

THÓI ĐỜI HP4, Nobitaviet05, Tào Tháo3 others thích điều này.
  7. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

_mặc dù mới quen biết chú bản và cũng mới được gặp nhau có 2 lần nhưng ae mình cũng được gặp gỡ trên sân đình khá nhiều. thật tiếc là chú lại phải đi công tác xa,và tiếc cho CHHP không còn một người hội phó đầy nhiệt huyết và tận tụy,không biết khi nào ae mình mới có cơ hội gặp lại,vậy anh chúc chú lên đường bình an và mạnh khỏe cũng như chúc cho chú ở phương trời mới gặp được những người bạn tốt,và anh cũng chúc chú hoàn thành tốt công việc và nhiệm vụ mới của mình.
    _chào thân ái và hẹn gặp lại......

pdhien, THÓI ĐỜI HP4, Nobitaviet054 others thích điều này.
  8. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

:-<:-<:-<AE ta "nghề sông nước lênh đênh" nên nó khổ vậy đó...Có 1 lần đi cứu hộ trong cơn bão...Bin cũng như AE trên tàu nghe vọng lại 1 câu của tàu bên kia "thấy trc mặt mà không thể với tới" đó là "nghề sông nước lênh đênh nó Bạc lắm các anh à". Thôi thì đã là "NGHỀ phải NGHIỆP" thôi...Chúc @Thành_Phố_Hoa_Phượng công tác tốt, hoàn thành mọi nhiệm vụ...Giữ gìn sức khỏe, trái đất tròn "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, zô duyên đối diện bất tương phùng"...Hẹn gặp @Thành_Phố_Hoa_Phượng 1 ngày gần nhất tại mảnh đất quê hương. Chúc may mắn%%-%%-%%-
    Thân ái

Hscpro, ali33vn, pdhien7 others thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Thấy buồn buồn khi đọc bài này :D
    Em ơi có thời gian em lại vào sandinh nhé.. Ở đây có anh có tất cả bạn bè của em.. đây là thế giới riêng của ae mình mà..
    vì công việc cũng chỉ là tạm xa thôi..sandinh là không khoảng cách mà..
    Anh và Em không cần nói thì ai cũng tự hiểu, đọc những dòng này anh cũng buồn buồn, nhưng cũng chúc em thành công và nhiều may mắn trong công việc nhé.. >:D<

Hscpro, ali33vn, pdhien8 others thích điều này.
  10. Nobitaviet05

Nobitaviet05 Hội phó Chắn hội Hải Phòng

Đưa người ta không đưa qua sông
    Sao có tiếng sóng ở trong lòng?
    Bóng chiều không thắm, không vàng vọt
    Sao đầy hoàng hôn trong mắt trong?:((:((:((

Đưa người ta chỉ đưa người ấy
    Một giã gia đình, một dửng dưng
    Ly khách, ly khách con đường nhỏ
    Chí lớn chưa về, bàn tay không.:-h:-h:-h

Hscpro, kichon1984, pdhien6 others thích điều này.
  11. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

Tạm biệt thành phố hoa phượng. chúc bạn thượng lộ bình an, luôn luôn mạnh khỏe,may mắn, thành công ở một quốc gia mới, hoàn thành xuất sắc công việc mới, bên những người bạn mới.:bz:bz:bz CHÀO THÂN ÁI VÀ HẸN GẶP LẠI@};-

thuongpro_gamethu, Hscpro, KuBin Love5 others thích điều này.
  12. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn vì những đóng góp, những hoạt động năng nổ cho cộng đồng game chắn.

Mình với bạn cùng tuổi, mình cũng biết rằng bạn là người tham gia Sân Đình từ ngày còn là sandinh.net có lẽ bạn biết mình ngày ấy hay chơi nick bảo ngọc,... còn nick của bạn đến bây giờ mình vẫn chưa nhớ ra X_XX_XX_X

Hôm nào có dịp nhớ bật mí nick cũ cho mình nhé X-(

Chúc bạn mạnh khỏe, thuận buồm xuôi gió.
    Hẹn gặp lại bạn trong bàn chắn với thời gian sớm nhất: mình sẽ chấp bạn dùng 3g và chờ bạn lag mạng nhé :-*:-*:-*

Hscpro, ali33vn, THÓI ĐỜI HP48 others thích điều này.
  13. Tinh tướng gớm :)) , trận lượt đi @Thành_Phố_Hoa_Phượng@THÓI ĐỜI HP4 là bại tướng dưới tay của @mod07@mod09 . Sáng chủ nhật này mình bay rồi , tối nay có làm trận lượt về chia tay không nhỉ :-bd

Hscpro, THÓI ĐỜI HP4, hoangcaloc2 others thích điều này.
  14. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

nếu có đấu chú cho anh đăng ký xuất làm trọng tài nhá,kiếm ít lương của chú 09 với chú hội phó là 1 dịp hiếm có đấy:)):)):))

Hscpro, Nobitaviet05, Mod093 others thích điều này.
  15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Tiếc quá, 3 ngày cuối tuần mình với mod7 đều bận cả.
    Thôi hẹn dịp khác bạn ghé vào bờ, mạng mẽo ngon ngẻ mình làm trận lượt về nhé. :x:x:x

16. :-bd Đi đâu mà vội " Cơm chưa ăn thì gạo còn đó " :-w . Các cụ có câu " Ba keo thì mèo mở mắt" lượt đi lượt về mới có hai keo thì ăn thua gì =))

Hscpro, Nobitaviet05, KuBin Love2 others thích điều này.
  17. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Chúc em vươn xa ra đại dương rộng lớn, đi đâu nhớ chụp ảnh có điều kiện thì post lên diễn đàn cho anh em thưởng thức với nhé>:D<

thuongpro_gamethu, Hscpro, Tào Tháo4 others thích điều này.
  18. HoangBien103

HoangBien103 Chánh tổng

>:D<Chúc Bạn may mắn. Hẹn ngày gặp lại%%-%%-%%-

19. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Thật buồn cho cá nhân tôi. Cũng buồn cho CHHP và cho SÂN ĐÌNH vì một thành viên năng nổ của thế giới game giân gian . người đời có câu"cuộc vui nào rồi cũng có ngày kết thúc". Đúng, nhưng a khoai đã nói ," SÂN ĐÌNH" là không khoảng cách bạn ạ. Dù bạn ở đâu, bạn ở lơi nào thì các ae trong CHHP và SÂN ĐÌNH , bạn vẫn trong trái tim của mọi người. Nói riêng trong CHHP mình cảm ơn BẢN đã có những đóng góp rất quý báu cho CHHP. cầu chúc cho bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống , gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc.

thuongpro_gamethu, Hscpro, Tào Tháo5 others thích điều này.
  20. 8van9van

8van9van Lý trưởng

Đọc những dòng tạm biệt của chú anh cũng có cảm giác buồn khó tả, anh em mình đã có dịp gặp nhau cả ngoài đời và trên bàn chắn, ngồi hàn huyên tâm sự về cuộc sống cũng như kinh nghiệm chơi chắn. Rất tiếc vì công việc chú phải tạm xa anh em, chúc chú luôn thành công trong công việc và trong cuộc sống, hy vọng anh em mình lại gặp nhau trong một thời gian không xa. Chúc chú tất cả!