Góp Ý - Đề Xuất Tính Năng Mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/10/11.

?

Theo các bác SĐ có nên mở rộng thêm các hình thức nạp bảo?

1. A: Có

68.2%
  2. B: Như hiện tại là đủ.

31.8%
  1. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Cảm ơn anh đã có những suy nghĩ đóng góp về tính năng Khoa cử Sân Đình. Trong thời gian sắp tới, tính năng đặc sắc Khoa cử cũng có nhiều đổi mới để phù hợp hơn, những tấm bằng học vị tại sẽ trở nên danh giá hơn.
    Sân Đình xin ghi nhận ý kiến của anh.
    Chúc anh vui vẻ, đam mê cùng Sân Đình.

Nguyễn Tiểu Thươngpqh1813 thích điều này.
  2. 0344xx4444

0344xx4444 Dân đen

đang thi kỳ 2 thì 1 người bị lag dẫn đến cả trận bị hủy. Vấn đề ở đây là đã qua kỳ 1 rồi mà giờ lại phải thi lại từ đầu. Thấy không hợp lý chút nào 89925067_206955307186409_7898151721531080704_n. 89496233_377382819811842_3164874607723282432_n. 89706519_514431039257749_1938761096546484224_n.

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn 0344xx4444
    Bàn chơi của bạn do cả làng thoát hết nên kết quả kì thi bị hủy, bạn phải thi lại kì thi trước đó là đúng rồi bạn nhé.

4. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Tôi là người chơi trên trang này khá lâu, có vài điểm góp ý với các bạn:
    1) Trang đóng góp ý kiến này như một cái thùng rác, ai thích tạo tiêu đề cũng được nhìn rối cả mắt. Cá nhân muốn góp ý kiến cũng không biết đăng vào mục nào.
    2) Chắn 4.0 có nhiều cải tiến, tuy nhiên khi mạng bị đơ thoát ra lại bắt đăng nhập lại => rất mất thời gian.
    3) Các thông báo của sân đình quá nhiều, một số thông báo không liên quan đến tất cả chắn thủ. Game chắn, phỏm, tiến lên mỗi thứ một kiểu thông báo. Thoát ra vào lại cộng với vài thao tác tắt thông báo thế là bị out khỏi bàn chơi, mất ù hoặc mất gà.
    4) Các bạn không nên gửi tin nhắn đến ĐT để hướng dẫn này nọ đôi khi rất bất tiện.
    Thân!

pdhien, HàNộiMùaThuVàngMod01 thích điều này.
  5. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

df.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn Trâu non
    Cảm ơn bạn đã góp ý nhằm hoàn thiện sân chơi chung của chúng ta. Mình sẽ chuyển những ý kiến của bạn sang bộ phận phát triển sản phẩm để xem xét nhé. Chúc bạn chơi vui.
    Trân trọng!

7. Trâu non

Trâu non Chánh tổng

Riêng ý kiến thứ 3 tôi đã góp ý một lần. Cá nhân đã mất gà 1 lần kiểu như vậy. Các bạn nói các thông báo là quảng cáo này nọ tôi cho rằng không hữu ích. Chỉ cần thông báo trên giao diện trang chủ là đủ. Lần trước các bạn cũng nói chuyển ý kiến đến bộ phận kĩ thuật v.v ..Thật ra có chuyển không, chuyển thì ý kiến bên đó thế nào. Các ý kiến của người khác đều có kiểu trả lời đầy vẻ trách nhiệm như vậy.
    Ý kiến 1 bạn đã đọc chưa. Việc này đâu cần bộ phận kĩ thuật

Mod01 thích điều này.
  8. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Các Mod nên xem lại vấn đề gà ...

9. mod12

Chào anh. Anh có đề xuất gì về tính năng cược Gà hiện nay trên Sân Đình ạ. Rất mong nhận được mọi ý kiến từ anh.

10. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Mình đã góp ý ở đầu bài viết nhé! Cảm ơn đã quan tâm :x:x

11. hainam2385

hainam2385 Dân đen

Add xem ván này bỏ chíu thất sách vẫn ăn tiền theo mình nên sửa là nếu không chíu ko đc ăn tiền nó sẽ công bằng 1586423961943.

pdhienMod01 thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @hainam2385
    Cảm ơn bạn đã gửi góp ý góp phần hoàn thiện game. Xin được phản hồi với bạn thế này. Thứ nhất đây là trò chơi dân gian truyền thống có nhiều nét mạng đậm tính chất vùng miền. Bên cạnh luật còn có rất nhiều dị luật, lệ khác nhau, khó mà thống nhất được do đó chơi ở đâu ta phải theo đó, Nhập gia tùy tục thôi bạn. Thứ hai, khi phát triển game chắn, Sân Đình đã khảo cứu trong thực tế và cơ bản đã xây dựng cho mình được bộ luật chắn cơ bản với những luật lệ phổ thông trong dân gian, mang tính chất khái quát và có logic cao được đông đảo người chơi trong Cộng đồng ủng hộ và đã trở lên quen thuộc. Ý kiến của bạn mình sẽ lưu lại và sẽ đưa ra thảo luận rộng rãi trong cộng đồng nếu có nhiều người cùng đề xuất giống bạn Cảm ơn bạn đã góp ý góp phần hoàn thiện game.
    Trân trọng!
    P/s quê mình lệ chơi cũng chặt, cũng bắt buộc phải chíu, phải ăn bòn trong mọi trường hợp bạn ạ !

Thành Nguyễn.HN thích điều này.
  13. laquanhi1

laquanhi1 Chánh tổng

Mìnhcó đề suất thế này của riêng mình xem có được không e nhé. là trong game mình có thể bổ sung cái thanh kéo của âm thanh trong game (ko phụ thuộc âm thanh chung của máy tính hoặc điện thoại) vì nhiều lúc muốn vừa chơi vừa nghe bài nhạc yêu thích mà chơi game nhưng để nhỏ quá thì ko nghe thấy gì mà để to thì tiếng trong game át hết tiếng bên ngoài. còn tắt đi thì ko nói làm gì. thank BQT

pdhienMod01 thích điều này.
  14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn laquanhi
    Cảm ơn bạn đã gửi ý kiến góp phần hoàn thiện game. Mình sẽ chuyển ý kiến của bạn sang bộ phận phát triển sản phẩm để nghiên cứu cải tiến nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ với trò chơi dân gian Sân Đình.
    Trân trọng!

15. laquanhi1

laquanhi1 Chánh tổng

ở nhà rảnh lại góp ý với sân đình là trong tất cả các bàn chơi hiện này đề nghị bổ sung thêm chức năng đổi chỗ tự động (VD: 3, 5, 10 ván đổi một lần hoặc ko đổi chỗ) tùy chọn người lập bàn cho công bằng chơi tránh tính trạng bơm bài của một số thành phần lên cấu kết lợi dụng lấy bảo của những người chơi. Thank BQT

16. mod12

Chào anh. Cảm ơn anh đã có những góp ý để phát triển sản phẩm Chắn Sân Đình. Vấn nạn bơm bài mạnh hơn trong những ngày gần đây. Sân Đình sẽ nghiên cứu để làm giảm tình trạng nhức nhối này.
    Chúc anh vui vẻ!

17. leebravery

leebravery Dân đen

Tôi có một đề xuất như sau!
    Ở miền bắc có rất nhiều vùng miền và thậm chí 1 vùng miền có rất nhiều cách chơi. Luật tính điểm riêng.
    Khi ae tổ chức chơi tính điểm muốn được chơi theo luật tự do. Tự ra luật.
    Vì vậy. Rất mong sân đình bổ sung thêm chức năng luật tự do (tự chọn) hoặc tự đưa ra luật trong mục tính điểm để những ae đã chơi quen đc thoải mái.
    Thân!

Mod01 thích điều này.
  18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn leebravery
    Cảm ơn bạn vì đã ủng hộ Sân Đình và đã tham gia góp ý hoàn thiện game - sân chơi chung của chúng ta!
    Đúng như bạn nói Chắn trong dân gian có rất nhiều dị luật và mỗi dị luật đều có nét riêng. Tuy nhiên đó chỉ là những dị luật mang tính vùng miền. Áp dụng ở một cộng đồng lớn thì không phù hợp bạn à. Sẽ rất khó cho người chơi trong việc đi mỗi bàn lại làm quen với 1 luật mới. Nói rộng ra, để bảo tồn và phát triển thú chơi dân gian này, chúng ta càng cần phải thống nhất được luật chơi chung và phổ biến được luật chơi chung đó. Việc cho áp dụng nhiều dị luật khác nhau đi ngược lại lợi ích chung của cộng đồng và nỗ lực của Sân Đình trong việc thống nhất luật chơi và phát triển trò chơi dân gian này.Thông tin đến bạn.

Trân trọng!

19. BSĐ LĐ

BSĐ LĐ Dân đen

Hiện tại và cũng như nhiều giai đoạn đã qua, việc nạp bảo của Sân đình rất bất cập. Nạp bằng thẻ cào liên tục báo lỗi quá tải, sai số cũng thường xuyên, các Mod lại phải khắc phục. Cá nhân tôi kể ra không nuốn nói, vì việc này thuộc về năng lực lực Quản trị kinh doanh, nhưng nếu Sân đình lắng nghe và tiếp thu ý kiến của tôi thì doanh số của Sân đình sẽ ngay lập tức tăng lên cấp số nhân đồng thời người chơi cũng thật tiện lợi và vui vẻ!

Mod01kiennhnn thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Rất cảm ơn anh đã quan tâm góp ý để tạo cơ hội cho người chơi trải nghiệm dễ dàng hơn trên Sân Đình. Anh có thể miêu tả rõ hơn ý tưởng của anh hoặc gọi điện góp ý trực tiếp tới đội CSKH Sân Đình 0988153993 không ạ.
    Kênh nạp trực tiếp qua Mod vẫn là kênh được ưu đãi tốt nhất và không gặp phải các lỗi như các kênh nạp thẻ khác, không biết anh đã sử dụng hay chưa. Thông tin đến anh.
    Trân trọng!

Seo 1976, Thành Nguyễn.HNkiennhnn thích điều này.